• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Review e thu hiền, cũng là lần cuối giã từ sự nghiệp checker

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Có em điều dưỡng quen, kém 6t, nhìn hợp gu mà ko dám làm gì. Em nó có ck đẻ con dc 2t rồi, vẫn thơm lắm. Chả lẽ thử.
Bthg đi làm gặp nhau nhìn vẫn thấy đắm đuối, cơ mà ngại cùng cơ quan.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Có em điều dưỡng quen, kém 6t, nhìn hợp gu mà ko dám làm gì. Em nó có ck đẻ con dc 2t rồi, vẫn thơm lắm. Chả lẽ thử.
Bthg đi làm gặp nhau nhìn vẫn thấy đắm đuối, cơ mà ngại cùng cơ quan.
Kiểu dấm dúi đấy cũng hay, quan trọng là cả 2 phải thích nhau và muốn giữ bí mật. Chứ gái mà có động cơ thì các ông xác định luôn khó né lắm. Dấm dúi thời gian ngắn rồi tìm cách dứt. Cũng dễ ý mà, cần thì inbox tôi vẽ đường cho 🤣

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Kiểu dấm dúi đấy cũng hay, quan trọng là cả 2 phải thích nhau và muốn giữ bí mật. Chứ gái mà có động cơ thì các ông xác định luôn khó né lắm. Dấm dúi thời gian ngắn rồi tìm cách dứt. Cũng dễ ý mà, cần thì inbox tôi vẽ đường cho 🤣
Bác ib cho e vs ☺️

Ru nửa vầng trăng

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Bâyh kiếm dc dễ quá, đa số chỉ thịt dc 5-10 lần là chán các em nó rồi. Có em phá trinh xong thịt đêm đó 3-4 phát xong chán luôn, sút.
T đang buồn v~ đạn ra đây.
Nhiều lúc nghĩ tội quá nên mới đi chơi hàng để đỡ tội lỗi.
Đó là lí do tôi chỉ nhân trần hàng cave. Ko dám nhân trần người yêu gì cả vì sợ có thai phải cưới sợ lắm. Cứ địt mấy em hàng này mình thích rút bao thì xin phép các em ý 1 câu là được. Lịch sự tôn trọng nhau.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Đó là lí do tôi chỉ nhân trần hàng cave. Ko dám nhân trần người yêu gì cả vì sợ có thai phải cưới sợ lắm. Cứ địt mấy em hàng này mình thích rút bao thì xin phép các em ý 1 câu là được. Lịch sự tôn trọng nhau.
Ạ bác luôn. T thì trần rau là chủ yếu. Hàng thì có trần nhưng toàn các em non trẻ và đã kiểm tra kỹ

Bên trên Bottom