Review e thu hiền, cũng là lần cuối giã từ sự nghiệp checker

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Nên là sẽ có đợt mất niềm tin sẽ toàn đi chịch gái dạo.
Bâyh lại vào mùa có ny rồi, t đang tán 3 em chính, 2 em làm lốp dự phòng

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Nhiều khi hài vkd, nói chuyện chán chê xong ok hết nhưng mình ko gặp, vì bận chén bé khác. Xong bằng đi nửa năm 1 năm sau ko có ai lại bắt chuyện lại, vẫn chén được, éo hỉu luôn

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Mấy đồ bổ ăn nhiều vào, uống thêm linh chi với đông trùng hạ thảo, mấy ông anh trong khoa toàn thế. T thì dùng vitamin tổng hợp

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
T thấy cụ cứ trải nghiệm tất cả đi, cũng ko nhất thiết là yêu rồi thịt là phải lấy
Nghe bác trải lòng cũng thấy khổ nhỉ đjt nhiều gái như vậy chắc mỏi lưng lắm 😄😄 Tại t cũng hơn 30 rùi cũng muốn tìm 1 người đi hết chặng đường còn lại chứ t đi check như này mỗi lần xog vc cứ thấy nó thiếu gì đó mặc dù hàng vẫn ngon vẫn nhiệt có những e chơi xog vẫn ngồi tâm sự hỏi han vs t nhưng t vẫn thấy thiếu gì đó, có lẽ đó ko phải ty.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
T cũng 31 rồi. Công nhận đi chịch xong thấy trống vắng. Nó cũng kiểu ko còn gì thích thú cần khám phá như hồi trước nữa ấy

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Mịa nó chứ đi tìm ny xong, ko hợp xong sút em nó thì thấy tội lỗi. Lại quay ra đi bóc bánh trả tiền, lại thấy thiếu. Lại quay ra đi tán gái.
Đến nản với cái vòng lặp

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
Mịa nó chứ đi tìm ny xong, ko hợp xong sút em nó thì thấy tội lỗi. Lại quay ra đi bóc bánh trả tiền, lại thấy thiếu. Lại quay ra đi tán gái.
Đến nản với cái vòng lặp
😂😂 thì thế nên t đang cố ko rơi vào vòng lặp của bác :v bằng cách cai nghiện đjt gái 😭

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Nhưng vẫn khuyên bác nên có ny, nó khác hẳn với đi chơi gái. Có ny bác có thể trải nghiệm nhiều cảm xúc hơn, như t là t thích sờ bóp, kích thích cho em nó nứng xong để đó. Kiểu sờ mò tập kích bất ngờ nó sướng lắm

kiếm khách

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhưng vẫn khuyên bác nên có ny, nó khác hẳn với đi chơi gái. Có ny bác có thể trải nghiệm nhiều cảm xúc hơn, như t là t thích sờ bóp, kích thích cho em nó nứng xong để đó. Kiểu sờ mò tập kích bất ngờ nó sướng lắm
Bác đúng là cao thủ dan chơi gái thứ thiệt

13cm2.5cm25phut 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
Check nhiều cũng hơi ngán, chắc phải chững lại 1 tgian

Bên trên Bottom