• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Review e thu hiền, cũng là lần cuối giã từ sự nghiệp checker

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Tán kiểu này tầm tháng là dc măm măm rồi. Phân ra ăn dần, dự kiến có em 1 tháng măm măm, có em 2-3 tháng. Có cả 1 em dự kiến tháng 6-7 này măm măm. Tán cường độ khác nhau thì tgian măm măm cũng khác nhau. Tuỳ thời mà có kế hoạch thui. Có em bthg mình tán khó lắm, nhưng kiểu mới chia tay ny hoặc chia tay dc vài tháng lại sẽ dễ tán nè

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Ny thì dc cái toàn real hết, thì sẽ ko có ngực to thui. Còn lại thì ngoan ngoãn và thơm ngon

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Nhiều em rất lý trí, mình sút lúc nào cũng được. Nhưng có em nó ko thế, bám rất gắt, thì phải lựa sút sớm và có lý do đủ để em nó ko theo nữa, ko thì em nó sẵn sàng canh ở nhà hoặc đến thẳng chỗ mình làm. Sút sớm khi em nó chưa mê mệt mình nó dễ hơn, và đỡ khổ cho em nó hơn. Nhiều ông để em nó đê mê quá, cái gì cũng làm hết rồi (hứa cưới, vẽ viễn cảnh tươi đẹp, xong vác em nó ra địt trần để lại hậu quả rồi phải phá thai), xong bỏ thì em nó đau khổ lắm

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Tôi ko đeo bao thì sẽ canh rất kỹ chu kỳ kinh nguyệt, khi em nó rụng trứng t chắc chắn đi bao. Nhưng nhiều khi khó nói lắm, sướng quá mấy khi đủ tỉnh để rút ra bắn ngoài, lại bắn hết vào trong cmn rồi, hoặc trong lúc đút ra đút vào tinh trùng nó ra ngoài cmn rồi mà ko biết. Nhưng em nó ko chịu uống thuốc tránh thai vì thật sự em nó yêu và muốn cưới mình, nhưng mình lại ko thế, nên toát hết cmn mồ hôi.
Được cái tui cũng căn tgian tốt, và mẹo là em nó bj/cia thì mình sướng phọt luôn, hoặc lần địt đầu chắc chắn đi bao để bắn vào bao, rồi lần thứ 2 trở đi thì bắn trong (từ lần thứ 2 trở đi cạn tinh trùng rồi, còn dịch tinh thôi), nên tỉ lệ % dính sẽ đỡ hơn. Kỳ ko rụng trứng t cũng làm thế. Chứ bạn tui bị dính quả thai xong đi phá khổ lắm, em nó khóc lóc suốt.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Cẩn thận là thế nhưng có lần uống rồi, gặp đúng em dâm và muốn cưới, xong em nó đúng kỳ rụng trứng, lại cắn cắn tai rồi thì thầm hôm nay ko bao anh nhé, em muốn. Dm nó thế là ko bao luôn, may sao giây phút cuối cùng còn tỉnh để rút ra bắn ngoài, nhưng sợ vkd ra

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Chính ra mấy em trẻ hẳn thì ko sợ, em nó cũng sợ chửa. Chứ mấy em ngoài 25t là sợ nhất, vì em nó đã trải qua hết rồi, chỉ muốn lấy ck đẻ con thôi, chiều chuộng và làm mình sướng thôi rồi. Ko tỉnh là vào tròng ngay.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Nói thế chứ năm ngoái thịt em 2k3 còn đi học nhưng vẫn tuyên bố xanh rờn em muốn đẻ con cho anh luôn, đẻ thì nuôi, học sau

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Gu tôi là các singermom hehe
Có thời điểm 1 lúc nhiều em, địt thì sung sướng chân thực cảm xúc và phê đến nỗi phải bỏ cả chẽck hàng cả năm. Nhưng cv quá bận và rồi cũng có lúc mệt mỏi và thấy tốn thời gian nên quay lại check hàng thấy nhàn đầu . Lúc nào rảnh muốn thử thách chinh phục thì quay lại món đó. Nói chung cứ lúc nào muốn thì thay đổi cho đỡ nhàm!

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Bác giỏi chứ t chưa tán dc em singlemom nào cả.
Có mấy em SGM xinh vãi, mà tán ko được.
Mấy em đó toàn kiểu hotgirl, nhà giàu.
Hay là như thế nên xịt

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Bác giỏi chứ t chưa tán dc em singlemom nào cả.
Có mấy em SGM xinh vãi, mà tán ko được.
Mấy em đó toàn kiểu hotgirl, nhà giàu.
Hay là như thế nên xịt
Sgm thường thành công, chủ động tài chính, chỉ cần tình cảm, hợp chuyện, chân thành, không phông bạt là done!

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Hay đến tức là muốn rồi, cứ thịt thôi, hê hê.
Mà cái trò đấy kích thích thật ấy.
Vác ny ra ban công địt cũng kích thích

Bên trên Bottom