TỔ CHỨC EVENT 2022

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VIP 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Theo tớ thì:
1/ khi các em hàng đã chấp nhận tham dự event thì các em nên đồng ý cho quay phim, chụp ảnh có kiểm duyệt.
2/ anh em checker phải thông báo cho em hàng về việc quay, chụp.
3/ sau khi hành sự xong, các em hàng có quyền xem lại ảnh và clip. Nếu ảnh, clip lộ mặt và các đặc điểm nhận dạng, em hàng có quyền yêu cầu checker xóa đi.
Cái này hay này

Chí Phèo 

PHONG LƯU
VIP MEMBER
Theo tớ thì:
1/ khi các em hàng đã chấp nhận tham dự event thì các em nên đồng ý cho quay phim, chụp ảnh có kiểm duyệt.
2/ anh em checker phải thông báo cho em hàng về việc quay, chụp.
3/ sau khi hành sự xong, các em hàng có quyền xem lại ảnh và clip. Nếu ảnh, clip lộ mặt và các đặc điểm nhận dạng, em hàng có quyền yêu cầu checker xóa đi.
Yêu cầu xoá đi liệu có xoá hết ko bác. Hay lại để trong phần xoá tạm hoặc về cho thẻ nhớ vào recover để lấy lại ảnh vừa xoá lúc đấy lại lộ nguyên cái mặt

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: VIP

VIP 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Yêu cầu xoá đi liệu có xoá hết ko bác. Hay lại để trong phần xoá tạm hoặc về cho thẻ nhớ vào recover để lấy lại ảnh vừa xoá
ngay sau khi check hàng thì ae nhớ cho e hàng xem video hay ảnh rp,
Còn trừ trường hợp em nào công nghiệp thì khỏi phải cho xem
Nó lại bắt xoá gấp ấy chứ.

Chí Phèo 

PHONG LƯU
VIP MEMBER
Tốt hơn hết là các nhà cung cấp cứ nói cho tất cả các e hàng về việc web có tổ chức event và có giải thưởng .
Ae xin chụp e nào đồng tình thì triển . Đơn giản thế thôi. Ko nên bắt ép các e vì mục đích chính là đi hoan lạc rồi kết hợp dự thi. Ô nào ko khéo lúc đấy lại ầm ĩ rồi hàng ko thoải mái chịch cũng ko sướng.

VIP 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tốt hơn hết là các nhà cung cấp cứ nói cho tất cả các e hàng về việc web có tổ chức event và có giải thưởng .
Ae nào xin chụp e nào đồng tình thì triển . Đơn giản thế thôi. Ko nên bắt ép các e vì mục đích chính là đi hoan lạc rồi kết hợp dự thi. Ô nào ko khéo lúc đấy lại ầm ĩ rồi hàng ko thoải mái chịch cũng ko sướng.
Tất nhiên là có phổ biến, ae đến check cũng nói luôn là checker của kynuviet đene check Dự event. Để em hợp tác thật tốt hơn

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
CHECKER TEAM HN
Cá nhân tôi có ý kiến :
1) Bánh phải đăng ký các e hàng tham gia Event thì những e nào tham gia Bánh phổ biến luôn cho e nó biết về Event này.
2) Khi checker và e hàng đều biết tham gia Event thì sao khi set up k để Pass là : “EVent KNV” cho 2 bên dễ khắc nhập nhau luôn. Lúc đó xin ảnh hay clip cũng dễ dàng hơn.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Cá nhân tôi có ý kiến :
1) Bánh phải đăng ký các e hàng tham gia Event thì những e nào tham gia Bánh phổ biến luôn cho e nó biết về Event này.
2) Khi checker và e hàng đều biết tham gia Event thì sao khi set up k để Pass là : “EVent KNV” cho 2 bên dễ khắc nhập nhau luôn. Lúc đó xin ảnh hay clip cũng dễ dàng hơn.
Chuẩn đét!!! vào mông ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom