• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

TỔ CHỨC EVENT 2022

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Picolo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Cho mình hỏi 1 tài khoản checker mà phải đăng 2 bài dự thi của 2 nhà mạng, vậy 2 nhà mạng là tên những gì vậy ạ, admin nên nói rõ hơn tránh sự nhầm lẫn và sai sót

• Like
Reactions: VIP

ArtDirector

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bác Gọi em nào đó bác ơi
thì của bánh đó chứ có phỉa em làm cũng thích cho chụp ảnh đâu bác ? em nào k thích chụp thì thôi, ép làm j c

thì của bánh đó chứ có phỉa em làm cũng thích cho chụp ảnh đâu bác ? em nào k thích chụp thì thôi, ép làm j cho mất vui
Nếu vậy thì đừng ghi là danh sách các em tham gia event, nó có tham gia event và biết thông tin gì về event đâu mà ghi là danh sách các em tham gia. Chẳng có ai ép chụp cả, chỉ là các em đấy ko biết gì về event thì mình đừng có thêm vào

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Nếu vậy thì đừng ghi là danh sách các em tham gia event, nó có tham gia event và biết thông tin gì về event đâu mà ghi là danh sách các em tham gia. Chẳng có ai ép chụp cả, chỉ là các em đấy ko biết gì về event thì mình đừng có thêm vào
Đây là tất cả hàng của các bánh kynuviet đều cho vào hết thôi. Nhiều em zin 1 kiểu ảnh còn khó nói gì ảnh chiến đấu + video chén nhau

Mescaline 

Thăm Vườn Đào
Cung Cấp Đào HN
Đây là tất cả hàng của các bánh kynuviet đều cho vào hết thôi. Nhiều em zin 1 kiểu ảnh còn khó nói gì ảnh chiến đấu + video chén nhau
luka bác dạo này còn vẩy má ngoài cứa lòng vào rãnh giữa các em hàng đều không? hôm nào làm quả video doggy đi mình có e nào dc cho bác pass luôn để xử lí

• Like
Reactions: VIP

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
Event sẽ hết thúc vào 24h hôm nay. Các ae hãy tranh thủ nộp bài dự thi đúng hạn.

Sau 24h hôm nay (15/07/2022) các thành viên chỉ có thể đăng bài vào box Review Gái Gọi Hà Nội

Chánh Thanh Tra sẽ có 2 ngày để chấm điểm các bài dự thi.

Các thành viên dự thi lưu ý : Các bạn sẽ được dự đoán con số trúng giải của sổ xố miền bắc mở thưởng ngày 18 tháng 07 năm 2020 để có cơ hội trúng giải . Hãy lưu ý online vào tối ngày 17 tháng 07 Chánh sẽ lập topic cho các bạn dự đoán.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom