Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Master chắc chắn không phải là bánh
Bánh làm đéo có văn phong như này
Hắn là 1 lão trung niên, có tiền và hám gái đẹp :D
Người chơi bình thường theo dõi tôi thì biết ngay mà, bánh củ cặc gì chơi hết gái ở KNV rồi rv :ROFLMAO:
Tôi chơi gái từ thời Móc Xi.com, Liên Xô. Mỹ rồi , già và mắc bệnh mãn tính là mê địt bạn ạ :ROFLMAO:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tôi đọc thấy masterdit cũng nói bình thường mà nhỉ, chỉ là bảo so với đối thủ cùng phân khúc thì khó cạnh tranh. Chứ có chê bai gì đâu.Nhưng tôi thấy ông masterdit này quay video xấu vl. Nhiều e định đéo đi mà ai ngờ gặp lại ngon quá
:ROFLMAO::ROFLMAO: Tôi bị kích thích mạnh hơn khi vừa quay vừa địt, xấu mà ông cứ đâm đầu làm gì :ROFLMAO:

deconde

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đọc comment thấy ông thần địt này cũng nói bình thường mà nhỉ, có đéo mẹ gì mà em này phải sồn sồn lên thế nhỉ????
Có lẽ vì lão ấy chê giá em ấy cao
Thực ra 2,5 củ chỉ đáng nếu em ấy bán chuyên, ngày tiếp ít khách
Thêm ít tiền nữa book luôn pga, làm đôi nháy hợp ví hơn nhiều

blackberrykey2

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thì ông ấy nói vậy cũng chỉ là đánh giá cá nhân thôi, nhất là ông ấy còn gặp tới 3 4 lần nữa. Các em có vẻ nhạy cảm quá.

Ru nửa vầng trăng

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Người chơi bình thường theo dõi tôi thì biết ngay mà, bánh củ cặc gì chơi hết gái ở KNV rồi rv :ROFLMAO:
Tôi chơi gái từ thời Móc Xi.com, Liên Xô. Mỹ rồi , già và mắc bệnh mãn tính là mê địt bạn ạ :ROFLMAO:
Mong mỏi ông bạn địt em quỳnh thư 2,5 củ đi mà!!! Please!! Trần được thì càng tốt 🥰🥰🥰

hehehihi420

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
khách ngta có chê j đâu mà e hàng làm căng thế nhỉ? giá chưa hợp lí thì ngta phản ánh cũng lịch sự mà 😂 có bảo e nó phải hạ giá đâu mà gắt dữ vậy

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Trong diễn đàn ta lại va vào nhau :)))) nói thật chứ tôi đi chơi bn năm rồi nhưng chưa ai làm tôi cay đắng như bà lamoon này,cũng chưa từng nói xấu e nào cả,nhưng bà này là ngoại lệ :))) e này nó bị ngáo giá cm nó rồi,nói chuyện thì thái độ khi không bằng lòng cái gì,sv thì công nghiệp làm cho có,chịu luôn đấy :)) bác MD bảo về 1000 với 1200 là nhẹ nhành chứ thật 500 còn phải suy nghĩ.bên bài thì bánh khoá cmt ko cho ae nói,rồi tạo toàn nick clone vào cmt khen,rồi review khen cái đầu buồi,xem xem có thằng nào uy tín vào khen 1 câu ko.mà tôi đéo hiểu sao đi với cái giá 2tr5 luôn,bọn m lên đây lùa gà lừa ae tao à ? Ừ ng đã xấu,đã lùn thì ít ra cũng phải nhiệt tình,đây nhiệt tình cũng đéo có.thằng bánh này với mấy e hàng của nó ae tránh xa ko lại tiền mất tật mang.đúng là cay đắng mà :)
Đồng quan điểm, cực dị ứng mấy kiểu review khen ảo. Mấy e mà có cmt như kiểu khen tự động thì k bgio tôi đi

Ru nửa vầng trăng

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
@Ru nửa vầng trăng câu nào ô cũng chỉ cười, nói gì đi, lên tiếng bênh ông bạn cò mồi của tôi 1 câu đi.
Tôi chả bênh ai. Tôi cũng là khách thôi. Tôi thấy ông nào địt mà có ảnh là tôi ưng. Đơn giản. Ông địt em quỳnh thư hộ tôi đi. Dạo này tôi đói quá ko có tiền gặp

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Mong mỏi ông bạn địt em quỳnh thư 2,5 củ đi mà!!! Please!! Trần được thì càng tốt 🥰🥰🥰
Sẽ có dịp thẩm em nó, qua đợt bận này đã. Ông NT rồi thì tôi trà đá thôi : :LOL:
Tôi cũng đc 1 người bật mí là em nó mông rất to và da trắng, mặt thì đúng như ông Iphone6 ta là xinh nhưng không còn trẻ nữa.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Trong diễn đàn ta lại va vào nhau :)))) nói thật chứ tôi đi chơi bn năm rồi nhưng chưa ai làm tôi cay đắng như bà lamoon này,cũng chưa từng nói xấu e nào cả,nhưng bà này là ngoại lệ :))) e này nó bị ngáo giá cm nó rồi,nói chuyện thì thái độ khi không bằng lòng cái gì,sv thì công nghiệp làm cho có,chịu luôn đấy :)) bác MD bảo về 1000 với 1200 là nhẹ nhành chứ thật 500 còn phải suy nghĩ.bên bài thì bánh khoá cmt ko cho ae nói,rồi tạo toàn nick clone vào cmt khen,rồi review khen cái đầu buồi,xem xem có thằng nào uy tín vào khen 1 câu ko.mà tôi đéo hiểu sao đi với cái giá 2tr5 luôn,bọn m lên đây lùa gà lừa ae tao à ? Ừ ng đã xấu,đã lùn thì ít ra cũng phải nhiệt tình,đây nhiệt tình cũng đéo có.thằng bánh này với mấy e hàng của nó ae tránh xa ko lại tiền mất tật mang.đúng là cay đắng mà :)
Chắc gặp đúng hôm em nó khó ở, chứ 3 lần tôi gặp thì em nó nhiệt lắm, toàn quần nhau gần 2 tiếng thôi.
Tôi đoán em nó nhầm tôi với ai đó vì em nó gặp tôi 3 lần nhưng không biết nick diễn đàn của tôi vì chưa lần nào tôi nói cả.
Như bánh Dận Chân hay Mỹ Nhân Ngư có nói trên này 1 lần là đã có thằng giả danh Masterditt để gạ địt nhân viên của các ông ấy free rồi.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Mình cũng không chê giá cao gì, vì 3 lần gặp lúc còn đi 1500K thì mình đều bo thêm thành 2 củ vì em nó nhiệt tình phục vụ gần 2 tiếng.
Mình chỉ so sánh trong phân khúc 1500-2500K có nhiều đối thủ mạnh thì khó cho em nó thôi, và gợi ý ở mức 1000-1200K thì sẽ đông khách hơn.
Đây là lần đầu mình công khai gợi ý thế này nên có lẽ em nó không vui, lựa chọn giá cao thì ít khách là bình thường, còn chắc chắn em nó sẽ có nhóm khách quen hợp gu gặp thường xuyên.

Bên trên Bottom