Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

ajingonngon

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ngon ngoan mà các ông xâu xé con nhỏ vậy , thôi e dag bận vì ế nhờ tôi nhắn lên thế,bảo các ông tranh thủ nghỉ trưa đi cho cháu nó mưu sinh tý đọc mà hoa mắt,viết dài thế hahaha

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tao đéo phải cò mồi gì ở đây nhé, chỉ là dân chơi thích địt thích chụp choẹt thôi. Chúng mày cứ mở mồm ra là cò mồi, là địt chùa được cũng đến ạ.
Khi nick có số má ở diễn đàn thì sẽ được 1 số ưu ái như sau, chúng mày thích thì tự nâng tầm mình lên:
1- Được biết thông tin về hàng họ sớm hơn phần còn lại ở diễn đàn các em chưa lên bài sẽ được 1 số bánh nhờ thẩm trước ( gọi nôm na là 3 Bích) vẫn mất tiền bình thường, thậm chí là giá cao hơn bình thường vì khi gặp rồi thấy giá không hợp lý với đề nghị trước đó của hàng, nhưng bạn vẫn phải trả tiền với báo giá trước đó chứ không mặc cả. Chỉ nhắn lại cho Bánh là nên đưa em hàng về giá hợp lý hơn trước khi mở bài công khai trên web. Tôi thì được Tú Phê và Xoài tín nhiệm nên hay nhờ thẩm trước. Ông nào cần bằng chứ thì inbox còn nếu chó dại mà cắn nhiều quá thì tôi sẽ làm 1 pots riêng để show cho cả đàn chó dại vào cắn cũng được.
2- Khi gặp 1 em hàng khó tính, thận trọng trong việc chụp ảnh quay phim, nếu thuyết phục thông thường chắc sẽ khó để được chụp và quay. Tôi là người thích sưu tầm và lưu giữ hình ảnh, clip nên gặp em nào cũng muốn chụp quay cả nên đôi khi phải nhờ Bánh nói giúp trước khi gặp hoặc chứng minh cho em hàng là mình " uy tín" ở diễn đàn đồng thời chụp ảnh cũng đẹp nên cứ yên tâm không bị chụp dìm hàng.

3- Để được thoải mái hơn cho các lần gặp lại tao luôn bo thêm mỗi lần gặp các em. Và gần như các em hàng tao thích thì đều được bo thêm bèo nhất cũng 200k. Có những em hàng ruột gặp cả chục lần dù em nó có đi giá 800-1000K thì tao luôn ck 1200-1500K không có nhưng!
Tâm lý các em hàng chắc chắn là thích gặp lại khách xông xênh hơn là khách ki bo lom rom, nên tao chẳng bao giờ tiếc tiền bo.

Việc tao nói giá của Lamoon ở đây là cao so với mặt bằng chung khi so sánh các yếu tố chứ đối với tao em nó làm tình rất nhiệt và cảm xúc nên tao bo thêm không bao giờ tiếc.
Nên tao vẫn nghĩ không phải em nó trả lời cmt ở đây mà là BÁNH !!!
Tôi xem bằng chứng tnay ủng hộ ô Master Did, rất du di. Chỉ đánh giá theo quan điểm cá nhân giống t, có thể hơi mất lòng chút nhưng nhiều ae cần, còn đúng nước sông k phạm nước giếng cũ người mới ta. Ae tốt nhất tự bỏ tiền ra trải nghiệm là chính xác nhất.

Linh Đan 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
A Master là bánh hay là khách đi chơi thật thì chỉ có những người đi làm như bọn e đã gặp a là biết rõ nhất. E là ng ít khi viết lên đây nhưng quả thật nghe bạn kia nói a Master đề nghị đc đi free thì có vẻ ko đúng với con ng a ấy lắm! Bởi chính e là ng đã gặp a mấy lần và còn mong muốn đc free cho a 1 lần để cảm ơn a bởi nhơ bài rv của a mà lúc mới đi làm e đã có thêm rất nhiều khách nhưng a cũng k đồng ý và lần nào gặp nhau a vẫn luôn cho thêm 500. Cây ngay ko sợ chết đứng! A là ng như nào chỉ cần những ai đã gặp và tiếp xúc a hiểu a là đc anh ah !

Exciter9999

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chán nhỉ, hàng này 1tr5 cũng là đắt. Tội nghiệp anh em đéo có tiền, may mà mình toàn chơi hangg quen k thì lại tiếc hùi hụi.
Hôm trc đi em đắt nhất diễn đàn ở lily giảng võ đkm đéo đáng 1tr luôn. Bảo k đi mà nó đòi 300k taxi chả nhẽ bảo em về đâu anh đưa về. Mất niềm tin vào cái trang này thật

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
A Master là bánh hay là khách đi chơi thật thì chỉ có những người đi làm như bọn e đã gặp a là biết rõ nhất. E là ng ít khi viết lên đây nhưng quả thật nghe bạn kia nói a Master đề nghị đc đi free thì có vẻ ko đúng với con ng a ấy lắm! Bởi chính e là ng đã gặp a mấy lần và còn mong muốn đc free cho a 1 lần để cảm ơn a bởi nhơ bài rv của a mà lúc mới đi làm e đã có thêm rất nhiều khách nhưng a cũng k đồng ý và lần nào gặp nhau a vẫn luôn cho thêm 500. Cây ngay ko sợ chết đứng! A là ng như nào chỉ cần những ai đã gặp và tiếp xúc a hiểu a là đc anh ah !
Cảm ơn em.
Anh nghĩ có thể là bạn ấy nhầm anh với ai đó vì cũng lâu lắm rồi, từ hồi tháng 6 mà. Chứ gặp nhau ở ngoài bạn ấy tình cảm với anh lắm, anh cũng chưa bao giờ cmt chê, anh viết review cũng tốt. Đối với anh 3 lần gặp đó đều Ok hết nấc và cũng rất thoải mái với nhau. Phản hồi ở đây anh không tin là bạn ấy luôn @@, nhưng không để cho những kẻ đục nước béo cò vẫn GATO với anh từ trước trên KNV này có cơ hội để cắn xe nên anh buộc phải đưa ra bằng chứng. Thật may anh có thói quen lưu lại hết tin nhắn và lệnh ck nên có vấn đề gì là đều show được.

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Kk có cả Linh Đan ở đây nữa. Em là 1 trong qcác e a đánh giá rất có tâm đấy, nhớ có lần a đi e r e đổi nghệ danh a book còn nhắn lại cho a là em Linh Đan đây để khách biết. Đúng là sự tử tế thì làm nghê gì cũng xứng đáng nhận đc sự tôn trọng

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
T ko đi dù review tốt. Đợi review Quỳnh Thư 2500k mà ko thấy cái nào uy tín
Về Quỳnh Thư thì tôi đi 2 lần r, 1 lần ở Giảng Võ nghệ danh cũ Bảo Thy ( hồi đó 3 củ cơ) còn 1 lần ở Xã Đàn. Cá nhân tôi đi về k bgio lên đánh giá lại vì k quen nhưng có 1 vài điểm đánh giá e ấy tnay:
- về mặt: duyên, cười rất tươi vs dâm nhưng k đc trẻ lắm.
- Body 9/10: ngực tự nhiên đẹp, eo ót, mông to doggy thích
- Service 10/10: hàng top thì tôi quan trọng nhất cái này, bỏ tiền mua cái sướng thì phải dc hưởng sao cho sướng. E ấy phục vụ như ông hoàng luôn từ Hôn hít đến BJ bảo dừng mới thôi, e này thích CIA cũng dc free nhé, ngày đi 2,3 khách r nghỉ nên thời gian e ấy dành cả tiếng cho mình luôn.
Tóm lại vs tôi đánh giá đáng tiền, review khách quan nên ae muốn thử cư tự trải nghiệm.
Còn hàng Top web này thì mấy e như Linh Đan, Khánh Băng, Quỳnh Thư tôi đã đi và đánh giá vẫn là số 1 rồi, e Lamoon này từ thời Cici 1,5 củ may mình chưa đi, chứ như thói quen e nào top là đi trải nghiệm hết đó 😁

Ru nửa vầng trăng

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Về Quỳnh Thư thì tôi đi 2 lần r, 1 lần ở Giảng Võ nghệ danh cũ Bảo Thy ( hồi đó 3 củ cơ) còn 1 lần ở Xã Đàn. Cá nhân tôi đi về k bgio lên đánh giá lại vì k quen nhưng có 1 vài điểm đánh giá e ấy tnay:
- Service 10/10: hàng top thì tôi quan trọng nhất cái này, bỏ tiền mua cái sướng thì phải dc hưởng sao cho sướng. E ấy phục vụ như ông hoàng luôn từ Hôn hít đến BJ bảo dừng mới thôi, e này thích CIA cũng dc free nhé, ngày đi 2,3 khách r nghỉ nên thời gian e ấy dành cả tiếng cho mình luôn.
Tóm lại vs tôi đánh giá đáng tiền, review khách quan nên ae muốn thử cư tự trải nghiệm.
Còn hàng Top web này thì mấy e như Linh Đan, Khánh Băng, Quỳnh Thư tôi đã đi và đánh giá vẫn là số 1 rồi, e Lamoon này từ thời Cici 1,5 củ may mình chưa đi, chứ như thói quen e nào top là đi trải nghiệm hết đó 😁
Ông cũng đc idol quỳnh thư mút chim à 🥰 tôi comment chúng nó bảo tôi nói điêu. Em quỳnh thư địt phê vãi đái ra mà giờ web này ko cho comment vào bài nữa. Nói đến quỳnh thư lại thèm. Em ý toàn mút cho tôi ra miệng xong nằm nghỉ địt cái thứ 2. Dạo này đói kém quá nên tôi chưa địt lại em ý. Có video hay ảnh làm bài review đi ông 😋😋

Ru nửa vầng trăng

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
E chào a.E Lamoon chính chủ nhé.E rất cám ơn A về những lời khen có cánh cũng như định giá a đưa ra.Trước tiên,e xin thưa với bác .E gặp bác tổng là 4 lần.3 lần bác đều ko từ chối mặc dù có quyền.Thuận mua vừa bán.Chứ e ko ép cũng như kêu nghèo kể khổ để mà ép ai phải mua dâm của e đc đk ạ?Lần thứ tư,bác vẫn gọi lúc ấy e vẫn là cici nhg có điều tự cầm sim chứ ko phải bài khác.E lội mưa từ nhà ra ánh sao.Bác lại kiểu ngạc nhiên ơ với a xong nói là thôi mất công lên đây rồi,e cứ làm cho a free rồi về a review cho này nọ.E cũng nói thẳng luôn,mọi người ế kêu than thế nào e ko biết.Nhg e vẫn đều khách và e ko có nhu cầu review ạ.E rất fair với bác còn ko lấy mấy đồng taxi cơ mà.Tất nhiên mỗi người mỗi việc,nhg đây là lần khá là nhiều rồi ko hiểu sao bác cứ nhằm e bác dìm ạ?sao bác ko bảo nv nhà bác lên giá làm cao như e?Cao hay thấp,cái quan trọng,họ đồng ý mua thì e vô tư bán chứ bác thấy ko hợp lý bác có thể ko mua thôi mà.Bọn e đi làm đã vất vả,các bác chả du di đi thôi cứ ngồi nhặt sạn nhau làm gì?Còn nước sông ko phạm nước giếng.E cư xử rất chừng mực thì các bác cũng đừng thấy nv mình ế lại hậm hực sang e làm gì?Vì đã là game ấy mà…hơn thua với đàn bà thì mặc định thua các bác ơi……😄E ngắn gọn ko nói thêm.Ai ko ưa hay thấy ko thích xp quên e đi đừng sâu cay dày vỏ với e tội nghiệp🤭
Em cho anh free nhé anh quay clip quảng cáo cho em luôn 🥰🥰🥰🥰🥰 cam kết cho em full khách đỏ bướm luôn 🥰

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Thanks cụ.

Thichvuto80

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tao đéo phải cò mồi gì ở đây nhé, chỉ là dân chơi thích địt thích chụp choẹt thôi. Chúng mày cứ mở mồm ra là cò mồi, là địt chùa được cũng đến ạ.
Khi nick có số má ở diễn đàn thì sẽ được 1 số ưu ái như sau, chúng mày thích thì tự nâng tầm mình lên:
1- Được biết thông tin về hàng họ sớm hơn phần còn lại ở diễn đàn các em chưa lên bài sẽ được 1 số bánh nhờ thẩm trước ( gọi nôm na là 3 Bích) vẫn mất tiền bình thường, thậm chí là giá cao hơn bình thường vì khi gặp rồi thấy giá không hợp lý với đề nghị trước đó của hàng, nhưng bạn vẫn phải trả tiền với báo giá trước đó chứ không mặc cả. Chỉ nhắn lại cho Bánh là nên đưa em hàng về giá hợp lý hơn trước khi mở bài công khai trên web. Tôi thì được Tú Phê và Xoài tín nhiệm nên hay nhờ thẩm trước. Ông nào cần bằng chứ thì inbox còn nếu chó dại mà cắn nhiều quá thì tôi sẽ làm 1 pots riêng để show cho cả đàn chó dại vào cắn cũng được.
2- Khi gặp 1 em hàng khó tính, thận trọng trong việc chụp ảnh quay phim, nếu thuyết phục thông thường chắc sẽ khó để được chụp và quay. Tôi là người thích sưu tầm và lưu giữ hình ảnh, clip nên gặp em nào cũng muốn chụp quay cả nên đôi khi phải nhờ Bánh nói giúp trước khi gặp hoặc chứng minh cho em hàng là mình " uy tín" ở diễn đàn đồng thời chụp ảnh cũng đẹp nên cứ yên tâm không bị chụp dìm hàng.

3- Để được thoải mái hơn cho các lần gặp lại tao luôn bo thêm mỗi lần gặp các em. Và gần như các em hàng tao thích thì đều được bo thêm bèo nhất cũng 200k. Có những em hàng ruột gặp cả chục lần dù em nó có đi giá 800-1000K thì tao luôn ck 1200-1500K không có nhưng!
Tâm lý các em hàng chắc chắn là thích gặp lại khách xông xênh hơn là khách ki bo lom rom, nên tao chẳng bao giờ tiếc tiền bo.

Việc tao nói giá của Lamoon ở đây là cao so với mặt bằng chung khi so sánh các yếu tố chứ đối với tao em nó làm tình rất nhiệt và cảm xúc nên tao bo thêm không bao giờ tiếc.
Nên tao vẫn nghĩ không phải em nó trả lời cmt ở đây mà là BÁNH !!!
lần này tao bênh mày mà, sao mày viết trả lời t dài thế??? :)))

danchoidoidau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi đọc thấy masterdit cũng nói bình thường mà nhỉ, chỉ là bảo so với đối thủ cùng phân khúc thì khó cạnh tranh. Chứ có chê bai gì đâu.Nhưng tôi thấy ông masterdit này quay video xấu vl. Nhiều e định đéo đi mà ai ngờ gặp lại ngon quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên Bottom