• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Súng Bắn Tinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Da trắng , mịn màng , sạch sẽ , thơm tho, loa to đùng trà bá, mềm mại, bú thoải mái
Chủ động banh sò cho vét chiều và đổi tư thế chịch
Nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ
Túm lại đáng check

dongdam69

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
thế có mà nhầm to, đầy em giá rẻ ngon gấp nhiều lần mấy em giá cao, có em 300k còn ngon hơn củ quả, có em 800k còn ngon hơn cả nhiều em triệu rưỡi 2 triệu 2 triệu rưỡi, chơi gái phải có kinh nghiệm và chọn lọc
Bác cho em xin số mất em 300k mà hơn củ quả với,

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
26 tuổi chưa địt đã là gì. Tôi còn 28 tuổi mới phá trinh đây ?
1 là lận đận đường tình duyên
2 là bận học và làm việc quá thôi
Nhưng khuyên bác 26 tuổi kia nên tìm một em người yêu mà thịt cho ngon lành. Thời buổi này dễ lắm, dắt đi cf với đi ăn, xong rủ về nhà xem phim hoặc nấu cơm là thịt, chỉ có điều tốn thời gian hơn thôi.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
26 tuổi mà chưa từng quan hệ lần nào giữa thời buổi này có khả năng do những nguyên nhân sau:
thứ nhất: xấu trai xúc phạm người nhìn, người bị tàn tật
thứ hai : xấu tính , hoặc có thể do ẩm ic, hoặc quá nghèo
thứ ba: do quá đen đủi trong tình duyên
thứ tư: cả 3 cái trên
tôi đang nghiêng về cái t4 nhất
Bác nghĩ gì kinh thế, thường thì họ đen đủi trong tình duyên thôi
Tôi cũng 28 tuổi mới địt lần đầu đây

Chuotmap96

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
28/10 gặp e lúc 22h, nhận xét e đẹp ngọt hơn tưởng tượng ban đầu , da trắng mịn mặt xinh, zú to mềm hồng hào ti thụt bóp bú mút cả ngày cũng ko biết chán eo ôm đã, mông to mịn đáng doggy nhưng nay đi muộn chắc e cũng mệt lên dùng mỗi truyền thống xong out , bím tevet mệt nghỉ đã miệng e còn ấn dí để mình vét nhanh hơn, nay có chút men rượu với đi muộn lên ko thích mấy nhưng e vẫn rất nhiệt tình, đáng check trong phân khúc 500k sẽ gặp lại a Mập đuôi 33

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom