• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Đúng lần đầu mà bác phải tìm hiểu kỹ thì mới đáng nhớ, t tham khảo kỹ lắm mấy web xong đúc kết dc e đan anh với tiểu kiểu của bác, mà tự dưng lại có e kia đọc các cmt chả tốt lắm làm t thấy hơi quan ngại.
vậy bác lên tìm kĩ vào , lần đầu tiên giao phối lên tìm hiểu thật kĩ vào, còn hàng mình ko đáp ứng đc bác đâu, e hàng nào trả có khách thích khách không
mà hỏi tí không phải bác đến 15 tuổi chưa, sợ bác 15-17 tuổi theo luật pháp tây ban nha e hàng lại bị tội hiếp dâm trẻ vị thành niên ý chớ

Chỉnh sửa lần cuối:

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Mới 26 thôi bác nhưng chắc là t vẫn sẽ tìm đến e đan anh của bác :)))
chưa bao giờ quan hệ không lên gặp Đan Anh, vì năm nay 26 rồi ko qua hệ cũng thuộc dạng hiếm có khó tìm, nhất là trong thời buổi 4.0 này, tỉ lệ của bác cao hơn tỉ lệ leicester city vô địch NHA, 1-5000, nhưng của bác tầm 1-500.000, đi e Đan Anh sẽ bị ám ảnh cuộc đời

Đóng Gạch

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
26 tuổi mà chưa từng quan hệ lần nào giữa thời buổi này có khả năng do những nguyên nhân sau:
thứ nhất: xấu trai xúc phạm người nhìn, người bị tàn tật
thứ hai : xấu tính , hoặc có thể do ẩm ic, hoặc quá nghèo
thứ ba: do quá đen đủi trong tình duyên
thứ tư: cả 3 cái trên
tôi đang nghiêng về cái t4 nhất

sonladen0309

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Sao bác k nghĩ là ngta chỉ có đi học và đi làm k còn việc j khác ngoài 2 cái đó? T k nhận t đz nhưng mặt k đến nỗi ma chê quỷ hờn. Bác nói mất quan điểm thật sự

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Sao bác k nghĩ là ngta chỉ có đi học và đi làm k còn việc j khác ngoài 2 cái đó? T k nhận t đz nhưng mặt k đến nỗi ma chê quỷ hờn. Bác nói mất quan điểm thật sự
26 tuổi chưa địt gái thật lần nào thì hiếm thật sự!
Nhưng có thể đã sóc lọ vẹo cả chim cũng nên!

Chưa địt thật lần nào thì nên gặp những em kiểu ngoan hiền chứ gặp mấy em bạo thần dâm lại đel lên được đâu ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom