• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chánh Đông xx

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Buổi check thật tuyệt gặp dc đúng e gái dễ thương đúng gu tình cảm vào việc rất chủ động làm tình cực phê luôn a e nên thử nha

tranminhchi

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nay đi tiếng với em nó sướng thật. Nằm ôm ấp trò chuyện em nó cởi mở và thân thiện lắm. Còn làm chuyện ấy thì dâm vô đối

Ra trận

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gặp cũng thấy hợp lý vs giá, nhiệt tình bj, ko kiểu cứng là nhét, bj miệt mài, mình chủ động bảo đeo bao thì đep, kỹ thuật tốt, rên rỉ tốt. ai yếu thì cẩn thận thôi

Lâm Sung 79

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gặp em cũng vài lần rồi. Hôm nay mới viết cho e ấy cái comment. Phục vụ thoải mái kết nhất quả mông chất lượng BJ HJ gì cũng ok kỹ năng thần dâm Bú vét thổi mái ko hối thúc Chúc e đông khách

Check chân chính

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp e í người đúng như trong ảnh xinh và hấp dẫn. Vú to bóp sướng, bú ti đủ cả. Biết nói chuyện vs mình, vui vẻ, thoải mái.

Cú mèo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Có 1 sự chuyên nghiệp ko hề nhẹ ở đây. Thán hình bom sex + kỹ năng tuyệt vời. E bj lâu, lau súng liếm cà bao khó có đối thủ

MM0-1VN

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đầu tuần làm cái chuẩn bị nghỉ lễ đây các bác ạ. Tôi gặp em nó khá nhiều lần điều bị cuốn hút bởi cách giao tiếp nhẹ nhàng và ngoại hình siẻu gợi cảm của em nó rồi. Còn làm tình em nó chiều hết nước chấm luôn

Check chân chính

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em làm sướng quá lo hưởng thụ mà quên chụp kiểu ảnh chia sẽ với mọi người. Body của rm nó phải công nhận rất bốc lửa và gợi tình. Bím còn rất bót và nhiều nước đi phê lắm

Chánh Đông xx

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp em nó trên dưới 5 lần. Từ khi đi với em nó giờ ko muốn đi với bé nào khác vì em đúng gu tình cảm và rất xinh đẹp. Nói chuyện rất duyên dáng và thân thiện. Kỹ năng làm tình siêu chất

YSL

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này rất ok, body xinj ko bơm vá, ăn đứt các em 1-2triệu (mà người toàn nhựa). Sẽ còn gặp lại nhiều lần.

Cú mèo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thái độ em này tốt, ngon, ăn nói dễ nghe vui vẻ, mặt mũi nhìn xinh hiền lành, da trắng mịn kết nhất quả mông khủng cong, BJ nhiệt tình, xoạc đủ tư thế . Em khá chiều khách . Tổng quan khá ổn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom