• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Chiều tan tầm đông đúc quá rẽ vào thăm em nó. Nhắn tin 1 lúc thì e nó cũng rep lại. Khoảng 10p chờ đợi thì e nó tới.
Ấn tượng ban đầu là nụ cười rất tươi và thân thiện.
Em cởi bỏ chiếc vay đen đang mặc thì chao ôi sao ăn gì ngực to thế, da trắng và bụng phẳng.
Em nhẹ nhàng bảo mình nằm xuống mà mát xa cho. Vừa mát xa tâm sự hỏi han.
Cảm thấy như mình cũng hết căng thẳng rồi e bắt đầu chăm bẵm thằng em. Cái lưỡi ướt át của e đi từ trên xuống dưới. Kỹ năng e ổn và làm nhẹ nhàng khiến mình rất thư giãn không có cảm giác bị ngợp.
Được lúc thì em nằm xuống bảo a ăn em đi ? thế là mình chén từ môi cho sang vú. Mút mà thấy phê pha quá chời vì nó mềm mịn. Đầu ti thut. Đang bú chim xèo xuống e nó lại thổi để đeo bao vô. Khi lâm trận được 5-7p là mình out vì muộn cx chưa ăn gì nên yếu

Tổng kết lại:
Mặt: xinh xắn 9đ
Ngực: thật to trắng 10 đ
Da: trắg, mát 9đ
V2: phẳng
V3: lồn ngon nhiều nước 9đ
Nếu anh em thích xinh kiểu pttm đây k là sự lựa chọn
Còn ae muốn nhận được giá trị so với số tiền bỏ ra là nhiều nhất. Đi e này nhé. Tôi đăng kí là khách ruột rồi nha.
P/s. A đeo kính 501 cảm ơn em

Kkk anh ăn em đi. Ngon quá bác

ahihingonlun

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
E nằm vùng ở đây cũng lâu r cũng chả bình luận j bao h nhưng lần này gặp được e này ngon quá phải review cho các bác.
Ai mà thích ng miền trung thì đây chuẩn lun.
Vs phân khúc giá này thì quá oke. Chiều khchs nhẹ nhàng mà lại rất dâm. A khá là kết e đó. Nói chung sẽ còn quay lại nhiều.

Dragon15008

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Có chút review cho anh em. Em xinh, có nụ cười duyên, ngực rất đẹp, mình kết nhất quả ngực của em. Bím mông ngon. Tuy nhiên em không cho hôn mút ti, hơi tụt mood. Với cả khuôn mặt em hơi lạnh và hời hợt. Mong bánh nói với em cho hôn ti như đúng dịch vụ nhé

onggiahaihoa

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này mới có món BJ nóng lạnh phê nhấc người các ông ạ. Em ý làm miệt mài tới lúc xin dừng mới thôi. 500k chắc k có đối thủ ?

Đính kèm

164.3 KB · Xem: 665

accccc

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
bánh bảo e ko rep tn trong lúc chịch nha, dv ổn nhưng k cho bú ti, k thấy đề cập bj nóng lạnh j, ko biết có thêm tiền hay k

bahung123

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm nay gặp em nó ở Ks , nhận xét là trắng , dâm , Múp nhiều nước , phục vụ rất là nhiệt tình nhé Anh em . Anh p109

isak198x

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
đã gặp..Trắng, dâm, hơi chubby, v1 real, nhiều nước..quan trọng là nhiệt tình..xác nhận chuẩn nhé ae..

linhquadem

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ngồi đợi rồi review cho ae

Boy bự

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bé ngoan xinh gái
Điểm cộng là vào đấm bóp mát xa vai gáy luôn
Vú thật 100%
Mỗi tội bé k cho mút đầu ti chỉ cho bóp hơi tụt hứng
Thang điểm thì bé đc 8/10đ
Ông nào thích gu mũm mĩm vú 5 roi đi ok nha

Dang Truong

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Face cũng ổn!
Vào phát là em ấy gạ gẫm đấm bóp, mát xa miễn phí
Em ấy cho hôn hít đủ chỗ luôn (cả nấu cháo lưỡi + nút vú). Em ấy nói chỉ ông nào bạo dâm, cắn vú như thú ăn thịt thì mới không cho hôn vú
Vú to, mềm mịn chứ không cứng đơ như mấy em độn.
Xong xuôi em ấy còn liên tục hỏi han dịu dàng, quan tâm rằng anh có mệt lắm không?
Tôi nói thật là như người yêu luôn ấy.
Các ông cũng nên thử cảm giác dịu dàng này!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom