• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Đi tất cả những top trong mấy diễn đàn và chưa ai vượt qua được em Phương Trinh 1,5 củ quá hời. Ăn đứt siêu mẫu ở ngoài!

Xchecker

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
phí bên này tuổi gì với ckv, bánh ăn láo thôi, thành viên hay lượng truy cập ckv nó gấp chục lần bên này là ít nhất
Lượng truy cập hay thành viên thì lq mẹ gì, bọn ad nó thích thu bao nhiêu thì nó thu thôi. Bên này thu phí cao hơn ckv nên các e hàng mới đẩy giá lên, hỏi các e là biết.

Bên ckv h rẻ t cũng đ dám đi, làm ăn công nghiệp vcl, rồi toàn cm ảo nâng bi, các đánh giá thật thì bị xóa, tẩy chay cmnl

• Like
Reactions: YSL

RTX 3060TI

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Lượng truy cập hay thành viên thì lq mẹ gì, bọn ad nó thích thu bao nhiêu thì nó thu thôi. Bên này thu phí cao hơn ckv nên các e hàng mới đẩy giá lên, hỏi các e là biết.

Bên ckv h rẻ t cũng đ dám đi, làm ăn công nghiệp vcl, rồi toàn cm ảo nâng bi, các đánh giá thật thì bị xóa, tẩy chay cmnl
phí cao cc, đóng bên ckv 3-4 chục 1 tháng là chuyện bt, càng độc quyền, càng ghim top thì càng giá cao, bên này éo co khách mấy lấy đâu ra mà giá cao hơn ckv :)), nó để giá cao lùa đc 1-2 khách là đc r, đi 10 khách bên kia, 1-2 khách bên này, tên khác, ảnh khác :)),. dkmn

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI

Ckv giờ ảo vcl r, nó chiếm acc nhiều sao rồi tự buff cmt nâng bi mà. Thằng nào gà chân ướt chân giáo thì bị lùa.

• Like
Reactions: YSL

Xchecker

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
phí cao cc, đóng bên ckv 3-4 chục 1 tháng là chuyện bt, càng độc quyền, càng ghim top thì càng giá cao, bên này éo co khách mấy lấy đâu ra mà giá cao hơn ckv :)), nó để giá cao lùa đc 1-2 khách là đc r, đi 10 khách bên kia, 1-2 khách bên này, tên khác, ảnh khác :)),. dkmn
Haizz nc vs mày chán bm.
Đéo phải tự nhiên mà các em hàng nếu để bài 2 bên thì bên knv bao h cũng cao hơn đâu, vd như san san xưa 1m ckv sang knb cũng 1m2. Và nhiều e khác nữa thường cao hơn 200k
Ckv phí rẻ và lâu đời nên đc nhiều em hàng lựa chọn thôi
Còn mấy con mà để giá cao lùa khách kiểu như lamoon thì tao đéo nói, kiểu đấy là mất dậy cmnr, thg nào non vs ngu thì chịu

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Haizz nc vs mày chán bm.
Đéo phải tự nhiên mà các em hàng nếu để bài 2 bên thì bên knv bao h cũng cao hơn đâu, vd như san san xưa 1m ckv sang knb cũng 1m2. Và nhiều e khác nữa thường cao hơn 200k
Còn mấy con mà để giá cao lùa khách kiểu như lamoon thì tao đéo nói, kiểu đấy là mất dậy cmnr, thg nào non vs ngu thì chịu
Tui xưa xuýt đi cống tiền cho con hoàng kiều yến ckv vs anh thư knv đều 2500k. Móa may sau nó duyệt cái cmt chê già vào mới thôi ko đi.

RTX 3060TI

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tên Tiên Non nha b. Ko nhớ bánh nào. Ngực yếu service yếu. Chắc ko đáp ứng vs giá nên out web này. Chứ hạ từ tr5 xuống 6l thì tạo dư luận ngay, há miệng mắc quai
Lùa gà thôi. Mấy em lừa đảo kiểu này làm vài bưaz là hạ. Có em gì 500k bên ckv bên này đi 1500k r về 1 củ hài vl

RTX 3060TI

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Haizz nc vs mày chán bm.
Ngu. Lùa gà thôi. Rẻ cái cc. Phí bài top 30 40 củ đó, phí hài knv thì đáng đéo bn tiền. San san nó về đây là vì làm k kiểu chạy show như bên ckv, tự cầm số thôi. Còn nhiều em bánh nó vẫn lên bài 3-4 web liền.

RTX 3060TI

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tui xưa xuýt đi cống tiền cho con hoàng kiều yến ckv vs anh thư knv đều 2500k. Móa may sau nó duyệt cái cmt chê già vào mới thôi ko đi.
Mấy con 1500k đổ lên mà k phải hàng làm lâu dài thì nên bỏ( lên bài thời gian ngắn r bỏ ). Hàng 1500k ckv toàn hàng 600-800k thôi vì bánh cầm số. T địt hết hàng 1500k bên ckv mà toàn đi giá 700-800k với nghệ danh khác. Cùng thời điểm nhé. Chứ nói chuyện ngày xưa thì đéo tính

Xchecker

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ngu. Lùa gà thôi. Rẻ cái cc. Phí bài top 30 40 củ đó, phí hài knv thì đáng đéo bn tiền. San san nó về đây là vì làm k kiểu chạy show như bên ckv, tự cầm số thôi. Còn nhiều em bánh nó vẫn lên bài 3-4 web liền.
Nói chuyện vs thể loại ngu như mày đúng là phí nước bọt...phí thời gian của bố

noregret

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Knv với ckv giờ không khác nhau là mấy bên này thì có lamoon với thư kỳ giá ảo tưởng vcl. Nói chung là giờ có tiền cũng mất mẹ hứng đi chịch vì chả có em nào ngon. Có chăng được em Bảo Anh 2k4 tạm được

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Phí bên Knv rẻ mà, tôi chưa thấy web nào rẻ hơn ấy, nếu các em làm việc trực tiếp với admin không qua bánh. Chứ nếu qua bánh thì là kèo chia chác khác rồi nha, ko can thiệp được

Bên trên Bottom