• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Đi tất cả những top trong mấy diễn đàn và chưa ai vượt qua được em Phương Trinh 1,5 củ quá hời. Ăn đứt siêu mẫu ở ngoài!

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nâng bi hàng ít thôi, 4 năm trước tôi đi em nó ko ít hơn 4 lần trên CKV với giá 2M đâu.
Giờ 4 năm sau, hàng kém đi nhiều rồi chăc còn sót lại cái dáng cao nguyên bản là chính thôi.
Giá 1,5 củ là còn ưu ái lắm rồi chứ ngồi đó mà hời với cả 2 củ là xứng đáng nhé.
Giờ vào lại link mà xem, có phải hạ ngay lại về 1,5 củ không? Không hạ có mà mốc bím nhé!
Chắc là với tôi cảm nhận thế, còn vs mọi ng mỗi ng đánh giá tôi k có ý kiến. Cũng đi nhiều các e trong này giá cao hết rồi chưa bgio viết review, có mỗi em này ưng nên viết. Còn chuyện tăng giá kia khả năng là lỗi của ông bánh, nghĩ ngon tăng lên đôi khi ngta hơi dị ứng. Giống em cici 3 củ bgio cũng thế. Giờ t cũng ít đi web r vì tính hên xui nhiều

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Em này hàng củ quả còn ok.
Mấy em 2k6 hàng 300-400 cũng nâng lên củ quả khiếp quá.
Làm ra tiền thật nhưng cũng éo muốn tiêu linh tinh.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Dạo này web bắt đầu có mùi công nghiệp. Bánh hay lập nich ảo nâng bi. Bên ckv thì dạo này nát, chỉ có bánh vs admin buff comment nâng bi cho gái. Tự dùng mấy nich nhiều sao cmt. Bố khỉ.

Present 

Tập Chơi Đào
VIP MEMBER
Trước có e Linh Chi bên ckv hết nc chấm. Chơi đc vài lần thì nghỉ mất. Mộc Trà cũng nghỉ theo. Tiếc đứt ruột
CKV ngày xưa (đầu 2020) có em Linh Emily (2M) ngon thôi rồi.
Tôi đi hai lần mà nhớ mãi đến giờ, người cao, đẹp, tình cảm như NY luôn.

Đính kèm

139.2 KB · Xem: 190

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Linh Chi nào nhỉ
z2083860010479_05ef47649d9b2c1aef47152147b4c985c0db941123b3a026.jpg

Ảnh này từ trước những năm phong độ đỉnh cao, đợt nhuộm tóc đen là xinh nhất. Cao trên m7. Tui m8 chơi đứng phê vl. Chiều hơn ny, ko né cái gì.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Hồi này chưa tút tát nhăn sắc đâu. Đợt cuối gửi ảnh mặc váy như cô dâu cho tui xem xong ko đăng. Khéo đi lấy chồng mất ý.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Hồi đó mấy ảnh mặc váy cô dâu mỏng ngắn đẹp mê hồn. Các e bây giờ xách dép. Tui lưu hết ảnh mà bạn gái phát hiện nên xóa r.

Bên trên Bottom