• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Đi tất cả những top trong mấy diễn đàn và chưa ai vượt qua được em Phương Trinh 1,5 củ quá hời. Ăn đứt siêu mẫu ở ngoài!

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Hi ae, lâu r từ hôm check e An Nhiên 2 củ thất vọng quá mới ghé lại diễn đàn vì thấy ô bánh Dận đăng e Phương Trinh này đúng gu mình, mặc dù tự nhận mình là 1 thằng khá khó tính. Em này cảm quan cao xinh thế là set up hẹn hôm nay là gặp 2 lần rồi nên tranh thủ review cho ae trải nghiệm ( thấy bảo 4 năm rồi e mới quay lại, đợt trc đi 2 củ).
Phải nói quá tuyệt vời cho 1 em hàng 1,5 củ hội tụ đủ yếu tố hình ảnh và service.
Em rất nhẹ nhàng, ít nói, ngoan đúng gu mình bảo gì làm đấy. Rủ tắm chung, hôn môi rất cuồng nhiệt chứ k trốn tránh với giữ như mấy e khác nên là vừa địt vừa hôn đúng bài luôn. Chuẩn ae gu tình cảm vs mấy em cao ráo chân dài mặt xinh.
Đánh giá tổng quan
- mặt cực xinh, tôi còn giật mình khi gặp lần đầu, rất tươi.
- dáng cao 1m68 chuẩn như e ấy bảo, vú đã làm nhưng rất đẹp, mềm, eo thì thon hơn cả ngọc trinh, mông vừa đủ theo dáng e ấy kiểu siêu mẫu. Doggy vẫn thích.
- Bím hồng hào, tuy đã cắt cavat đi nhưng vẫn gọn gàng nhiều nước nghịch tí đã bon bót r, bác nào thích vét thì tuyệt.
Ae thông cảm tôi k bgio chụp ảnh lại, cũng ít viết review nhưng thấy e này ok quá chưa thấy ai viết nên ủng hộ e ấy tí. Chúc em luôn đông khách!

Yêu Xoài Chua

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
cũng đi hôm đầu , quá ngạc nhiên vì em nó vừa xinh vừa cao, da mịn vcl, miệng thơm, hôn môi xoắn cả lưỡi, đúng là so với mấy em cùng ksan và ở diễn đàn thì em nó nhận số 2 ko ai dám nhận số 1

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
mông bé tí mà tâng bốc thế ? hàng này trước đi 500k rồi 1 củ, độ vếu xong lên 2 củ bên ckv, sau mấy năm làm lại giờ là 1500k , già hơn hẳn mấy năm trước r
Ko có hình mà khen dữ nhỉ :)))
Đúng có mông hơi nhỏ vì dáng người cao, còn những cái kia tôi viết ô bạn có thấy sai gì k nhỉ!
Tôi k có thói quen chụp ảnh, và cũng k có thói quen viết review. Chỉ là lâu r đi ở web này thấy có 1 em ưng ý mình thì viết report ủng hộ e ấy vì comment ở bài viết giờ có đc đâu mà.
Mỗi ng 1 quan điểm, tôi đi chơi thoải mái k phải bánh biếc hay seeding gì cả nhé!

Auto - Chich

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
tại thời điểm hiện tại thì hiếm có em nào ngon được như em nó, toàn các bố không đi cứ ở đó mà phán

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nay vào check thấy e tăng giá lên 2 củ rồi, hno gặp thang máy lúc 5h chiều hỏi thăm về sớm thế bảo e làm thêm giờ hành chính thôi 😅.
Nchung tuỳ cảm nhận ae đi thử, t thấy 2 củ thì xứng đáng vs e ấy. Còn 1,5 củ thì hời quá, nói gì chứ hqua đi PGA 4 củ k xinh bằng thật. Nên nếu rảnh thì cứ trải nghiệm

Present 

Tập Chơi Đào
VIP MEMBER
Nay vào check thấy e tăng giá lên 2 củ rồi, hno gặp thang máy lúc 5h chiều hỏi thăm về sớm thế bảo e làm thêm giờ hành chính thôi 😅.
Nchung tuỳ cảm nhận ae đi thử, t thấy 2 củ thì xứng đáng vs e ấy. Còn 1,5 củ thì hời quá, nói gì chứ hqua đi PGA 4 củ k xinh bằng thật. Nên nếu rảnh thì cứ trải nghiệm
Nâng bi hàng ít thôi, 4 năm trước tôi đi em nó ko ít hơn 4 lần trên CKV với giá 2M đâu.
Giờ 4 năm sau, hàng kém đi nhiều rồi chăc còn sót lại cái dáng cao nguyên bản là chính thôi.
Giá 1,5 củ là còn ưu ái lắm rồi chứ ngồi đó mà hời với cả 2 củ là xứng đáng nhé.
Giờ vào lại link mà xem, có phải hạ ngay lại về 1,5 củ không? Không hạ có mà mốc bím nhé!

Bên trên Bottom