• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Longminh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gặp e một lần là mê e thật sự, e đẹp hơn trong hình, e nc dịu dàng, dthuong, kỹ năng của e thì khỏi phải bàn, ko hiểu sao ai lại đi phá e làm gì, nhưng ko sao a luôn ủng hộ e,! Ae tin mình đi gặp e 1 lần là phê quên lối về ngon hơn mấy e 1tr5 trên đây luôn ấy chứ

Longquan

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mới gặp em hôm tối qua, chia sẻ chút cảm nhận cho anh em về em ấy,ăn mặt đẹp sang trọng,rất dâm và làm tình mãnh liệt lắm nhé, hôn môi mà như em muốn ăn tươi nuốt sống mình. Bj + hôn ti bao phê. Em làm mãnh liệt mà không vồ vập hay công nghiệp tạo cảm giác như người yêu lâu ngày gặp lại vậy, đặc biệt bj lút cán cỡ 5s cảm giác cu bị miệng và lưỡi em co bóp cực phẩm nhé. Khi chơi âm thanh em sống động, biểu cảm thì thôi rồi như trong phim chứ không đơ cũng như nhiều em hàng khác. Xong xuôi thì em nằm cạnh ôm + nói chuyện nên bác nào thích hàng tình cảm thì em là lựa chọn hợp lý
Gặp e một lần là mê e thật sự, e đẹp hơn trong hình, e nc dịu dàng, dthuong, kỹ năng của e thì khỏi phải bàn, ko hiểu sao ai lại đi phá e làm gì, nhưng ko sao a luôn ủng hộ e,! Ae tin mình đi gặp e 1 lần là phê quên lối về ngon hơn mấy e 1tr5 trên đây luôn ấy chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom