• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Quanka

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em hàng ngon,dáng nuột vl,giọng nói nghe dể thương cực ,cặp bưỡi trắng hồng,phục vụ thì chu đáo nhiệt tình,chiều không bận thì tao rủ em làm shot nữa mới đã thèm

Nguyennam20000

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Với ai là người thích da với zú, mông thì nên gặp đi, thề luôn đỉnh của chóp, đáng từng đồng. Tôi năm nay 70 tuổi rồi mà chưa gặp em nào da đẹp với vú ngon như thế, tôi là 1 thằng chịch cũng phải 30-40 phút/phát nhưng hôm qua thật nhục nhã khi ko trụ nổi 5 phút. Các ông bố trí gặp ngay kẻo e đi Hồng Kông mất là béo mấy thằng Tung của
A ơi a có vét máng bé này không em đang lấn cấn quả vét máng nhìn thèm quá

Nguyennam20000

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp em nó nhé. V3 ổn, doggy phê. V2 eo xịn. V1 to mềm (t ko để ý có làm hay tự nhiên) nhưng mềm bóp đã tay đà ok hết. Da trắng mịn.
Chốt: ông nào thích dâm dục dáng đẹp trắng mịn vs service thì duyệt đấy. Em nó phe tình cảm.

Ảnh do gặp lần đầu nên ko xin dc em nó. Nếu có gặp lại dc vs e nó đọc dc bài này thì cho anh xin kiểu ảnh làm tin nhé. Anh béo cận đuôi 5470
Bác có vét máng em này khum t kết kết e này lắm r định thử nhưng vẫn lấn cấn

Quanka

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Với tôi giá cả ko quan trọng,quan trọng là độ ngọt nước và chất lượng dịch vụ của em hàng,tuần trước củng có ghé em check rồi,khá ổn,xinh và ngon chứ làm gì nát như mấy ông tả,nghe có mùi dìm hàng ở đâu đây

Anhdepzai

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tôi thấy cũng rất ổn, đi lại 5-6 lần rồi. Giờ đang check mấy e 2000k rồi lại quay lại với e nó haha

Mr X

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hóng từng rw của các pro mong từng ngày lương về để vác chym đi gặp e nó thì đúng phút chót thì lại thấy vài rw phốt nên chột dạ nhưng con cu thì rối tinh nên quyết định mưa gió vẫn gặp e nó. Ngắn gọn là đang đồng tiền bát gạo 1m. Phục vụ nhiệt tình thân thiện, da trắng , dáng cao ráo, v1 thật bóp mềm mại , v4 kít kịt doggy vài nhấp e trớ mất

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
em này 2019 làm THT rồi về Ánh Sao làm cho SOái Ca thì phải, 2020 vào SG làm 2 năm, chán lại ra HN , bộ ngực k sai đâu đc. Trang ELLA, MAI PHƯƠNG , hồi đó đã 700-800k r

Hakien175

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bé này ngon vãi chưởng thấy ngon hơn cả mấy em củ rưỡi 2 củ. Mặt xinh da trắng mông to vếu to. Vếu k biết độ chưa nhưng mềm thật lắm không phân biệt được. Đầu ti trắng hồng. Mà nhiều nước hôm trc sờ bím e ý tí mà nhoe nhoét nc.chỉ k cao thôi nói chung là ngon lắm từ ngoại hình đến service. Ưng lắm luôn chăcd đóng họ đều
Điểm trừ là nhà nghỉ đắt vl 250k mà p bình thường

Chỉnh sửa lần cuối:

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Bé này ngon vãi chưởng thấy ngon hơn cả mấy em củ rưỡi 2 củ. Mặt xinh da trắng mông to vếu to. Vếu k biết độ chưa nhưng mềm thật lắm không phân biệt được. Đầu ti trắng hồng. Mà nhiều nước hôm trc sờ bím e ý tí mà nhoe nhoét nc.chỉ k cao thôi nói chung là ngon lắm từ ngoại hình đến service. Ưng lắm luôn chăcd đóng họ đều

hay lắm ông bánh, hàng thâm niên chục năm khen vch

Thichvuto80

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Da trắng và sv ổn thật nhưng mặt già vl, phải tầm 89-91, mặt nhìn đúng gái dvu mà ô khen mặt xinh.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom