• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Boyhamvui

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bé này cao tầm m60.
Mặt bt k xinh k xấu.
Mới lớn nên da mịn, e nó nói 2k2.
Vú to tự nhiên- đố ông nào mút dc đầu ti lòi ra.
Eo ót, ngoan, bảo gì làm nấy.
Mông vừa với ng.
Bím khá bót

ViNaSex

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hóng mãi mới đi vừa nện cho luôn tring nhà tắm cứ gọi là ối rồi ôi. Vào tắm cầm theo bao vào lúc em đăng chén luôn cảm giác phê vl. Em thì cứ ú a ú ấ ối rồi ôi. Phê.

Ongtrum141

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Sao chiều nay mình gọi điện mãi không được lúc gọi được bảo nt địa chỉ thì không thấy em nt gọi lại không nghe máy là sao nhỉ

Ongtrum141

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Hàng của bác xoong thì mình yên tâm rồi nhưng 2 củ thì chưa thử quan trọng là phong cách phục vụ chứ đẹp mà kiêu thì vứt đi một lần cho biết bên check eviet có em hoàng kiều yến 2.5t người thì đẹp nhưng công nghiệp val mất gần 3 củ mà dv không bằng em 700k

Ongtrum141

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Xác định đi làm nghề dv phải yêu nghề chiều khách làm sao để cho người ta còn quay lại và giới thiệu thêm bạn mất tiền mua vui mà mang bực vào người thì chỉ một lần thôi tiền triệu chứ có ít đâu

ThichVuTo90 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Vừa chẹc xong em này mặc quần bó áo sơ mi đóng thùng luôn chuẩn phong cách sinh viên.
Mặt trang điểm nhẹ nhìn khá duyên.
Công nhận em cởi đồ ra đẹp thật ngực đẹp dáng chuẩn. Em còn chủ động rủ vào tắm chung.
Xong ra bật nhạc rồi bắt đầu chén nhau trong tiếng nhạc du dương. Tiếng nhạc pha tiếng rên rỉ của em phá là phe.
Dịch vụ chuẩn iso hôn môi vét máng đủ hết nhé. Mình còn gặp lại rm.

Chim anh bé

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ngon vl các ông ah chiều nay em nó hẹn 4h thì 4h mình có mặt lúc đấy bảo em đang ở Trường về. Chờ 30 thấy em đến nhìn cách ăn mặc thì khá đơn giản chuẩn sv thì phải.
Mặt mộc nhìn cũng xinh.
Sau 2 a e vào tắm cho nhau công nhận body em đẹp thật trắng nõn vú to đàu ti nhỏ xiu bên thụt vào trong.
Lên giường nằm ôm nhau mình vục đầu vào 2 bầu ngực thấy nó cảm giác rất yomost.
Sau 2 bên làm tình cho nhau hôn vét đủ các kiểu em này hôn nhiệt tình luôn.
Quần nhau em một trện 30p đủ tư mệt nhè tắm rửa nằm ôm nhau chút em mới về.
Dịch vụ hj chưa siêu nhueng hôn vét thì nhiệt tình luôn nghiện em quá. Chắc tháng gặp em đôi lần.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 23625
Sướng nhất bác nhé. Em rất kết vét máng. Em phải gom tiền để chuột bạch một lần mới đc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom