• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Ông MD từ sau vụ e Kiều Anh 800k thì t mất niềm tin hẳn.Thấy review gầy trơ xương, thái độ ko tốt. Trong khi t nhắm mắt làm liều đi thử thì thái độ rất ổn, ng CHUBBY cmnl chứ ko hề gầy, nhưng ngực độ cứng thì đúng. ( Hay t bị tráo e ngon hơn ? =)) ).
Rất tín dụng ông bạn này hay quay chụp video và review để có góc nhìn trung thực cho ae checker đi sau, nhưng có lẽ ông bạn này có qua lại với các bánh nên nhiều em chưa được công tâm cho lắm.
Cứ mất tiền mới lủng b ạ. Thi thoảng có mấy cmt real để bám vào thui, đa số chê lại là đúng sự thật ;)) cho nên là gặp e nào ưng thì lưu lại mà đi, thành khách quen thái độ cũng cải thiện. T dưới tỉnh giờ đi lại ngại r nên lên đây share lại kinh nghiệm cho ae, cơ bản là ko có e nào xứng để đi lên chơi

hello00123

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Có cái hay đó là nếu ae là nước đầu khi các em lên bài thì sẽ hay đc các em thoải mái và k công nghiệp.
Tôi hay húp nước đầu nên thâyd các em thoải mái và tươi cười lắm

danchoidoidau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Có cái hay đó là nếu ae là nước đầu khi các em lên bài thì sẽ hay đc các em thoải mái và k công nghiệp.
Tôi hay húp nước đầu nên thâyd các em thoải mái và tươi cười lắm
Tất nhiên mới làm chưa mệt thì sẽ thoải mái hơn, nhưng đéo có nghĩa là khách sau đc phép thái độ. Mệt đéo làm đc thì về mà nghỉ
Cứ mất tiền mới lủng b ạ. Thi thoảng có mấy cmt real để bám vào thui, đa số chê lại là đúng sự thật ;)) cho nên là gặp e nào ưng thì lưu lại mà đi, thành khách quen thái độ cũng cải thiện. T dưới tỉnh giờ đi lại ngại r nên lên đây share lại kinh nghiệm cho ae, cơ bản là ko có e nào xứng để đi lên chơi
Chuẩn b ơi. H hàng họ chán lắm, t gặp quả đắng nhiều nhưng cũng ko đăng bài chê trách gì. Thuận mua vừa bán, e nào quá đáng quá thì khác có người lên tiếng lúc đó vào phản hồi chưa muộn

BigFrog 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
Cay cú quá chấm điểm bết bát thế để dắt mũi bò với chó dại à bạn? body và nhan sắc em này toàn 1-2* so sánh với Hà Anh chấm cao 4-5* thế là tôi thấy bạn không fair rồi!

Tôi sẽ không cmt thêm gì ở bài của bạn nữa mắc công chó dại cắn càn với bò bên xàm kéo bầy đàn sang húc lại mỏi tay khoá mõm mỏi chân sút!
Chả bao giờ tôi đánh giá khó khăn với các em hàng, HAnh tôi cũng đánh giá theo đúng style trc giờ t vẫn làm. Nhưng riêng e này, t chấm điểm dựa trên giá trị mang lại, đúng người đúng việc. Nếu so với giá 1m, tất cả 3 vòng, tệ nhất là mặt, chỉ xứng đáng điểm trung bình thôi. Còn sai gì sao?
Cũng may lượt sau tôi gặ ngay HAnh là cùng hàng của Xoài, chứ k thì chắc tôi lại bị nói ng của bánh khác vào dìm Xoài rồi.
Còn đúng sai câu chuyện như nào, cứ đợi Xoài vào đối chất và kiểm tra, tôi đâu có ngại đâu ông

Jack_

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ông MD từ sau vụ e Kiều Anh 800k thì t mất niềm tin hẳn.Thấy review gầy trơ xương, thái độ ko tốt. Trong khi t nhắm mắt làm liều đi thử thì thái độ rất ổn, ng CHUBBY cmnl chứ ko hề gầy, nhưng ngực độ cứng thì đúng. ( Hay t bị tráo e ngon hơn ? =)) ).
Rất tín dụng ông bạn này hay quay chụp video và review để có góc nhìn trung thực cho ae checker đi sau, nhưng có lẽ ông bạn này có qua lại với các bánh nên nhiều em chưa được công tâm cho lắm.
Thằng Masterđịt chuyên đi gạ địt free các em hàng bro ko biết à

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
closed
BQT sẽ cử thành viên vip khác đi check
@BigFrog bác đi check thì phải đánh giá chính xác. e nó công nghiệp thì đánh giá ở phần công nghiệp. ko thể vì công nghiệp rồi đánh giá 1 sao ở các phần khác như vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom