• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BigFrog 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 2.00 star(s)
Đánh giá nước da 2.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 2.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 1.00 star(s)
Đánh giá mông 1.00 star(s)
Đánh giá bým 2.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Ko biết làm gì
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Nhận xét về body:
Ngực bơm, còn đẹp, nhưng k cho sờ đầu ti, chỉ cho bóp nhẹ????
Vòng 2: y như cái bánh mì vậy
Vòng 3: ok
Mặt: em này mặt phải tầm 1989-1990, trông bình thường, đang làm da thì phải, đỏ ửng hết cả 2/3 mặt.
Về body, tuổi tác thì với t chỉ đáng 500-600k
Về thái độ, cực kỳ công nghiệp.
Vừa vào phi lên giường cởi đồ, câu đầu tiên: “đang có khách đợi e ở phòng kia kìa”
k tắm rửa gì, phi lên giường là lôi trym ra bj, sờ vào bím thì khó khăn, cho sờ nhẹ nhẹ chút.
Hj đc 10s bảo sao a khó lên thế???? Bắt đầu bj, tầm 1p lên thì đòi đeo bao chiến luôn.
Ok chiến. Mình đang nằm thì ý bảo e n leo lên cưới ngựa, mặt n hơi nhăn lại, bảo anh lên đi a lên đi. Ok. Chơi truyền thống.
Vừa chơi vừa bóp vú, thì giữ chặt lấy tay để k cho mình sờ đầu ti, xong nhăn mặt bảo a bóp nhẹ thôi. Ok đến đây cũng mới chỉ công nghiệp nhẹ.
Xong m xoay e nằm nghiêng để chơi kiểu cắt kéo, mặt n nhăn nhó, k chịu nghiêng, chân cứ giữ khư khư thế nằm truyền thống. Xong thái độ.
Vì đổi kiểu k đc nên tuột, mình bị khó chịu về tâm lý thì sẽ xìu, xong tuột bao thì mình nằm xuống e hj cho mình lên, mình bảo xoay bím đây a sờ để lên thì k chịu. Và sau đó là vùng vằng a thế này chơi đồ gì k???? Như này làm sao mà chơi được???? Thôi đưa e nửa tiền để em đi.
Đcm. Trần đời 20 năm đi check hàng chưa bao giờ gặp quả công nghiệp đến mức nặng vcl như này.
Nghe cái giọng phát biết nhà sản xuất ở đâu, chẳng phải đánh đồng nhưng đm, ngta chửi đ sai dc.
Tổng kết 5p ngu người ngày hôm nay.
Tiền tôi ngu, chọn nhầm hàng thì tôi chịu, trc giờ tôi chỉ ưu tiên đi hàng của Xoài nhưng lần này đ thể ngửi đc. Chấm hết

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
t đi nhiều ăn đắng đủ. Đến đoạn có khách đợi e kia kìa là t mời ra khỏi phòng luôn. Đừng cố đấm ăn xôi b ạ.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
T nhìn ảnh biết ngay eo lipid, mông và bắp đùi to vch thì ót có chuyện eo thon, phẳng ko mỡ thừa đc. Mà ae chê ít thui ko lại khoá mõm luôn cả khu review

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Nhận xét về body:
Mặt: em này mặt phải tầm 1989-1990, trông bình thường, đang làm da thì phải, đỏ ửng hết cả 2/3 mặt.
Vừa vào phi lên giường cởi đồ, câu đầu tiên: “đang có khách đợi e ở phòng kia kìa”
k tắm rửa gì, phi lên giường là lôi trym ra bj, sờ vào bím thì khó khăn, cho sờ nhẹ nhẹ chút.
Hj đc 10s bảo sao a khó lên thế???? Bắt đầu bj, tầm 1p lên thì đòi đeo bao chiến luôn.
Ok chiến. Mình đang nằm thì ý bảo e n leo lên cưới ngựa, mặt n hơi nhăn lại, bảo anh lên đi a lên đi. Ok. Chơi truyền thống.
Vừa chơi vừa bóp vú, thì giữ chặt lấy tay để k cho mình sờ đầu ti, xong nhăn mặt bảo a bóp nhẹ thôi. Ok đến đây cũng mới chỉ công nghiệp nhẹ.
Xong m xoay e nằm nghiêng để chơi kiểu cắt kéo, mặt n nhăn nhó, k chịu nghiêng, chân cứ giữ khư khư thế nằm truyền thống. Xong thái độ.
Vì đổi kiểu k đc nên tuột, mình bị khó chịu về tâm lý thì sẽ xìu, xong tuột bao thì mình nằm xuống e hj cho mình lên, mình bảo xoay bím đây a sờ để lên thì k chịu. Và sau đó là vùng vằng a thế này chơi đồ gì k???? Như này làm sao mà chơi được???? Thôi đưa e nửa tiền để em đi.
Đcm. Trần đời 20 năm đi check hàng chưa bao giờ gặp quả công nghiệp đến mức nặng vcl như này.
Nghe cái giọng phát biết nhà sản xuất ở đâu, chẳng phải đánh đồng nhưng đm, ngta chửi đ sai dc.
Tiền tôi ngu, chọn nhầm hàng thì tôi chịu, trc giờ tôi chỉ ưu tiên đi hàng của Xoài nhưng lần này đ thể ngửi đc. Chấm hết
Cay cú quá chấm điểm bết bát thế để dắt mũi bò với chó dại à bạn? body và nhan sắc em này toàn 1-2* so sánh với Hà Anh chấm cao 4-5* thế là tôi thấy bạn không fair rồi!

Tôi sẽ không cmt thêm gì ở bài của bạn nữa mắc công chó dại cắn càn với bò bên xàm kéo bầy đàn sang húc lại mỏi tay khoá mõm mỏi chân sút!

Vigossz

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Cay cú quá chấm điểm bết bát thế để dắt mũi bò với chó dại à bạn? body và nhan sắc em này toàn 1-2* so sánh với Hà Anh chấm cao 4-5* thế là tôi thấy bạn không fair rồi!

Tôi sẽ không cmt thêm gì ở bài của bạn nữa mắc công chó dại cắn càn với bò bên xàm kéo bầy đàn sang húc lại mỏi tay khoá mõm mỏi chân sút!
Tôi không ý kiến gì về em Truc Anh kia nhưng tôi đồng ý vơi ông MD cái này nhé.
Em Hà Anh với em Kiều Anh hình như là chị em gì đó k nhớ rõ. Em Hà Anh này có vẻ là chị vì tôi thấy dừ dừ rồi, tôi đi k cho điểm 4 được, 3 thui. Chắc phải tầm loanh quanh 89-90-91.
Nhìn ảnh em Truc Anh này thì nhan sắc cũng tạm, chắc không đến nỗi 1-2 đâu.
Bác chấm hơi gắt :))) có thể do đang bực, hoặc cũng có thể hợp mắt vs e Hà Anh hơn.

Xchecker

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thực ra đi địt phò thì quan trọng nhất theo tôi là thái độ.
Xinh mấy thì xinh mà công nghiệp vs thái độ lồi lõm thì cũng đéo có lần thứ 2. Nhiều khi đéo lên nổi ấy chứ.
Vậy nên tôi hay chọn phò nhà xoong hoặc xoài. Nhà xoong mặc dù giá hơi cao hơn bt nhưng thái độ hầu như là ngoan ngoãn chiều chuộng, các em thì hầu như là rất trẻ.
Nhà xoài thì nhiều em 9x hơn nhưng thái độ về cơ bản vẫn là ngoan nhiệt tình. Thế nên nếu có con sâu làm rầu nồi canh thì ông @Xoài Non nên chấn chỉnh lại ngay kẻo mất hết uy tín.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tuỳ mỗi người thích như nào. Ông masterdjtt thì đa số khen, có chê cũng nhẹ nhàng. Ổng review nhiều, ô ý khen e này nhưng t thì ko thích e đó. Với ae nên biết là ô ý chơi sâu, tiền bo rủng rỉnh. Kể cả ae đi quen nhưng gặp hôm e đào tâm trạng thì nguy cơ dính thái độ hôm đó. Chưa thể đánh giá ngay lỗi ai nên ngồi hóng thêm thôi.

DoraemonX

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tiện đây nhiều người cho t hỏi sao ko ai review cái e Thư Kỳ 2m5 khu xã đàn vậy. Trước nghệ danh khác cũng ko thấy bài review.

danchoidoidau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhận xét về body:

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 78451
May quá đọc review, đang định đi.
Ngày xưa : Khách chọn phò. Ngày nay : phò chọn Khách kkk
Ko biết ae thế nào chứ e nào vào phòng mà vội với thái độ : khách khác đang đợi thì NEXT. Còn lại những cái khác có thể trao đổi với nhau được.

danchoidoidau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tuỳ mỗi người thích như nào. Ông masterdjtt thì đa số khen, có chê cũng nhẹ nhàng. Ổng review nhiều, ô ý khen e này nhưng t thì ko thích e đó. Với ae nên biết là ô ý chơi sâu, tiền bo rủng rỉnh. Kể cả ae đi quen nhưng gặp hôm e đào tâm trạng thì nguy cơ dính thái độ hôm đó. Chưa thể đánh giá ngay lỗi ai nên ngồi hóng thêm thôi.
Ông MD từ sau vụ e Kiều Anh 800k thì t mất niềm tin hẳn.Thấy review gầy trơ xương, thái độ ko tốt. Trong khi t nhắm mắt làm liều đi thử thì thái độ rất ổn, ng CHUBBY cmnl chứ ko hề gầy, nhưng ngực độ cứng thì đúng. ( Hay t bị tráo e ngon hơn ? =)) ).
Rất tín dụng ông bạn này hay quay chụp video và review để có góc nhìn trung thực cho ae checker đi sau, nhưng có lẽ ông bạn này có qua lại với các bánh nên nhiều em chưa được công tâm cho lắm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom