• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

CHÂN TÌNH 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Check em chiều nay rồi ks Nguyên Anh sạch đẹp chén nhau cũng cảm xúc.
Chờ gần 40p em mới đến cũng biết lỗi xin lỗi. Do khách lâu ra với em làm không công nghiẹp đc. Nghe có vẻ hợp lý. Chủ yếu em xinh chờ chút cũng ok.
Nói chung ăn mặc sexy body ngọn ngàng sạch sẽ thơm tho.
Ko biết có phsir do đến muộn ko nhueng làm chiều mình rới bến luôn.
Nằm ôm ấp sờ mó linh tinh hôn hít tình cảm như người yêu. Triển trai qua 3 tư thế rồi out.
Rất ok trong tầm giá nhé.
Đc em đền vù bằng 1 cái ảnh.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44346

Cảm ơn bác ủng hộ

LongDo36

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Sáng nay vừa làm cái mở hàng cho em. 9h30 có mặt thì 10p em đến.
Nhìn em cứ xinh ngon thơm tho không chịu nổi rồi chịch ngau hơn 30 mệt phờ. Mệt mà sướng.
Sau ôm nhau tí có khách rm xun phép đi trước.
Bác nào phòng 506 lúc gần 11h ới em phát kkk.
Khi lập hội là fan của em nó.

VuHoang2588 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Vừa gặp em tối nay xong. Đây là lần thứ 3 gặp em lần nào cảm xúc cũng dạt dào nhé.
Với mình em như một cô nhân tình nhỏ rất ân cần chiều chuộng. Làm tình rất cảm xúc.
Môi máng cứ gọi là sướt mướt ướt át.
Em xinh trắng trẻo sạch sẽ thơm tho, quan trọng dịch vụ chuẩn làm tình cảm xúc môi máng bét nhè. Còn gặp em nhiều nhé bsny.

CHÂN TÌNH 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Vừa gặp em tối nay xong. Đây là lần thứ 3 gặp em lần nào cảm xúc cũng dạt dào nhé.
Với mình em như một cô nhân tình nhỏ rất ân cần chiều chuộng. Làm tình rất cảm xúc.
Em xinh trắng trẻo sạch sẽ thơm tho, quan trọng dịch vụ chuẩn làm tình cảm xúc môi máng bét nhè. Còn gặp em nhiều nhé bsny.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44524 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44525 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44526 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44527
Cảm ơn bác nhìn hôn phê quá

ThichVetMang86

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đẳng cấp đúng gu luôn nha, xinh da trắng tình cảm. Người em tho lắm. Ôm em mà thằng nhỏ đã góc đầu đậy chỉ muốn chén luôn.
Làm tình ướt át môi máng tình cảm như ny. Còn gặp lại em.

MrSoVo97

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tao vừa check xong nhé nhé chúng mày, em nó thật sự ok đấy. Xinh thơm tho sạch sẽ da trắng. Làm tình chuẩn gu tình cảm. Môi mềm ngon.

Ochen

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44524 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44525 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44526 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 44527
sếp chụp ảnh mà em cho chụp cả mặt thế kia thì cũng ra rì phết nha. với cả đọc toàn coment khen của ae, có coment chê thì có một số ông bánh xoá đi mất ạ.
tôi chỉ mong ban quan trị viên và các bánh nếu muốn cộng đồng này duy trì và phát triển nên thì không nên xoá coment đi như thế, sai hay đúng thì cũng phải đi xác thực đã ạ. chứ comment mà bánh xoá đi thì ae checker rồi cũng đi hết.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom