• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

la trail

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Giá quá tốt xinh xắn dễ thương, làm tình giỏi cực. BJ tốt, lâu,bit đá cột liếm bi. Lúc chịch hợp tác ko hối thúc. Tui lâu ra em vẫn nhiệt tình

• Like
Reactions: VIP

tiên văn

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Một em hàng phải nói tuyệt vời, mặt xinh và đáng yêu, hiền hiền, hiểu chuyện, giao tiếp cực tốt, điểm yếu duy nhất là v1 to tròn trên cả hoàn hảo, v1 tự nhiên rất chắc, nhũ hoa nhỏ xíu. Có hỏi sao e ko nâng cho to? e nó bảo e ko muốn, thích tự nhiên thôi. Người em chắc khoẻ luôn, ông nào chim bé, fan doggy thì nên bơi hết vào, bướm siêu ngon và khít, co bóp kinh khủng, mông thì chắc to nhất ở nhật luôn rồi, doggy phê lòi, bướm e co bóp nữa thì chỉ tí là đứt. Em bảo có thời điểm mông em 105 ha ha đã đã. Sv tốt nhé đặc biệt quả bj lốc xoáy của em làm mình tí thì trớ. Ảnh 100% cam thường ko chỉnh sửa , hàng ngon trong tầm giá luô

• Like
Reactions: VIP

bảo bình minh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này thì ngon rồi,phục vụ phải nói là yêu nghề,làm tình ôm ấp như người yêu,em bj rất là đỉnh nhé mấy đồng dâm cẩn thận kẻo out giữa chợ ,ok ngon trong tầm giá

la trail

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thật tuyệt vời khi bên em, e thân thiện giao tiếp vui vẻ e đúng gu tình cảm nhẹ nhàng chiều chuộng đủ kiểu , thích cái bím bót của e chơi đã đời luôn

canh lính

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
hàng ngon .tiền nào của đấy.nhìn e nó nuột ngon từ trên xuống dưới luôn.dịch vụ thi rất ok chiều khách vui vẻ tinh cảm ,chúc e đông khách

nhí minh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Kỹ năng e này đúng thượng thừa, xác định luôn e là của hiếm, ít bé chiều kh và nhiệt tình như e. Làm ăn có tâm vậy mới có kh quen chứ. Hàng họ lại ngon lành cành đào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom