Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mercedes99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chiều hôm thứ tư vừa rồi t cũng gặp em này, lúc em nó vào phòng là t biết bị tráo rồi, sau về mới nhớ ra là đã từng gặp 1 lần bên Long Biên với giá 5 lít, hiện vẫn ảnh đó, thay tên và lên giá 700. Ông bánh cần chấn chỉnh ngay cách làm việc của các em, cứ kiểu này thì mất hết khách.

Bồ Kết

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Chiều hôm thứ tư vừa rồi t cũng gặp em này, lúc em nó vào phòng là t biết bị tráo rồi, sau về mới nhớ ra là đã từng gặp 1 lần bên Long Biên với giá 5 lít, hiện vẫn ảnh đó, thay tên và lên giá 700. Ông bánh cần chấn chỉnh ngay cách làm việc của các em, cứ kiểu này thì mất hết khách.
bánh trái tịt lời không cãi nổi nhỉ, em đó làm tráo mà, đăng ảnh 1 kiểu cho em khác làm mà đáng lẽ ra cho em tương tự tráo thì vẫn đc, đây cho một em già cầm 3 số 3 giá luôn, đã thế công nghiệp cực nặng, nằm ịch còn giục ra đi anh , bảo đổi thế ko đổi, kêu còn rất nhiều người đang chờ , vào ko tắm đi cũng ko tắm luôn, trong khi tôi còn tin nhắn đây, từ khi nhắn phòng đến lúc em về 20 phút, e đó ở trong phòng giỏi lắm đc 15 phút :)) thế quái nào chán quá xem khu xã đàn block một em thì đúng luôn e nó cầm máy khác :)) vì em này giọng già với giọng quê đặc lên nhận ra ngay, hỏi lại phát hiện ra em nó đi tráo lung tung haha, e nó có xin không đăng kiện em nó, nhưng tôi riview để cảnh cáo thôi, không đưa lên box công đường , một em hàng phải nói là quá láo nháo

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Em 700k thì trước làm bên Long Biên đúng r, có đợt chạy Xã Đàn nữa. Qua gặp, ảnh thợ thì vline, gặp ngoài thì thì mặt như Trư Bát Giới. Thái độ cn, còn quát cả khách, éo hiểu. Ra lệnh như mẹ thiên hạ. Già khắm khú r. Em này trước từng gặp ở đâu nhưng giờ k nhớ rĩ, từ rất rất lâu r. Ông Master Địt có bài some em này với 1 em nữa 400k . Nhìn như 2 mẹ việt nam anh hùng :))

Bồ Kết

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Em 700k thì trước làm bên Long Biên đúng r, có đợt chạy Xã Đàn nữa. Qua gặp, ảnh thợ thì vline, gặp ngoài thì thì mặt như Trư Bát Giới. Thái độ cn, còn quát cả khách, éo hiểu. Ra lệnh như mẹ thiên hạ. Già khắm khú r. Em này trước từng gặp ở đâu nhưng giờ k nhớ rĩ, từ rất rất lâu r. Ông Master Địt có bài some em này với 1 em nữa 400k . Nhìn như 2 mẹ việt nam anh hùng :))
số 400k em nó cầm nốt để đi làm , kiểu vợt không sót khách nào từ cá lớn cá bé xin xít cá rô cá cờ loại nào cũng chiến :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom