• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Teiquila

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa chiều tối qua làm về gặp Em. Ưng nhất cái thái độ, còn lại review các bác ở trên đã nói hết rồi. Chỉ tiếc là mình out nhanh quá.
Hẹn gặp lần sau nhé.

Vi Tiểu Bảo

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hẹn gặp em cũng hồi hộp
Không ngờ xinh quá, dáng người đầm,vú tự nhiên , đầu ti nhỏ
Quá bất ngờ nên chim lên rồi lại mềm mãi không cho vào được,em cũng kiên trì
Mình cũng nhất định không thọc được không về , tuyên bố trả em 2 slot vì nhiệt tình của em. Tắm lại rồi lại lên giường cu em lên sau đó đâm, không quên trước đó đã 69 với em, bướm nhỏ, khít, liếm cái mà ra nhớp nhép,
Sau đó triển khai các tư thế.....mình ra ở doggy
Em đẹp,ngực tự nhiên,bím khít, ngon vờ lờ
Anh sẽ gặp lại em

Zô La

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mới chén e hôm qua xong các đồng dâm à. Chờ tầm 10 phút e vào, trình độ kèn sáo hay, ngực vừa tay cuống nhỏ, ti đầu còn hồng, hợp tác mời tư thế hoàn hảo, hôn môi xoắn xít, mặt xinh, giọng nói đáng yêu, nhẹ nhàng, hàng khít, điện nước đầy đủ. Lần sau quay lại gặp e.

Tiểu Kiều

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mới chén e hôm qua xong các đồng dâm à. Chờ tầm 10 phút e vào, trình độ kèn sáo hay, ngực vừa tay cuống nhỏ, ti đầu còn hồng, hợp tác mời tư thế hoàn hảo, hôn môi xoắn xít, mặt xinh, giọng nói đáng yêu, nhẹ nhàng, hàng khít, điện nước đầy đủ. Lần sau quay lại gặp e.
dạ cám ơn tình yêu nhìu ạ

ditvaolonbaby999

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Khác sạn nào đó bác. Cam kết hôm môi xoắn k bác

Duzme

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
rảnh sẽ qua check em nó phát vậy, thấy anh em check như là đi chẩy hội vậy , chắc là hàng chim ưng lắm đây

Tony Adam

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã xoạc e mấy lần ngon chim. Hôn môi mút lưỡi chùn chụt. Làm tình bj phê tình cảm. Rảnh đến xoạc em nó tiếp. Thèm e quá

Kiếm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này xinh lắm, kết nhất là màn bú mút cực kỳ có tâm, bú đứng bú ngồi em nó chiều tất như jav phê vãi kèn luôn

Laoyeu306

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gọi giúp anh 115 đi này
Bởi vì tim anh đang loạn nhịp
Đường cong thân thể em làm anh thở không kịp
Nếu em là mơ, anh mãi chìm vào giấc ngủ
Nếu anh là nhà thơ, viết về em chưa bao giờ là đủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom