• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

The King 

The Queen Slayer
VIP MEMBER
Hạnh Tây thì đi 300k ổn định mấy năm nay rồi, em nó thì còn lạ lẫm gì với ae checker xã đàn nữa đâu, nếu nói hời với 300k cũng đúng mà cũng ko đúng vì thường em nó cực kì đông khách, có ông chỉ đi chưa đc 10p, da ngăm và người hơi thô, đã qua sinh nở rồi, có điều là service của em nó vẫn ở tầm khác biệt so với các em cùng phân khúc, còn ở bên ckv thì không được tăng giá, còn sang knv thích tăng giá nào thì tăng vậy thôi =))

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Hạnh Tây thì đi 300k ổn định mấy năm nay rồi, em nó thì còn lạ lẫm gì với ae checker xã đàn nữa đâu, nếu nói hời với 300k cũng đúng mà cũng ko đúng vì thường em nó cực kì đông khách, có ông chỉ đi chưa đc 10p, da ngăm và người hơi thô, đã qua sinh nở rồi, có điều là service của em nó vẫn ở tầm khác biệt so với các em cùng phân khúc, còn ở bên ckv thì không được tăng giá, còn sang knv thích tăng giá nào thì tăng vậy thôi =))
Ông gặp em nó bao lâu rồi? Người thô á? 🤣
Giờ gặp lại đi nhé, da thì đúng là không trắng.
300k bây giờ đụng vào thế nào được, tiền mất giá lắm rồi các thím ơi 😎

The King 

The Queen Slayer
VIP MEMBER
Ông gặp em nó bao lâu rồi? Người thô á? 🤣
Giờ gặp lại đi nhé, da thì đúng là không trắng.
300k bây giờ đụng vào thế nào được, tiền mất giá lắm rồi các thím ơi 😎
Từ 2019-2022 gặp cỡ 20 lần , lần cuối là trước lúc em nó tăng lên 800k 1 tháng đó, em này tôi còn lạ lẫm gì nữa đâu mà ông cứ làm như là kinh khủng lắm vậy =)), tăng giá tôi vẫn sẽ ủng hộ nếu nó hợp lý, chứ tăng quá mức thì ko phù hợp với tôi nữa thôi , còn nhận xét của ông về các em như nào thì tôi biết rồi :D:D:D

Xoài Non 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Nói chung em ý lên 800k, bác nào thích thì gặp thui, còn nói thật hiện giờ 800k còn quá tải với em nó🤣. Ơn giời nhờ bọn xàm vl + anti fan tẩy chay phản tác dụng hoá ra thành pr nên 1th nay ngày nào em ý cũng trên 15p, thậm chí khách quen còn quay lại gặp rất nhiều mặc dù biết em nó từ 3 lên 8 @MASTERDITT 🤣

halohalo 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
ai thấy hợp gu thì đi thôi :))
Screenshot 2023-05-28 at 22.23.55.png

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Từ 2019-2022 gặp cỡ 20 lần , lần cuối là trước lúc em nó tăng lên 800k 1 tháng đó, em này tôi còn lạ lẫm gì nữa đâu mà ông cứ làm như là kinh khủng lắm vậy =)), tăng giá tôi vẫn sẽ ủng hộ nếu nó hợp lý, chứ tăng quá mức thì ko phù hợp với tôi nữa thôi , còn nhận xét của ông về các em như nào thì tôi biết rồi :D:D:D
Ông quen đi giá rẻ 300-500K thì giờ khó mà ủng hộ thường xuyên nữa nhỉ? Gặp 20 lần mà vẫn tiếc khi em nó lên giá là hiểu rồi. Nhận xét của bất kỳ ai ở đây cũng chỉ mang tính tham khảo, tự mình khai phá và lọc cho mình em hàng phù hợp để trở thành khách quen. Chẳng ai bắt ai phải theo Ok?

The King 

The Queen Slayer
VIP MEMBER
Ông quen đi giá rẻ 300-500K thì giờ khó mà ủng hộ thường xuyên nữa nhỉ? Gặp 20 lần mà vẫn tiếc khi em nó lên giá là hiểu rồi. Nhận xét của bất kỳ ai ở đây cũng chỉ mang tính tham khảo, tự mình khai phá và lọc cho mình em hàng phù hợp để trở thành khách quen. Chẳng ai bắt ai phải theo Ok?
Tất nhiên là thấy đi e nào hợp gu và giá hợp lý thì mới làm khách quen được chứ sao. 1 trong 2 yếu tố đó ko hợp lý thì sẽ ko gặp lại. Hàng bên knv tôi đi cũng kha khá rồi. Từ hồi sang web mới tôi thấy ko còn chú trọng vào dịch vụ như hồi xưa nữa mà chủ yếu chỉ là tiền thôi. Nên lâu rồi tôi có đi e nào bên này nữa đâu

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tất nhiên là thấy đi e nào hợp gu và giá hợp lý thì mới làm khách quen được chứ sao. 1 trong 2 yếu tố đó ko hợp lý thì sẽ ko gặp lại. Hàng bên knv tôi đi cũng kha khá rồi. Từ hồi sang web mới tôi thấy ko còn chú trọng vào dịch vụ như hồi xưa nữa mà chủ yếu chỉ là tiền thôi. Nên lâu rồi tôi có đi e nào bên này nữa đâu
Bên này ít hàng 3-5L nên không có nhiều lựa chọn cho bạn. Cvk thì vẫn bạt ngàn mọi phân khúc nhưng hên xui lắm. Tôi bỏ ckv từ 2020 nên cũng hiếm khi check pk 3-5L. Thỉnh thoảng có bạn bè thấy ngon share cho thì đi. Pass Knv cá nhân tôi trải nghiệm gần 2 năm qua thấy vẫn uy tín hơn ckv.

The King 

The Queen Slayer
VIP MEMBER
Bên này ít hàng 3-5L nên không có nhiều lựa chọn cho bạn. Cvk thì vẫn bạt ngàn mọi phân khúc nhưng hên xui lắm. Tôi bỏ ckv từ 2020 nên cũng hiếm khi check pk 3-5L. Thỉnh thoảng có bạn bè thấy ngon share cho thì đi. Pass Knv cá nhân tôi trải nghiệm gần 2 năm qua thấy vẫn uy tín hơn ckv.
Phân khúc nào tôi cũng đi hết rồi. Hợp lý thì tôi đi tiếp, ko hợp lý thì tôi bỏ thôi. Còn bạn rv như nào thì ae đều biết, chả phải mình tôi rõ :))

Xoài Non 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tối qua ngồi nt cho Hải Yến nc, nghĩ buồn cười, nhiều thằng nt khuyên em ý quay lại giá 300 hoặc lên giá 500 thì sẽ quay lại ủng hộ, em ý ko nhắn tin lại thì book phòng hẹn gặp em ý để chịch xong tip thêm 200, thậm chí có khách quen em ý từ thời 300 còn cho 10tr😌. Nói chung bọn xàmvn tẩy chay mạnh lên cho em ý vắng, chứ giờ em ý đang thực sự quá tải, chuẩn bị giống San San chỉ làm từ 1h đến 5h chiều nghỉ
@MASTERDITT check inbox xem có phải chính hắn ko, cái thằng gào lên tẩy chay 🤣

thikthinhich

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Lỗ sướng Hạnh Tây đây mà đi 3-4l thì thiệt thật. Nhưng chỉ lên 5-6 thôi lên 8l xog lại 1 củ như giờ thì quá đắt

halohalo 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
Không có nhiều để gặp lại em nó thì Tìm em khác 5-6l mà đi bạn ạ.
Hải Yến ở KNV đi 8L đã là quá hời so với hàng loạt hàng củ quả khác.
vẫn check đều đặn à bro.
dạo này ko có em nào mới để check nên đổi qua PGA cho có nhiều hàng.
các em ở site này giờ thấy toàn ghi hôn môi nút lưỡi, nhưng khi môi gần chạm vào là né, nên cũng chả ép, đi PGA cho nhiệt tình hơn.

Bên trên Bottom