• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Fizznd

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa gặp em nó tối hnay, dịch vụ quá đỉnh, vừa nt phòng cái em gõ cửa lun, vào chủ động tắm rồi BJ ngay trong nhà tắm, ra còn massage mãi mới chiến, da trắng ngon hơn ảnh, chiều chuộng ăn đứt tất cả em khác, còn gặp em dài

Gin90

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Rất hài lòng, vào đến nơi ẻm tắm cho mình từ đầu đến chân, BJ 1 lúc trong p tắm xong rồi ra giường đc massa 1 lúc.
BJ tập 2 xong mới chén nhau

Đính kèm

218.2 KB · Xem: 1,212

1 phút phọt 3 phát

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa gặp em ny sau bao ngày thương nhớ xong. Review ngắn gọn thôi là càng ngày càng ngon ra ?. Gặp từ thời em còn ở Phú Nhuận tdh tới giờ thì anh em phải hiểu r nhé. Ai chưa thử thì qua gặp em gấp không em lại quy ẩn tiêu tiền thì không kịp đâu. Quá xuất sắc từ body đến service và thái độ như người yêu cũ lâu ngày ko chịch ?

motlangapem

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lóc cóc chạy đi gặp em lúc 18h P301. Đánh giá đẳng cấp quá tuyệt vời, tâm sự chán chê, chiều hơn cả người yêu cũ luôn. Hi vọng sớm gặp lại em

Chỉnh sửa lần cuối:

Trau vang

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Ngon từ thịt, ngọt từ xương
Chất lượng dịch vụ 5*, các bro xem thêm ở phía trên. Cá nhân mình có cảm nhận:
1/Vú to, bóp mềm không giữ hàng
2/Hôn xoắn lưỡi
3/Bím khít nhiều nước
4/Luôn vui vẻ nhẹ nhàng tình cảm

Ngoài ra KS sạch sẽ, không phải đợi. Như lần qua KS Phú Nhuận ở Hoàng Cầu thì toàn mấy ông chịch thủ nhìn nhau đợi phòng. Giá phòng xuống 200K thì quá ngon

Trau vang

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Đề nghị bánh tổ chức phổ biến quy trình phục vụ cho các em khác như em Nhã Phương. Anh em vừa sạch sẽ mà các em nó cũng sạch sẽ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom