• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Iphone6

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ô so sánh với PGA 4 củ thì khập khiễng quá.
T nói rõ so với kinh nghiệm của t từng đi khoảng 30 em PGA từ 4-7 củ thì t so sánh mà, tất nhiên mỗi ng 1 quan điểm đánh giá.
Nó dựa vào ngoại hình, thái độ dịch vụ vs ấn tượng gì đấy.
Thực ra PGA chỉ là hơn cái đi ít hơn nên phục vụ tốt hơn chứ để nói e nào cũng xinh, ngon thì k phải. Nên k có gì khập khiễng cả

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Tôi tưởng Hân Nhi baby trong Sg cơ mà
Tôi ko đi trong SG nên không rõ lắm. Với lại một số ít em vẫn hay di chuyển mà.
Mong các bánh tạo tour cho các em nó, kiểu luân chuyển bắc -nam theo tháng, theo quý để tạo sự đổi mới cho các anh em hai miền. Chứ cái kiểu đổi nghệ danh mới chán rồi

Muse88 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tôi ko đi trong SG nên không rõ lắm. Với lại một số ít em vẫn hay di chuyển mà.
Mong các bánh tạo tour cho các em nó, kiểu luân chuyển bắc -nam theo tháng, theo quý để tạo sự đổi mới cho các anh em hai miền. Chứ cái kiểu đổi nghệ danh mới chán rồi
Bác ơi trước e nó cũng làm có 1 tháng rồi nghỉ cả năm , bg mới làm lại. Đơn giản là e nó thích đổi tên thôi chứ bài cũ e nó cũng HOT rồi Bác a.

Zzz0268

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi còn đang tiếc vì em ấy đã nghỉ rồi kia kìa.ông gì chim to 15 cm nói đúng đấy em này mới làm kiểu như người yêu ấy,chảnh đâu mà chảnh.ai đi hợp thì là quá ngon,còn không hợp thì ko nói dc gì.chứ tôi cam đoan ko phải nâng bím đâu!e này không nhiều nước thì hơi phí,chắc tại ông chén em ấy lúc vừa mới chén người khác song.muốn cảm nhận tốt nhất thì đi lúc em ấy bắt đầu làm ấy hoặc là đầu h tối,tôi đi check 5 năm thật sự quá ấn tượng về em nó

Zzz0268

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vl thật bị xóa bình luận.
Nói chung h ít dc ai như e này lắm tâm sự chán chê mới nhập cuộc,kiểu nc cho có cảm hứng mới bắt đầu chiến đấu chứ như các e khác thành tinh rồi vào là chiến đấu luôn ko có dc như e này đâu!tôi thì rất thích đi những e của hiếm ntn thậm chí 2 ngày đi liên tiếp.h em nó nghỉ hẳn rồi thì thôi tiếc lắm

Muse88 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tôi còn đang tiếc vì em ấy đã nghỉ rồi kia kìa.ông gì chim to 15 cm nói đúng đấy em này mới làm kiểu như người yêu ấy,chảnh đâu mà chảnh.ai đi hợp thì là quá ngon,còn không hợp thì ko nói dc gì.chứ tôi cam đoan ko phải nâng bím đâu!e này không nhiều nước thì hơi phí,chắc tại ông chén em ấy lúc vừa mới chén người khác song.muốn cảm nhận tốt nhất thì đi lúc em ấy bắt đầu làm ấy hoặc là đầu h tối,tôi đi check 5 năm thật sự quá ấn tượng về e
Nhân tiện hỏi admin em ấy nghỉ hẳn rồi à hay sẽ quay lại đấy
E nó nghỉ nhà cv thôi Bác

mr.akon

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nếu mình ko nhầm thì trước em làm 1 đợt mình có gặp rồi, vẫn giá 1.5 củ. Nếu đúng là em thì ngon nhé, mặt xinh xắn, tình cảm, các vòng đều thật. Nhân tiện thì ngày mai em có làm, mình xin book 1 lịch với.

mr.akon

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Qua t đã gặp em nó, xác định đúng là trước từng gặp em rồi. Em đơn giản là xinh nhé các anh em. Làm tình hợp tác, hôn hít các kiểu đầy đủ. Điểm cộng nữa là toàn bộ là hàng real, không độ đẽo gì cả. Em có cái kiểu nũng nịu, yêu không chịu được đâu :))
Em bảo làm vài hôm nữa là nghỉ hẳn, không biết có đúng không bác bánh?
Nếu đúng thì anh em nên tranh thủ mà gặp em đi nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom