Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thichvuto80

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nói chuyện vui 1 tý Bác nhé..Nhỡ khi nhiều lúc e nó vừa tiếp khách trước thì đến Bác luôn.Bú cu các Bác trước miệt mài xong lại hôn môi mút lưỡi với Bác thì ko được vệ sinh cho lắm Nên e nó xin phép ko có dich vụ hôn môi Bác ạ,Bác thông cảm cho e nó nhé.
đi mua dâm thi 1 triệu hay 100tr thi cũng chỉ là gq sly, nhiều bố cứ đòi hôn với vét. gọi gái đến để mua dâm thôi, pv nhiệt tình là ok, xong thi trả tiền, yêu đương đ gi mà cứ đòi hôn với vét, sợ vl.

jean8

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI

Đúng là tiền nào của nấy. Em này ngon quá anh em. Hàng đúng chuẩn cap cấp. Servive cực tốt, chuẩn bài đăng
Xinh như hình. Rất uy tín. Tình cảm như ny. Quá phê

Muse88 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
đi mua dâm thi 1 triệu hay 100tr thi cũng chỉ là gq sly, nhiều bố cứ đòi hôn với vét. gọi gái đến để mua dâm thôi, pv nhiệt tình là ok, xong thi trả tiền, yêu đương đ gi mà cứ đòi hôn với vét, sợ vl.
Vâng Bác. Mỗi người 1 sở thích.. các Bác có nhiều sự lựa chọn mà.E nào ko hợp gu thì coi như xem giải trí và có thể bỏ qua chọn e khác.

Yến Thanh

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nói chuyện vui 1 tý Bác nhé..Nhỡ khi nhiều lúc e nó vừa tiếp khách trước thì đến Bác luôn.Bú cu các Bác trước miệt mài xong lại hôn môi mút lưỡi với Bác thì ko được vệ sinh cho lắm Nên e nó xin phép ko có dich vụ hôn môi Bác ạ,Bác thông cảm cho e nó nhé.
Thôi, bánh ko phải bao biện cho em nó làm gì. Chẳng nhẽ những em hôn môi đều là bẩn, là vớ vẩn hết à? Không phải tự dưng mà trong dịch vụ đăng ký có cái đấy. Có vì nhiều người có nhu cầu, thời buổi cạnh tranh, dịch vụ càng đa dạng càng thu hút khách. Ở góc độ khác thì những em hôn môi cũng thường tình cảm và nhiệt tình hơn.
Em này không thích hôn đấy là quyền lựa chọn của em nó, chúng ta tôn trọng nhưng bánh đừng ngụy biện này nọ nghe nó không lọt tai!
Dù sao cũng hoan nghênh bánh đăng ký trung thực, không treo dê bán chó, có bảo có, không bảo không.
Ít nhất thì vì không có hôn môi thì chắc có tôi và ông thánh địt MASTERDITT sẽ không gặp em này rồi.

phamle

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
người thật việc thật…. Service chuẩn bài đăng, đúng hình chuẩn người. Body đẹp. Hàng cao cấp có khác

Chỉnh sửa lần cuối:

danchoixommm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gái cao cấp mà lồn với mồm ko thơm tho sạch sẽ có mà khách chạy mất dép Bác ạ. Khoản sạch sẽ thơm tho các e khác như nào minh ko rõ,nhưng e này nó là số 1 Bác nhé.E nó xin phép từ chối ko phục vụ dv hôn môi nên mình chiều theo thôi.Các Bác có sự lựa chọn mà.Chúc Bác ngày mới vui vẻ
v1 PHẢI THẬT KO BÁC, E CHỈ THÍCH HÀNG THẬT, TO THÌ CÀNG THÍCH

khỏi phải nghĩ tên

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Cũng thử gặp qua vài bạn nổi bật nhưng so với Ngọc thì không có cửa, nói thế cho nó nhanh. Chúc em đông khách, hẹn gặp lại. Gửi từ anh đuôi **64, phòng 501 một tối Hà Nội trở mưa to.

DungDay

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhiều ông ở đây cãi nhau inh ỏi như đàn bà. Em ý đã nói Ko hôn môi thì thôi. Còn hơn nhiều em, dịch vụ có hôn môi nhưng vào đéo cho, bực cả mình. Thuận mua vừa bán. Có ai lấy tiền của các ông đâu !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom