Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Lên đây nói chuyện vui vẻ thôi 😂 đéo ai m cũng chửi,cũng doạ . M làm ô nhiễm cái chỗ sinh hoạt của ae đấy
Mày cứ sủa linh tinh cắn bậy như chó dại thì sẽ bị khoá mõm ở đây !

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
M thấy t nói chuyện với m t có cay ko hay m cay 😅 m già rồi não m bị teo à mà m luyên thuyên thế 😂 t tưởng m muốn sút t nên t bảo m mời bia đi mà sút,chứ t có nói gì đâu :)) ra là m chỉ mõm thôi à,chán nhỉ.bố cái thằng già rồi còn ngu.nói chuyện nó khớp khớp 1 tí,cứ luyên tha luyên thuyên chả đâu vào đâu.bố thằng dẩm lồn 🤣🤣🤣
Chú bé đần viết tiếng Việt còn không nên hồn. Mày hãy viết như người có não bình thường tao xem nào 🙄
Mày cay cú con Lamoon này quá không còn tỉnh táo nên luyên thuyên từ sau cmt này.
Tao lúc đầu thấy mày cũng tử tế khi nói đc mấy câu thế này.
Sau mày ngày càng lòi ra cái đuôi tư cách rẻ rách và tâm hồn chó dại khi cắn bừa. Chỉ có thần kinh chó dại mới quay ngoắt cắn người như mày thôi!

nhutrang886

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
nick mới lập để vào cmt luyên thuyên tao không thèm chấp.
Vấn đề tối thiểu của người có não bình thường lad phải đọc và theo dõi sự việc thì mày không làm nổi để viết nhăng cuội ở đây cho thấy loại thối não rồi.
Nhưng trước khi dừng tranh luận ở đây thì cũng phải nói lần nữa là :

ĐỊT MẸ MÀY, TAO ĐỊT EM NÓ TAO KHEN VÀ REVIEW TỐT, TAO BO THÊM TIỀN NHÉ ĐỒ ÓC CHÓ!
TAO NÓI LÀ PHÂN KHÚC 1500-2500K CÓ NHIỀU ĐỐI THỦ CẠNH TRANH RẤT MẠNH SẼ KHÓ CHO EM HƠN. NẾU CHỌN PHÂN KHÚC THẤP THÌ DỄ CHO EM HƠN!
ĐỊT MẸ MÀY ẲNG THUÊ KHÓC MƯỚN NHƯ BỊ ĐẠP ĐỔ CHÉN CƠM THẾ! ĐỌC CHO KỸ VÀO ! TAO ĐEL RẢNH ĐỂ QUAY LẠI POTS NÀY THÔNG NÃO CHO MÀY NỮA ĐÂU!
Mạo muội xin hỏi thí chủ làm lồn gì mà lắm tiền thế đi dỵt suốt lại bo toàn 5 lít

mono

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ôi những người anh em thiện lành, các anh em khỏe thật đấy, có 1 em hàng mà tôi đếm phải được mấy chục phát địt rồi, đa số bằng mồm. cái miệng xinh xinh thế, chỉ để vét máng thôi, à nhầm, chỉ nói điều hay thôi.
Nói thế thôi chứ đây là diễn đàn, vào xem drama cũng vui phết, đỡ stress, hehe. mỗi tội cãi nhau qua lại éo biết ông nào đúng. Hay các bác hẹn mẹ nhau giao lưu đi cho nó máu. Theo kinh nghiệm bản thân là cứ rủ nhau đi phang xong là thân nhau ngay.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ôi những người anh em thiện lành, các anh em khỏe thật đấy, có 1 em hàng mà tôi đếm phải được mấy chục phát địt rồi, đa số bằng mồm. cái miệng xinh xinh thế, chỉ để vét máng thôi, à nhầm, chỉ nói điều hay thôi.
Nói thế thôi chứ đây là diễn đàn, vào xem drama cũng vui phết, đỡ stress, hehe. mỗi tội cãi nhau qua lại éo biết ông nào đúng. Hay các bác hẹn mẹ nhau giao lưu đi cho nó máu. Theo kinh nghiệm bản thân là cứ rủ nhau đi phang xong là thân nhau ngay.
Giao lưu với người bình thường thì không sao nhưng giao lưu với chó dại nó cắn bạn luôn đấy 😆

Bên trên Bottom