• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Maker1202

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa check chiều nay, nói chung là quá tuyệt với..
body chuẩn , mặt xinh, cười và nói chuyện rất duyên.

Ngực tự nhiên, to cực đẹp. Mông eo chuẩn
E làm rất nhiệt tình, từ tốn, cảm giác rất thoải mái. Xong xuôi còn nằm ôm nói chuyện.
Với tôi e ấy xứng đáng điểm 10!

Sẽ là khách quen của em dài dài..
Anh đeo kính 302 hôm nay!

• Like
Reactions: VIP

tnteddy20

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gặp em vào một buổi chiều tan tầm thứ 4, ks Z ngox 26 đỗ quang. Ấn tượng đầu tiên khi mở cửa em mặc chiếc váy 2 dây ngắn tũn, để lộ ra làn da trắng và bầu ngực căng tròn làm tôi đứng hình mất mấy giây =)). Em lễ phép, cười duyên, chào hỏi nhẹ nhàng, vừa hỏi thăm tôi vừa từ từ trút đồ xuống. Vào việc em lao lên giường ôm, hôn cổ hon tai, cạ vú vào người nhột vđ 🤣. Da em trắng, mịn, đít to eo nhỏ rất tôn dáng. Service tôi không yêu cầu cao nên chẳng chê điểm gì, em bj từ tốn, không bị cấn, nhìn đôi môi chúm chím của em cứ lướt trên thân cặc đầy nước miếng làm tôi nứng đ tả được, thỉnh thoảng lại deep throat sâu tận họng rất dễ chớ. Đến lúc chịch thì mỗi người một cảm nhận nên tôi không bàn nhiều, có vẻ cũng hợp gu nhau nên em khá hưởng ứng, vừa chịch vừa hôn chạm môi tình cảm. Xong việc em tháo bao, lau mồ hôi cho mình chu đáo.
Chốt kèo 700k rất hài lòng, khách sạn kín đáo, phòng ốc sạch sẽ rất tạo cảm hứng địt. Sẽ gặp lại em sớm vì giờ trong đầu chỉ toàn vú với đít em =))

Đính kèm

76 KB · Xem: 616

Thichtangai 222

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mới gặp em xong chiều nay đôi lời nhận xét về em,mở cửa ra cái bị bất ngờ bởi nụ cười chói chang của em,chào hỏi rất lễ phép làm tình từ tốn cái này tôi ưng nhiệt tình lắm nhé mỗi tội tôi hơi ysl out ngay lúc doggy e lần sau sẽ phục thù!à e đổi ks sang trần duy hưng đc cái rất sạch điểm cộng!tôi ấn tượng vòng 2 k chút ngấn mỡ của e chắc do e tập gym

Bebi1122

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đúng như các ông nói!em này cười duyên nói chuyện hay!nhiệt tình,body như tập gym vậy bụng phẳng đét em có hình xăm hơi to ông nào k ngại đi 700 là quá ok đc cái da rất trắng mặt xinh xong còn nằm lại ôm ấp nói chuyện

• Like

Nhtttm

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mê quả body em này vl người đúng kiểu vòng nào ra vòng đấy bj thì xuất cmn sắc luôn vú tự nhiên to mềm bóp sướng vc chúc em đông chim nhé

• Like

1122

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp, sau vài phút báo phòng thì e có mặt. Rất ấn tượng với tác phong và cách phục vụ của e. Nhất định sẽ gặp lại

Lão ăn mày

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp, sau vài phút báo phòng thì e có mặt. Rất ấn tượng với tác phong và cách phục vụ của e. Nhất định sẽ gặp lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom