• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Review chi tiết ở đây:
https://kynuviet.plus/threads/em-ga...h-ngon-ngoan-duoc-nhieu-checker-yeu-men.1571/
Trải nghiệm em tôi có mấy cảm nhận cá nhân để anh em đi sau tham khảo thế này:
Dáng: Cân đối, đẹp cuốn hút kiểu ngực nở eo thon mông tròn mẩy.
Da: khá trắng và mịn. Vùng da trên đám lông mu hơi rạn nhưng tôi lại thích điều đó.
Mặt: Xinh xắn, sắc, và dâm.
Ngực: Đã độ rất đẹp, bóp mút thoải mái.
Eo: Thon gọn đẹp, tôn vòng 3
Mông: Đẹp - Tròn, mẩy, mịn màng doggy rất êm.
Lồn: Múp, lông lồn kích thích, không cavat mặc dùng màu không tươi nhưng chơi rất sướng vì khít và co bop tốt.
Thái độ và dịch vụ:
Xứng đáng điểm 10! Em rất vui vẻ, ngoan, hợp tác và thân thiện. Cảm giác bên em rất vui vẻ dễ chịu.
Em có hôn môi, qua tôi không vét nhưng chắc chắn là lần sau sẽ vét. Làm tình hợp tác mọi tư thế, thời gian thoải mái.

Mỹ Nhân Ngư 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Review chi tiết ở đây:
https://kynuviet.plus/threads/em-ga...h-ngon-ngoan-duoc-nhieu-checker-yeu-men.1571/
Trải nghiệm em tôi có mấy cảm nhận cá nhân để anh em đi sau tham khảo thế này:
Dáng: Cân đối, đẹp cuốn hút kiểu ngực nở eo thon mông tròn mẩy.
Da: khá trắng và mịn. Vùng da trên đám lông mu hơi rạn nhưng tôi lại thích điều đó.
Mặt: Xinh xắn, sắc, và dâm.
Ngực: Đã độ rất đẹp, bóp mút thoải mái.
Eo: Thon gọn đẹp, tôn vòng 3
Mông: Đẹp - Tròn, mẩy, mịn màng doggy rất êm.
Lồn: Múp, lông lồn kích thích, không cavat mặc dùng màu không tươi nhưng chơi rất sướng vì khít và co bop tốt.
Thái độ và dịch vụ:
Xứng đáng điểm 10! Em rất vui vẻ, ngoan, hợp tác và thân thiện. Cảm giác bên em rất vui vẻ dễ chịu.
Em có hôn môi, qua tôi không vét nhưng chắc chắn là lần sau sẽ vét. Làm tình hợp tác mọi tư thế, thời gian thoải mái.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22847 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 22846
Quá hoành tráng

hoahoctro

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Service có đc đầy đủ như Phương Anh ko các bác. E khoái món wc mà thấy nhiều e đăng có nhưng khi làm thì ko có, phải giục, mà tính em ngại giục, thích câc e tự động làm hơn.

Chu_bo_doi

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã check 30/6. Mặt mũi ko quá xinh nhưng ưa nhìn. V1 đã độ, V2 eo ót, V3 to tròn. V4 mình thấy khi chơi cũng ko còn nhiều nước. Với giá 500k thì mình thấy ổn, cân nhắc gặp lại

Password

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã check nhé các cụ, mặt ưa nhìn, mau mồm mau miệng, vào ôm mình nằm buôn phải 15p hết chuyện sao diễn viên đi đá phò tây không đủ tiền trả đến cụ ông 80 tuổi ngủ cùng em hàng xóm sẽ làm gì =)) lúc chịch cứ nhắm tịt mắt vào xong cắn môi nhìn phê lắm, đáng check nha ae

ThánhCheckHN

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Ôi tôi mới check xong . Ae yên tâm check nhé e ấy có cia phê nhấc người đấy ! Người cũng 9x cân đối . Ae yên tâm lên đường mà check

SomeFan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Trang paris thì gần chục năm kinh nghiệm rồi, chắc ko khởi nghiệp được món khác.. Anyway thì là 1 em khá ngon trong tầm giá này. Trước mình hay gọi đi some với Nhã Phương

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom