chym đại bàng

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa chén xong, e làm tình phê ra nhanh quá về thì tiếc. Nằm chờ hồi sức, e đang ôm, mân chym , niếm đầu ti chờ chén cái nữa. Giọng nhẹ nhàng, da mát mịn, ngực to, thật, mềm, a bóp thoải mái ngực e thật, bím cát tỉa gọn gàng, khít, nhiều nước. E làm tình rất phê, Chén đc e này như chén người yêu lần đầu. Bình luận thế thui, chén cái nữa đã. Tất niên e nó xong về quê. Ra tết gặp lại.

bánh dầy

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhỏ này nhìn ngon thế, bím hồng, đầu ti nhỏ, ngực tròn...ngon nhỉ. Đọc comment, nhìn ảnh chym cứng luôn. Chắc phải bụp nhỏ.

Huyền châu xinh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chiến đấu xong, vẫn đang nằm thở, thì viết cái rp cho các ae..Yêu với em quá đã! E vào phòng chào hỏi rất nhẹ nhàng..e thật xinh.. E nhẹ nhàng tình cảm Toàn thân bủn rủn sướng tột độ vs màn BJ thần thánh, em "chăm sóc" cậu nhỏ của mình quá chu đáo.. Mút đến khi mình bảo đeo bao mới bắt đầu chiến đấu vs E..Chiến vs nhau cũng 10p. Thật tuyệt vời. Hẹn em lần sau nha
Cảm ơn anh iu ạ

phê lòi kèn

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tối muộn hôm qua chén đôi cái, chén cái 1 bị bé làm out nhanh, chén cái 2 doggy out. Phòng..02, NN sạch sẽ, thơm tho.

chim anh cong

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mới qua đêm với e nó, chén xong nằm ôm nhau trò chuyện, tâm sự , sờ nắn bóp cả đêm. Gần sáng chén cái nữa, xong ôm nhau ngủ, e nói e thích ngối tay ngủ, a chịu khó nhé. E nó chiều mình, mình chiều e nó thui. Trc khi về, e ôm, hôn nhẹ nói tạm biệt, đi làm vẫn nhớ e. Hẹn e qua đêm lần tới.

bánh dầy

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lần đâu ra ngoài đc gái tắm cho sạch sẽ, chén luôn tư thế đứng, và doggy trong nhà tắm, chén xong lại được e rửa cu. Phê thực sự phê. E làm vậy, lần sau a lại gặp e

Tiêu Phong69

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
P301 hôm nay. Em nhiệt tình, thái độ nhẹ nhàng, lịch sự. Người có da có thịt, ngực vừa tay đẹp, mềm ấm, đầu ti nhỏ, da thịt mát. Hợp lý với giá 500.

hàng non ngọt

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này đầm, chắc, nước nôi lênh láng, mặt xinh, da mịn...bú mút nhiệt tình, k giữ hàng, ngực thật, to, mềm. Phòng 702. Giá 500k hơi rẻ với dv của e, chén xong bo 100k. Lần sau gặp lại, nhờ e tắm ..doggy đứng e nhi. Hẹn gặp lại e.

nhớ em nhiều

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tranh thủ trưa gặp e, đang nằm thở, review: Dạo đầu, ôm liếm tỉ khách, sờ nắm chim, tiếp theo liếm từ trên xuống dưới, dùng đôi ngực to mát xa chim (màn này tui thích), bắt đầu bú mút, liếm cà...sau đó e cưỡi ngựa, doggy, truyền thống, phụt trong sung sướng.nl Hàng khít, co bóp, e rên nhẹ nhàng, tình cảm, làm tình rất ưng, k giữ hàng, k giục, k trả lời đt khi đang phục vụ. Giá 500k hợp lý, NN sạch. Phòng 303, sẽ đến ủng hộ e nhiều lần.

tình yêu của anh

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đọc review nhớ em nhiều, thích nhất là k bị gián đoạn khi đang phịch, nhiều đứa đang phịch để chuông đt, mất hứng...màn mát xa chim bằng ngực chưa đc bao h. Chắc đến phịch e quá.

Bên trên Bottom