Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Pha anh đức

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bác trên có đòi hỏi quá đáng với em nó không vậy , Tôi gặp em nó lần đầu rất ấn tượng , tôi còn xin zalo riêng em ấy ,đã gặp lại lần 2 ! Tôi gặp cũng khá nhiều em mà chưa em nào dv như em này đấm lưng ,bj nước nóng , nc lạnh , so với giá em này với mấy em ở hoàng cầu tôi từng đi thì em này oki , mặt em nó có nét giống dv phương oanh ,dáng cao dáo , da trắng ks trong ngõ 150k là hợp lý , mỗi tội không có thang máy đi bộ hơi oải

Anh đi tìm em

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hẹn 1 em bên diễn đàn ckv ở ks công vinh chán quá mình huỷ kèo , Đành mần mò sang kỹ nữ , thấy em yến gần gọi bảo em qua ks công vinh mà e kg qua , đành vác cu sang ks e nó cũng gần đấy mình đến lấy phòng 5p em có mặt , ngoài em này trắng , cao chắc phải 1m7 mặc quả váy body ôm kích thích vãi , mặt trang điểm nhẹ nhàng nhìn ưng ngay rồi , e nó rủ vào tắm chung , ra lâu người xong ‘liếm ti từ từ xuống liếm đùi đá cà ,bj một lúc em bj nước nóng Ôi rồi ôi … lần đầu tiên em đi chơi mà đc cái cảm giác sướng tê người , trong lúc đang bj mình không hãm lại đc chớ luôn trong miệng em ấy ?xấu hổ vãi đái , Em nó bảo lần sau qua phục thù nhé ?, hẹn e ngày gần nhất , chúc em luôn đông khách

lqmbno3368

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã thẩm e nó. Mặt xinh.Dáng đẹp da trắng mông công. Eo 58. Vú to ( đã độ ).
Dv hôn hít tít mù đấm lưng thổi kèn bằng nước ấm phề sờ ê. Các bác cứ yên tâm mà check

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom