• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
vừa chén em ý xong đúng hàng của bác xoong cái tên nói lên thương hiệu hôm nay mình mới có dịp đi chek chờ lâu quá nhắn tin cho em bảo em bị dồn khách nhiều quá nên để cho mình chờ lâu nhưng hàng của bác xoong thì mình phải cố chờ em vừa bước vào phòng mình lao vào ôm hôn luôn mẹ kiếp em cao thật m70 nhé không khác gì em hoàng kiều yến bên checkeviet 2,5t người thơm mặt xinh hôn môi tít mù luôn sau đó mình đè em nó ra giường quần nhau một lúc thì từ từ cởi quần áo cho nhau rồi đi tắm xong ra ngoài em mút con chim của mình đã thật thường những em cao như này mình thích chơi kiểu đứng mới ngắm được hết vẻ đẹp của em sướng nhưng mà mỏi hết cả chân vì mình thấp hơn so với em nên toàn phải kêng chân đóng từ dưới lên cho dù em đã hạ thấp xuống sướng thật cảm ơn bác xoong nhé chắc hôm nay em ý quá tải nên gỡ bài xuống nghỉ ngơi vừa vào không thấy

Các bác khoẻ quá, em ấy cũng nhiệt làm mệt thì nghỉ. Cảm ơn bác ủng hộ

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tôi gặp em ngay buổi tối hôm đó sau khi em nó lên bài vài tiếng. Chắc tôi gặp sau cụ @ThichVetMang86
Tôi thích em nó vì đúng gu gương mặt và body cao ( 1,69m) mông to da trắng mặt Xinh hiền, gợi dục rất đàn bà, dâm và chiều chuộng, giọng miền Tây dễ thương.
Review chi tiết ở đây nhé!
https://kynuviet.plus/threads/hoang...hin-dau-tien-xinh-dam-tinh-cam-2-videos.2882/

Chỉnh sửa lần cuối:

LocDinhKi 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Nay chén rồi xinh cao dáo dáng đẹp da trăng. Nói chung hình thức mình cho 8/10 với hình.
Còn thái độ và phục vụ tuyệt cời 10/10 nhé. Tắm chung môi máng nhiệt tình ôm ấp thoải mái. Ah đợi hơi lâu tại nữa nhé.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Lần gặp thứ 2 địt nhau long trời lở đất 1,5h đồng hồ he he.
Vẫn đê mê, vẫn yêu chiều cuốn hút hơn cả lần đầu!
Chi tiết hình ảnh và Video ở đây:
https://kynuviet.plus/threads/hoang...m-gai-xinh-dep-ngot-ngao-dam-dang-video.3053/

SẽMan09

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm qua gọi mãi ko đv hôm nay gọi đc qua phang cho rên ư ử lkk. Ngon lắm a e nhé xinh cao da thịt thêm mềm làm tình bao phê âm thanh nghe kích thích. Ngon

Nắng Ban Mai

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em này mình check mấy lần rồi, khách quen của em ấy luôn.
Mặt mũi xinh tuy ko còn trẻ nhìn rất cuốn.
Da trắng dáng cao dáo đẹp
Ngực hệ cam hàng thật khá là đẹp
Mông to cong digy ổn.
Sv tuyệt vời luôn nhé. Tắm chung ôm ấp hôn hít đủ hết chuẩn cam kết.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom