• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Chơigai36

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã từng giao lưu với e đúng người đúng ảnh nói chuyện vui vẻ thái độ dễ chịu . Sv quá ổn áp, đánh giá tiền nào của nấy , đáng để gặp e. Kynuviet.xzy

BlueCheese

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đi e công nhận sướng thích thật. Mặt xinh dáng ổn, mà công nhận e đến đúng giờ, kết nhất là ko giục giã, nhẹ nhàng và làm tình khá cảm xúc

Caoboi97

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gặp hà anh và kiều anh lúc vừa rồi. Đánh giá sơ lược theo cảm nhận của cá nhân tui thì. Cả 2em cao ráo face xinh da trắng. Làm việc ko dục dã thái độ, lúc mới đầu thì chim mình chưa lên cũng ko ý kiến gì cả. Chỉ lúc xong việc mới nói chim a hơi hư nhé. Thấy ok khoản đó. Chứ nhiều e thấy chim hơi khó lên cái là lại ối dồi ôi đòi huỷ kèo ngay. Ưng ở điểm này.Do nhu cầu hơi cao nên ở nhà quay tay nhiều nên khó lên chút chứ ko phải ko lên đc. Tự sóc sóc vài cái hoặc e nào bú biết cách chút là lên ngay. Chấm điểm 2 em bj 9đ. Về body 2 em thì quá ok.cảm giác cho some thật sướng. Do 2 e quá nhiệt. Dịch vụ quá ổn áp, vẫn sẽ gặp lại

Xoài Non 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Gặp hà anh và kiều anh lúc vừa rồi. Đánh giá sơ lược theo cảm nhận của cá nhân tui thì. Cả 2em cao ráo face xinh da trắng. Làm việc ko dục dã thái độ, lúc mới đầu thì chim mình chưa lên cũng ko ý kiến gì cả. Chỉ lúc xong việc mới nói chim a hơi hư nhé. Thấy ok khoản đó. Chứ nhiều e thấy chim hơi khó lên cái là lại ối dồi ôi đòi huỷ kèo ngay. Ưng ở điểm này.Do nhu cầu hơi cao nên ở nhà quay tay nhiều nên khó lên chút chứ ko phải ko lên đc. Tự sóc sóc vài cái hoặc e nào bú biết cách chút là lên ngay. Chấm điểm 2 em bj 9đ. Về body 2 em thì quá ok.cảm giác cho some thật sướng. Do 2 e quá nhiệt. Dịch vụ quá ổn áp, vẫn sẽ gặp lại
Sao bác ko xin 2 em ý ảnh hay video review ✌?

Đạotặc_rữnga

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Đã gặp e ở blue diamond SV tốt âm thanh chân thực k hối dục phối hợp đổi tư thế liên tục dễ thương fcae xinh dáng loli vú to bóp thích .k giữ hàng .
Tầm giá này có vẻ thiệt cho e .

Checkerviet…

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm qua lên check e .có vài điểm đánh giá mặt xinh đc như trong hình nhưng cách phục vụ nhiệt tình vú vê đẹp mông công gợi tình có màn bú cu siêu cao thủ. E hơi yếu nên e bú lúc phọt cmn ra nên làm 2 cái nói chung ngon hết nấc. Đi e quả ko phí thời gian và tiền bạc.

Rau mùi-3

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tối qua gặp e iu. Về tạo cái nick rv cho e.
Face xinh 8/10
Vếu to bóp sướng 8/10
Đa trắng mịn màng
Mông to dôggy êm ái
Bím cắt tỉa gọn gàng tevet tha hồ dâm thuỷ nhiều
Chốt ngon sẽ gặp lại

Bên trên Bottom