MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Về HN gặp lại em, xinh hơn, trắng hơn, ngực hồng hào đẹp hơn trước và lồn vẫn khít như thế 😋

Sẽ có rv chi tiết lần gặp này sau 😉

Phantom123

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Đã check. Đúng hôm em mới tiêm môi xong nên vẫn đau k hôn dc. Mặt xinh lol dâm nhưng đầu ti to kiểu sừng trâu k hợp lắm. Mặt tựa tựa em Hoàng Hồng Hạnh hot girl WC 2022. Em hẹn hôm sau hết đau môi hôn bù

Thợ Điện 911

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Sau San San với Bảo Anh thì em Thuỳ cũng là 1 kiệt tác không hề kém cạnh . Người thật việc thật k có gì để chê . Mong em sẽ gắn bó với nghề dài dài nhé . Anh đeo kính 201

Duongdoan

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Sao mình gặp e này thấy đầu ti nhỏ xíu mà trên ảnh cũng như review nhiều bác lại nói đầu ti to nhỉ. Có lẽ nào mình bị tráocko ạ 😂

Chỉnh sửa lần cuối:

Thợ Điện 911

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Sao mình gặp e này thấy đầu ti nhỏ xíu mà trên ảnh cũng như review nhiều bác lại nói đầu ti nhỏ nhỉ. Có lẽ nào mình bị tráocko ạ 😂
Chắc tuỳ cảm nhận mỗi người ông ạ . Người thấy to người lại thấy không , nhưng vú em Thuỳ hàng thật vậy là ngon vkl r :)) còn chuyện tráo hàng thì chắc k có đâu

Thắng lsb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Bảo Anh Review rồi mà! Quên nhanh thế!
Đm bực mình bảo cho 3 Bích ♠️ đi nước đầu mà vẫn đéo đc từ Bảo Anh, Chang Mi đến Đan Thuỳ toàn bị qua mặt! 😡
Dm lão này địt khoẻ thật .lại nhiều tiền,mình thỉnh thoảng mới chốn vợ đi 1 phát vì éo có tiền lại yếu 😃😃😃

Chim Anh To

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Phải nói là quá ấn tượng với quả loa này , mới đầu vào còn tưởng hàng độ sờ vào mới biết hàng real . Cảm nhận như anh em thôi vì khen anh em đã khen nhiều rồi . Lần đi địt tuyệt vời , cảm ơn e !

Hoa Ban Rung

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Xinh , trẻ , ngoan và lễ phép . Rất thích cặp loa của em . Chúc em đắt khách

Đính kèm

110.2 KB · Xem: 1,578
Bên trên Bottom