Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Thôi dẹp đi ông ơi chờ 1 tiếng k qua gọi k nghe đbh có lần 2
Nằm với tôi em nó để im lặng nghe thế nào đc. Ông mà đang địt nghe điện thoại reo ông thích không?
Khi làm Em nó không để ý điện thoại 1 phút nào, khi tôi hỏi em nó nói " bánh báo em 3-4 phòng gì đó cùng giờ với anh"
Lúc đó tôi mới bảo thôi dừng để em nó về đấy!

Present 

Tập Chơi Đào
VIP MEMBER
Ông chửi bánh ấy chứ đừng chửi em nó vì bánh xếp phòng. Chửi thì cũng phải đúng địa chỉ.
Cái này thì ko được à. Chửi hàng hay bánh tôi thấy đều OK cả.
Việc làm chưa tốt cứ đưa lên đến cả Bánh với em nó rút kinh nguyệt thôi.
Mà nghe nói trên KNV là em nó cầm máy chứ bánh có cầm đâu mà chửi bánh nhận khách nhỉ???

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Cái này thì ko được à. Chửi hàng hay bánh tôi thấy đều OK cả.
Việc làm chưa tốt cứ đưa lên đến cả Bánh với em nó rút kinh nguyệt thôi.
Mà nghe nói trên KNV là em nó cầm máy chứ bánh có cầm đâu mà chửi bánh nhận khách nhỉ???
Không phải hàng nào bánh nào cũng tự cầm số như Xoài đâu.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Em hỏi em ấy bị trùng khách mà làm không vội đc ạ. Bác cho em xin bồi hoàn tiền ks cho bác. Mức bồi hoàn 300k. Bác check ib nhé
Đấy là tôi còn chủ động hỏi em nó là " có khách nào đợi em không?" Thì em nó mới check lại tn đấy. Chứ cứ giữ lại chơi tiếp thì các ông phòng khác mốc dái hết!

Abcde1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nchung sai rõ ràng rồi mà ông thì có sao đâu ông giữ lại chơi tiếp thì là việc của ông rồi e nó hẹn khách mà bom thì là do e ấy sai tôi chờ 1 tiếng gọi k nghe nhắn k rep thì tôi phản ánh chứ có nói oan đâu .

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Nchung sai rõ ràng rồi mà ông thì có sao đâu ông giữ lại chơi tiếp thì là việc của ông rồi e nó hẹn khách mà bom thì là do e ấy sai tôi chờ 1 tiếng gọi k nghe nhắn k rep thì tôi phản ánh chứ có nói oan đâu .

Em hỏi em ấy bị trùng khách mà làm không vội đc ạ. Bác cho em xin bồi hoàn tiền ks cho bác. Mức bồi hoàn 300k. Bác check ib nhé

Bánh nên RKN, người cầm số xếp slot báo phòng thì nên nhắn khi chốt kèo là: " Bao lâu nữa anh tới?" Khi đó khách phải trả lời thời gian tương đối làm cơ sở để xắp xếp lịch cho các em sẽ dễ hơn, chứ 1 lúc ùn ùn báo phòng là vỡ trận.
Em hàng thì ngoan trách nhiệm làm không giục gì nhưng vì phòng báo cùng lúc thì em nó cũng chịu chết!

ThanhNam95

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa nam cái mở hàng lúc hơn 11h trưa này. Em này nhìn xinh còn dâm đãng ngon vkl. Nhìn không chịu nổi rồi. Làm tình bao phê luôn.
Anh em nào chưa chén thì chén đi. Không em nó làm tuần lại té đÁy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom