• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Boyhamvui

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chờ 40’ e mới vào thì e bảo a gọi ng khác nhé.
Mình hỏi tsao thì e nói rằng mình lâu. Ôi địt 10’ thôi chứ u40 sức đéo đâu mà lâu.
Chán?
Thế là đành gọi e Bảo Anh. Lại hoá ngon. Từ giờ sẽ là khách quen của Bảo Anh hehe

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Nhớ em nó quá, đi công tác về vội vàng qua gặp. Em tắm cho tôi xong đang lau người cho nhau , tôi hỏi em có tham gia event với tôi không? Tôi xin vài kiểu ảnh làm bài dự thi được không?
Thì em xin phép về luôn , mặc tôi nói gì đi nữa, địt luôn cũng không chịu " em cảm thấy không có hứng nữa, em sợ không phục vụ anh tốt được, anh gọi người khác chơi Event cùng nhé, em làm nốt hôm nay là nghỉ rồi, em mệt mỏi quá" rồi em đi luôn để lại tôi tiếc ngẩn ngơ... lâu lắm mới gặp được ái nữ tuyệt vời như thế mà nay bị từ chối phũ phàng. Buồn vcl!

Boyhamvui

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm đó chắc em nó có chuyện gì đó thôi. Lần đầu tôi gặp gần 2 tiếng đê mê. Đã Review rồi mà.
2 năm trc, cũng ở HV, hồi e nó mới đi làm, mỗi lần tôi đến chén đều mua trà sữa cho e nó uống. Có lần tôi say nên lâu ra, e nó thái độ luôn…
Còn nghe ô nc thấy ô cũng hỏi lịch sự mà. E ko đồng ý thì thôi. Vc gì phải thái độ đi về như thế.
Ô thông cảm dc tôi cũng nể lắm?

tonycnbel

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhớ em nó quá, đi công tác về vội vàng qua gặp. Em tắm cho tôi xong đang lau người cho nhau , tôi hỏi em có tham gia event với tôi không? Tôi xin vài kiểu ảnh làm bài dự thi được không?
Thì em xin phép về luôn , mặc tôi nói gì đi nữa, địt luôn cũng không chịu " em cảm thấy không có hứng nữa, em sợ không phục vụ anh tốt được, anh gọi người khác chơi Event cùng nhé, em làm nốt hôm nay là nghỉ rồi, em mệt mỏi quá" rồi em đi luôn để lại tôi tiếc ngẩn ngơ... lâu lắm mới gặp được ái nữ tuyệt vời như thế mà nay bị từ chối phũ phàng. Buồn vcl!
Em này từ hồi xưa đã thế rồi :)) có lần tôi với em nó đang địt nhau thì em cứ bị điện thoại gọi liên tục, mà hình như tổng đài gọi giục thì phải ) thế là em nó bảo em ko làm với anh được nữa, em phải đi đây! Làm cho tôi ngẩn tò te ko hiểu gì. Em còn bảo anh chỉ cần gửi em 500K thôi, thế là lấy tiền xong phắn )) hài vãi luôn. Làm tôi phải tự thủ dâm nốt chứ chả lẽ gọi em khác tới.
Thế mà tại em nó ngon quá nên dù thế sau vẫn cứ phải gặp lại em nó mới được. Bây h thì chắc em sẽ nghỉ dài dài, ko biết có làm lại ko nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom