Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Joker8x

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chắc e này ko phải gu của bác...
E mới check em Anh Thư ở ks Phú Nhuận, Hoàng Cầu, giá cũng 500k mà xin lỗi bác. Còn xách dép cho An Di.
Mặt già hơn An Di, xấu hơn là chắc chắn.
Đã thế dịch vụ thì đúng ối dồi ôi. Công nghiệp, ngực cứng đơ mà còn chảnh, e còn ko thèm hôn vì nhìn kinh quá thì bác hiểu.
Bác ko tin có thể check thử..

Phân khúc 500k 600k bác xem có e nào ngon hơn An Di bác chỉ e với, chứ 500k 600k e check nhiều lắm rồi mà toàn chán éo đỡ đc. An Di ít nhất e thấy còn oke bác ạ
Trên trang này bạn xem làm gì có mấy sự lựa chọn giá 500? Còn lại chỗ khác tôi check vẫn có những em ok hơn. Tất nhiên có thể do hợp gu tôi. Tôi cứ phải xinh trước đã. Mắt nó ăn trước ku mà bạn.

phicong95

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chắc e này ko phải gu của bác...
E mới check em Anh Thư ở ks Phú Nhuận, Hoàng Cầu, giá cũng 500k mà xin lỗi bác. Còn xách dép cho An Di.
Mặt già hơn An Di, xấu hơn là chắc chắn.
Đã thế dịch vụ thì đúng ối dồi ôi. Công nghiệp, ngực cứng đơ mà còn chảnh, e còn ko thèm hôn vì nhìn kinh quá thì bác hiểu.
Bác ko tin có thể check thử..

Phân khúc 500k 600k bác xem có e nào ngon hơn An Di bác chỉ e với, chứ 500k 600k e check nhiều lắm rồi mà toàn chán éo đỡ đc. An Di ít nhất e thấy còn oke bác ạ
bác check Đan Anh chưa. Hàng ruột của e đấy

Boss_1

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Vừa gặp hqua. 2 s luôn mà vẫn thấy chưa đủ. Tiếc là e bận ko qua đêm đc ko thì t dần cả đêm😂. A p406

Ra trận

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Công nhận e nó xinh ngon vãi lều tí thì quên đường về phê éo chịu được , định làm shot 2 nhưng có chút việc nên đành hẹn e lần sau

Huynh đệ 99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Rất good nhé! Thái độ phục vụ siêu tốt, thuộc dạng dâm và tình cảm. Chắc có cảm tình vs nhau nên làm tình cuồng nhiệt lắm.

mis

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
E này trước mình đi cũng nhiều lần rồi , về độ nhiệt tình thì thời gian đầu OK, nhưng quen rồi thì chỉ nhanh chóng để té thôi, tổng thể mọi cái đều đã qua dao kéo, hàng họ rồng lộn lắm rùi,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom