AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
Ý tưởng về việc tạo 1 box uy tín cho ae checker có thể yên tâm đi check, ko phải đắn đo băn khoăn khi ko biết chọn e nào, ko biết e hàng nào ngon e hàng nào dở.

Có 1 vài cái tên để lựa chọn ví dụ Gái Gọi Uy Tín, Gái Gọi Kiểm Định, Gái Gọi Đã Kiểm Duyệt, Gái Gọi Đã Xác Thực... Tất cả những tên trên 1 vài web đã có và thực sự có xem qua 1 vài web thì thấy thực chất ko web nào làm ra hồn, đó chỉ là 1 lớp áo mới trong khi chất lượng vẫn như thế.

Sau khi đắn đo suy nghĩ, AdminKNV quyết định lấy cái tên gọi khác biệt đó là "Gái Gọi Siêu Cấp" .
Do các e hàng tập trung tại Hà Nội và Sài Gòn khá nhiều, người chơi tại đây cũng nhiều nên AdminKNV sẽ tạo 2 box tại 2 khu vực này trước. Các tỉnh thành khác sẽ sớm được cập nhật khi có số lượng hàng và người chơi tương đối.

Tất cả các bài viết tại box Gái Gọi Siêu Cấp sẽ do mod Chánh Thanh Tra post dựa trên tiêu chí được công bố tại đây
https://kynuviet.plus/threads/cong-...-e-hang-box-gai-goi-sieu-cap-va-xu-phat.1271/

AdminKNV rất mong nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình từ các thành viên tham gia diễn đàn, hãy chung tay để xây dựng sân chơi uy tín - chất lượng .

Thay mặt BQT - AdminKNV !!

SnapEdit (1).jpg

Tích Chu 

Checker Uy Tín
CHECKER TEAM HN
Đề nghị anh em luôn tỉnh táo, giữ cho mình cái đầu lạnh và đầu khấc ấm nóng để đánh giá công tâm nhất về các em

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Nghe tên thôi đã thấy uy tín rồi.
Để box có chiều sâu chất lượng, rất cần những Review chân thực từ anh em.

Blue2310

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Em thấy đánh giá của mỗi checker là khác nhau, ví dụ như có bác dễ tính có bác hơi khó tính, hóng box để có cái nhìn nhiều hơn về các em đào ???

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
Em thấy đánh giá của mỗi checker là khác nhau, ví dụ như có bác dễ tính có bác hơi khó tính, hóng box để có cái nhìn nhiều hơn về các em đào ???

Với người có kinh tế thoải mái thì e hàng giá hợp lý hay ko sẽ ko quan trọng . Ng chơi chỉ cần thấy ưng về thái độ - dịch vụ là dc.

Với người có kinh tế trung bình thì sẽ phải suy nghĩ xem dịch vụ - thái độ - body .. có hợp với túi tiền bỏ ra ko

Với người dễ tính thì thấy e hàng gặp là ngon. Với ng khó tính thì thấy e hàng vừa gặp lại ko ổn

Do đó sẽ chỉ căn cứ theo số đông ae reviews để biết. Ko có gì là tuyệt đối, tất cả sẽ chỉ mang tính chất tương đối. Đến cả thượng đế tạo ra con người cũng có phiên bản đầy đủ ( ng bt), phiên bản hoàn hảo ( ng thông minh), phiên bản lỗi ( ng cờ bạc rượu chè hút chích...) nên các e hàng cũng sẽ có e ngon e dở và checker cũng sẽ có ng dễ tính ng khó tính ng bẩn bựa...

Mr Sunlight 

Choco papai
VIP MEMBER
Mình góp ý, các em ở box này nên có một video show hàng theo hình thức mặc cosplay hoặc đồ lót gợi cảm, cầm một tờ giấy có ghi KYnuviet để tạo dấu ấn riêng.

Kiệt-Diamond 

Trưởng Nhóm
CHECKER TEAM SG
MỚI CHƠI
Mình góp ý, các em ở box này nên có một video show hàng theo hình thức mặc cosplay hoặc đồ lót gợi cảm, cầm một tờ giấy có ghi KYnuviet để tạo dấu ấn riêng.
Mấy cái đó là chứng thực cho mod xem koi có tráo hàng không ?
-Còn kiểu cửa ông Làm vậy chẵng khác gì lộ luôn cái mặt của người ta ra rồi, vậy thì cần che mặt lại làm gì nhỉ ??
- Có thể thêm đặc điễm nhận dạng, VD : như là hình xam ở nơi đâu ..vv..và mây mây ??

Kiệt-Diamond 

Trưởng Nhóm
CHECKER TEAM SG
MỚI CHƠI
Thay vì ông góp ý như vậy sao không ủng hộ ADMiN thành lập hoàn thiện khu GGSC, để anh Em tin tưởng và vát ciu đi check.
- còn nếu thay vi ông hống video mấy ẽm show hàng cosplay này nọ Thì vác cái con ciu đi check mà đánh giá luôn cho em nó ??
Koi có đủ khả năng để lên GGSC không nè ??

Blue2310

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Cái này mình chỉ có ý kiến cá nhân thôi nhé. Việc tích sao của các bác VIPMember cũng ảnh hưởng tương đối lớn đến các checker. Em biết các bác đã đi và có cái nhìn riêng về em đào mới có đánh giá tích sao như thế. Nhưng nếu các bác có một bài rì viu chi tiết hơn về các em đào thì sẽ là cơ sở để các checker tự tin hơn. Như e thấy có rất nhiều bài có tích 5 sao nhưng không hề có rì viu, thậm chí phần bình luận cũng không có khiến e tương đối hoang mang. Nên mong các bác đã đi có những bài viết chất lượng để anh em có nhiều tự tin và cơ sở hơn. Em xin hết.

Mr Sunlight 

Choco papai
VIP MEMBER
Thay vì ông góp ý như vậy sao không ủng hộ ADMiN thành lập hoàn thiện khu GGSC, để anh Em tin tưởng và vát ciu đi check.
- còn nếu thay vi ông hống video mấy ẽm show hàng cosplay này nọ Thì vác cái con ciu đi check mà đánh giá luôn cho em nó ??
Koi có đủ khả năng để lên GGSC không nè ??
Đầu tiên comment của tôi không có chứ viết tắt, và tôi ko hiểu cái chứ viết tắt đó có nghĩa là gì. Bạn đang cố gắng giải thích cái gì khi mà dùng những ký tự khó hiểu.
Thứ 2, tôi có ghi là góp ý, có nghĩa là ý kiến đó để tham khảo, chứ không phải bắt ép ai đó phải làm.
Thứ 3, bạn đang cố gắng nói về cái vấn đề gì, đại loại như là xây dựng cái quần què, khỉ gió gì đó. Việc đó không phải nghĩa vụ của tôi.

Bên trên Bottom