• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

TINA NGUYỄN MS4282-1500K GẶP LẠI NGƯỜI YÊU CŨ Ở NƠI XA (VIDEO)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Kết thúc kỳ nghỉ cùng cty từ Hội An thì di chuyển về Đà Nẵng để chuẩn bị bay về HN. Biết nàng chuyển vào ĐN làm và cũng lâu lắm chưa gặp lại nên quyết định sét kèo tranh thủ thời gian lưu lại ĐN 1 đêm. Trên đường di về ĐN là nhắn tin Telegram cho em và chốt được cái hẹn ở HXH - Ngũ Hành Sơn. Về tới ĐN nhận phòng ở Hotel đoạn Trần Hưng Đạo gần chân cầu Trần Thị Lý rồi bắt taxi phi xuống bãi đáp cách đó hơn 2km.
Nhận phòng là nhắn em luôn rồi tranh thủ tắm trong khi chờ đợi.
Tắm xong nằm 1 lúc thì em tới, vẫn gương mặt ấy, nụ cười ấy giọng nói ấy thân thuộc sau bao lần gặp gỡ bùng nổ ở HN. Lâu lâu không gặp nên em bước vào là tôi ôm lấy và đè em xuống giường và hôn nhau tít mù. Em hưởng ứng lại nồng nhiệt và chiếc váy em mặc chẳng cần cởi ra mà chỉ vén lên và lao vào màn khởi động. Nhớ cái lồn xinh đẹp và tấm thân nuột nà này quá nên vét mút nhiệt tình. Sau đó thì đến lượt em Bj và lúc này tôi không quên tác nghiệp như một thói quen.
Thực sự là đi chơi gần chục ngày chẳng địt bọp gì nên nứng dã man. Nhìn em Bj nứng quá thế là đè em ra hôn lại rồi ấn ấn cặc vào cái lồn xinh xinh ấy mà sàng xê. Miệng thì khoá môi thật chặt, dưới thì ấn ấn vào lồn chỉ trực chui vào. Nhưng em vẫn cố gắng không để nó xảy ra. Tôi nhỏm dậy đưa đầu cặc cà cà vào khe lồn rồi từ từ tiến vào nhưng chỉ dừng khi hết đầu khấc. Lúc này nghi tới lão " Ru nửa vầng trăng" định làm liều đấy nhưng vẫn cố kìm chế. Tôi gặp em đã nhiều lần, quen thuộc lắm nhưng chưa khi nào em cho tôi làm như vậy. Hôm nay là lần đầu tiên em cho phép đầu khấc vào 1 nấc như vậy. Tôi nứng lắm rồi nhưng cứ đưa đẩy như vậy 1 lúc. Em xé bao sẵn rồi khi thấy tôi căng quá thì đẩy ra và đeo vào thật nhanh. Tôi liền mở máy khâu nhấp điên cuồng. Sau đó tôi nằm vật ra, em cởi váy rồi leo lên cưỡi ngựa và sau những cái nhấp của em thì tôi cũng phun trào khi chưa kịp chuyển qua Doggy. Đúng là ngừng địt gần 2 tuần gặp em nên không thể kìm được.
Nằm ôm em nói chuyện hỏi han các thứ ở DN khá lâu nhưng tôi không có nhiều thời gian để làm thêm short nữa vì phải quay lại cùng đoàn đi thăm thú vài nơi rồi làm 1 trận tưng bừng ở ĐN rồi sáng hôm sau bay về HN. Nhậu nhẹt hát hò phê pha nửa đêm tỉnh dậy, xem video nhớ em nên làm luôn Review.
Tina Nguyễn với checker HN không còn xa lạ kể cả với fan hay antin fan. Lần gặp nào em cũng hết mình với tôi. Lần này rất đặc biệt gặp ở xa, em vẫn cuồng nhiệt và chiều tôi nên tôi chẳng thể chiều lòng đám anti vẫn hay cay cú với em và tôi. Kệ chúng nó thôi, em ở đâu tôi vẫn ủng hộ như vậy.
Đánh giá để các đồng dâm ĐN tham khảo nhé, hợp gu thì đưa cu không thì cũng đưnhf buông lời cay đắng vì Tina với tôi luôn đặc biệt!
Dáng: Cao chừng 1,65m cân đối đẹp 9,8/10
Da: Trắng mịn, nuột nà 9,5/10
Mặt: Xinh đẹp, cuốn hút. Tôi minh hoạ người có nét giống em ở Vídeo 9/10
Ngực: To, đẹp bóp mút thoải mái 9/10
Eo: Em có vẻ tăng cân hơn chút xíu nhưng với tôi không vấn đề gì vì nó vẫn tôn mông 8,8/10
Mông: Rất to, tròn, cong mẩy mịn màng 9,8/10
Lồn: Múp, wax lông, múp đẹp sạch sẽ thơm tho vét thoải mái.
Thái độ & dịch vụ:
Hôn môi, vét máng, 69, đầy đủ. Làm tình hợp tác mọi tư thế!
Với tôi em luôn hết mình và cuồng nhiệt như người yêu. Lần nào cũng vậy, luôn cảm xúc và đê mê...
Hẹn gặp lại em yêu khi quay lại Hà Nội nhé Tina Nguyễn!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230613092131.mov

Chỉnh sửa lần cuối:

cuoicaca

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em nó đi về nơi nào rồi ad, cũng dc chơi em Tina 1 lần, hàng ổn áp ngon lành. Tiếc là ko làm ở đà nẵng lâu nên ko gặp dc. Vẫn tiếc

Bên trên Bottom