• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Thỏ ngọc bom bom

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Admin xem bảo ban lại e Thỏ Ngọc nhé ai lại nhận kèo, hẹn 10’ sẽ đến mà cho đợi cả tiếng ko thấy đâu, nhắn tin gọi điện đều ko được

Link bài : https://kynuviet.plus/threads/tho-ngoc-ms-2873.4674/

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tôi nói với ông bánh, 20h19 tôi nhắn hỏi e nó có đến ko xong gọi điện ko được, tôi đợi thêm phải tầm 10-15’ mặc quần áo mới về nhé
Ông có thể lấy máy em nó để xem tin nhắn tôi gửi xem tgian có khớp ko, tôi ko rảnh để lên đây làm trò dìm e nó
Tôi đi e nó mấy năm trước r còn đang thích gặp lại bỏ xừ
Ông nên xem lại cho kỹ cả 2 bên rồi hãy nói

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Đang đợi ô bánh và e nó trả lời đây ae ạ
xác định lên đây chơi là vui vẻ nhưng đúng sai cũng phải rõ ràng, gì cũng có giá của nó

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Óc chó bỏ bom ko tìm cách refund tiền nhà nghỉ cho checker còn sủa, cạch thg bánh này nhé
Tiền nhà nghỉ bõ bèn gì đâu
Cái mình cần là sự thẳng thắn nhận lỗi và khắc phục để dịch vụ được tốt hớn
Cơ mà có lẽ họ kiếm dc nhiều quá nên mất vài người cũng chả sao cả ấy
Tiền bâyh nó như lá mít ấy mà

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
À ừ tôi hiểu ý bạn
Ý tôi nói là đã nhận kèo rồi ko đến nữa thì cũng phải nói cho rõ ràng e ko thích đến nữa chẳng hạn đằng này để ngta chờ vừa mất tgian vừa mất công xong còn cãi ko chịu nhận

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
1. Bạn đọc kỹ lại nội dung tố cáo bỏ bom
2. Ảnh chụp của bạn ko hề có pass lấy số từ web kynuviet.
3. BQT luôn khuyến cáo người chơi nt kèm pass ưeb để tiện xử lý
- Tránh trường hợp chơi ở web khác, lấy số ở web khác rồi vào kynuviet tố cáo
- Các e hàng đăng nhiều web khác nhau, có những web lởm, có những web uy tín. Do đó khi ko đọc pass rất dễ ăn phải quả lởm.
- BQT sẽ ko thể xử lý khi tin nhắn ko kèm pass

sontung123456

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
1. Bạn đọc kỹ lại nội dung tố cáo bỏ bom
2. Ảnh chụp của bạn ko hề có pass lấy số từ web kynuviet.
3. BQT luôn khuyến cáo người chơi nt kèm pass ưeb để tiện xử lý
- Tránh trường hợp chơi ở web khác, lấy số ở web khác rồi vào kynuviet tố cáo
- Các e hàng đăng nhiều web khác nhau, có những web lởm, có những web uy tín. Do đó khi ko đọc pass rất dễ ăn phải quả lởm.
- BQT sẽ ko thể xử lý khi tin nhắn ko kèm pass
Người ta có pass kìa xử lý đi chứ lị :))

sontung123456

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Mày biết e hàng mấy giờ qua phòng 303 và không có người không , mày ăn vạ mấy con gà mờ bên ckv còn được chứ sang đây không cắn càn được đâu nhé
Con hàng bảo khoảng 10p là từ 1p đến 9p là có mặt rồi ai dè để ngta chờ 1 tiếng. Dkm nhấc cái máy lên gọi báo vs checker là 1 tiếng nữa 2 tiếng nữa mới qa dc hoặc cáo bận xl 1 câu. Càng nói càng ngu vcl thằng bánh

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
A admin xem lại mấy e hàng của lão bánh này xem ntn, ae đang bảo toàn móc hàng 4l sang nâng lên 1 củ làm tôi cứ tưởng e thỏ ngọc quay lại
Làm ăn thế này thì chết

Trung checker

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Ae checker chân chính tố cáo bom hàng mà ko thấy admin giải quyết nhỉ hay là bao che🤔
Hai nữa nhiều ae tố cáo thực tế e hàng ko phải e thỏ ngọc trên web như thế là ô bánh tráo hàng, admin đã kiểm tra chưa?
Mong admin sớm kiểm tra và nếu đúng thật phải có biện pháp xử lý mạnh để đảm bảo uy tín với ae checker, đây ko phải là nơi cho những thành phần vớ vẩn

tunecorepro

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Ae checker chân chính tố cáo bom hàng mà ko thấy admin giải quyết nhỉ hay là bao che🤔
Hai nữa nhiều ae tố cáo thực tế e hàng ko phải e thỏ ngọc trên web như thế là ô bánh tráo hàng, admin đã kiểm tra chưa?
Mong admin sớm kiểm tra và nếu đúng thật phải có biện pháp xử lý mạnh để đảm bảo uy tín với ae checker, đây ko phải là nơi cho những thành phần vớ vẩn
bác đăng lại ảnh tin nhắn có pass từ đầu đi , còn việc chỗ khác đi rẻ sang đây đắt thì bthg thôi bánh nó ko có tâm thì đừng ủng hộ nó nữa là đc

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom