hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Quỳnh July là em hàng trong tầm ngắm của mình khá lâu rồi nhưng giờ mới có dịp gặp, em sở hữu chiều cao và body ấn tượng, gái miền tây các cụ ạ. Điều em đặc biệt thích là em nó non và nguyên bản, vú bướm tự nhiên là max khoái, body này mà đi độ ngực tk đoành thì chất lắm, em khá đẹp, người ngon, eo ót, mà mình dây nhưng mông lại đặc biệt to, sv thì ở mức ổn, bài bản, chuyên nghiệp nhưng ko quá xuất sắc, mình đầu hàng em nó trong tư thế doggy. Rảnh sẽ gặp lại em chiến đấu tiếp.

Ngực : vếu non, vừa tay chắc chắn mút mát ok
Eo: eo thon bụng phẳng đẹp lắm
Mông: to tròn căng chắc, hơi lạ khi ở trên body mình dây lại có quả mông nguyên tử như vậy.
Bướm: bướm non, ngon lành, chịch khá là phê
Thái độ và dịch vụ: ổn áp.

Đánh giá: 1 em hàng khá ổn trong phân khúc, anh em thích gái non, vú bướm non, mình dây mà mông lại to thì nhào vô, hàng nguyên bản .

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Quỳnh July là em hàng trong tầm ngắm của mình khá lâu rồi nhưng giờ mới có dịp gặp, em sở hữu chiều cao và body ấn tượng, gái miền tây các cụ ạ. Điều em đặc biệt thích là em nó non và nguyên bản, vú bướm tự nhiên là max khoái, body này mà đi độ ngực tk đoành thì chất lắm, em khá đẹp, người ngon, eo ót, mà mình dây nhưng mông lại đặc biệt to, sv thì ở mức ổn, bài bản, chuyên nghiệp nhưng ko quá xuất sắc, mình đầu hàng em nó trong tư thế doggy. Rảnh sẽ gặp lại em chiến đấu tiếp.

Ngực : vếu non, vừa tay chắc chắn mút mát ok
Eo: eo thon bụng phẳng đẹp lắm
Mông: to tròn căng chắc, hơi lạ khi ở trên body mình dây lại có quả mông nguyên tử như vậy.
Bướm: bướm non, ngon lành, chịch khá là phê
Thái độ và dịch vụ: ổn áp.

Đánh giá: 1 em hàng khá ổn trong phân khúc, anh em thích gái non, vú bướm non, mình dây mà mông lại to thì nhào vô, hàng nguyên bản .
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 17886 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 17888
Em này điểm trừ là mặt khá lạnh lùng, còn lại người hàng họ ngon.

Bên trên Bottom