• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Nơi ăn chơi, gái và hưởng lạc

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Nơi ăn chơi ở đây ko phải là địa chỉ cụ thể, mà là nơi tìm tới để mò mẫm, để tìm tòi và chơi.

Tôi 1 thời bar sàn, ném tiền và ném luôn sức khoẻ đi theo cái gọi là tiếng gọi của bướm đêm.
Sau các chầu nhậu, bar rượu là bến đỗ ksan.
Tôi tuyệt nhiên ko ma túy, dme chúa ghét cái đó mặc dù đi chơi a e nó dùng.
Chính vì đó lại là chất riêng của mình, và tôi cũng ko ngủ với em nào đêm đó đã cắn đá. Cảm giác nó thú vật, tóm lại đéo thích.

Sau 6 7 năm lang bạt, thì 1 năm dành trọn cho bar sàn, rượu. Đêm đến k lên bar cũng đéo biết làm gì cho hết tối
Ở SG bar thường máu hơn sau 2h sáng. Lúc đó gọi là XUỐNG NHẠC nhưng cũng là lúc kẹo ke đem ra nhiều. Tôi ghét món đó đéo dính.

Có những đêm đi 1 mình bắt bướm ở bàn bên, cứ xinh là bằng mọi giá tôi lôi đi. Kiểu bản tính đàn ông thích chinh phục.

Bar sàn k hoàn toàn là gái hư.
Ở tphcm cuộc sống khác HN, Có những em nhà lành đơn giản là lên bar chơi, thích ồn ào, hoặc thích rượu.
Tôi gặp đủ loại, có những đêm say mà đưa gái về ksan phang nhau, sáng mai về đéo biết tên gì. Ở đâu, và làm sao gặp lại...

Buổi Pool party (gái ở bể bơi) thì nghĩ ra đủ trò, nào là bơi thi, lâý bóng, ăn trái cây dưới nước...
Đích đến sau đó là phang nhau. Mát trời thì phang luôn trong hồ bơi, nắng quá thì về phòng.

Sau 1 năm tỉnh ngộ vì sức khoẻ xuống, tiền cũng hết kha khá thì tôi về Hà Nội.

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Sgbb, pga hay massage tận nơi. Nó là biến tướng theo trào lưu xã hội.

Tôi 1 thời đú theo Hot Girl, teen, ngoài thì đẹp long lanh nhưng lúc đến phòng đón đi phang thì dme như cái chuồng lợn. Có thể tiền trọ còn nợ nhưng cứ phải váy, phải xe đẹp. Tiền con nào cũng nợ, bần cùng. Dme a e xdinh chơi bời dẹp ngay đám này.

Web nó cũng chia ra phân khúc. Tôi cũng tham gia vài cái, mạo muội chia sẻ a e

Tôi ít review và chẳng chụp, chỉ quay lén mấy em mà mình đi chơi như trợ lý hay chăn con bà chủ khách sạn. Hehe. Còn gái tôi ko quay.

ckv thì theo tôi như cơm bình dân, vì vậy bánh đăng nó cũng biết đối tượng khách hàng là ai. Ko thể đem tôm hùm vào bán cho khách bình dân đc.
Số lượng hàng ở ckv đông, update liên tục. Tôi ko đi quá rẻ dưới 300 tôi ko đi vì thường lởm, mà non thì ok nhưng lại hay xăm trổ nên tôi k khoái.
Ckv tầm 500-700 là múc được, nhưng cũng cần mắt đánh giá. Qtrong kinh nghiệm nhìn hình của a e.

Knv thì số lượng ít hơn, mặt bằng giá cao hơn ckv. Nhưng 500 700 ở đây thua ckv.

Gaito thì tôi thích nhất. Các chuyến công tác khu vực miền nam k thể bỏ qua đc.

Loại nữa là pool party, bể bơi massage như nói trên. Cái này k biết HN có ko, nhưng tphcm nhiều.
Gái đẹp và chi khá đậm để hưởng lạc. Thường tôi dành 1 tối overnight cho món này. Và nó là đêm cuối của chuyến công tác.

Cuối cùng, xịn xò hơn là đi đâu cũng có em đi cùng, uống đc, ăn nói đc, và giao diện ok.
Tuyển mất tgian do tôi thích bướm non, mà phải biết việc cty nữa.
Chính lẽ đó nên gần đây tôi tuyển trợ lý riêng, xưa đéo có chỉ gái thôi.

Bên trên Bottom