• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

NGỌC MIU 4809 bỏ bom

cay_dzai

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Nhắn tin hẹn trước từ 12:30, hẹn lấy phòng nhắn lại. Nó báo chờ.
Chờ 30' nhắn lại báo chờ thêm 10'. Chờ 30' gọi đéo nghe nữa.

Đính kèm

96.3 KB · Xem: 256

Muse88 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Nhắn tin hẹn trước từ 12:30, hẹn lấy phòng nhắn lại. Nó báo chờ.
Chờ 30' nhắn lại báo chờ thêm 10'. Chờ 30' gọi đéo nghe nữa.
Rất xin lỗi Bác mong Bác thông cảm cho e nó.e có cũng đã xin lỗi và xin ck lại tiền phonhf nhưng Bác ko chịu. Nhiều khi nghĩ là chỉ phục vụ mỗi bác tầm 40p thôi nên e nó căn để hẹn khách sau mà nay e nó gặp toàn các Bác sinh lý cao chơi cả tiếng ko ra nên bị lỡ hẹn. Chứ các e nó đi làm chỉ mong có khách, ko phair bỏ bom đâu Bác a.Thôi bác bỏ qua cho e nó xin stk nó ck lại Bác nhe.Lần sau lúc nào Bác rảnh Bác nhắn e nó sẽ free 1 shot Bác nhé.

cay_dzai

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Rất xin lỗi Bác mong Bác thông cảm cho e nó.e có cũng đã xin lỗi và xin ck lại tiền phonhf nhưng Bác ko chịu. Nhiều khi nghĩ là chỉ phục vụ mỗi bác tầm 40p thôi nên e nó căn để hẹn khách sau mà nay e nó gặp toàn các Bác sinh lý cao chơi cả tiếng ko ra nên bị lỡ hẹn. Chứ các e nó đi làm chỉ mong có khách, ko phair bỏ bom đâu Bác a.Thôi bác bỏ qua cho e nó xin stk nó ck lại Bác nhe.Lần sau lúc nào Bác rảnh Bác nhắn e nó sẽ free 1 shot Bác nhé.

cay_dzai

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tôi chờ 1h30' không được, nhắn tin gọi điện không được, lúc trả phòng xong lên bài một lúc em ấy mới nhắn tin bảo qua. Chắc là bác hoặc bác báo em ấy có report em ấy mới nhắn xin lỗi. Tôi đi chơi, phòng không để chơi gái thì cũng dùng dịch vụ của ks, nên không có nhu cầu nhận lại tiền phòng.
Hôm nay bực mình lần đầu tiên đi bị bom nên bức xúc.

Quân Martin

Ngắm Đào
MỚI CHƠI

làm j có các em nào chịu đi 1 tiếng hả bác :)) , toàn 30 40p là bảo em hết giờ

Bên trên Bottom