MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Buổi chiều sau khi địt Quỳnh Anh về phải đi họp bên Long Biên mãi tới tối mới xong. Về qua thiên đường lại nứng cặc nên vào kynuviet.plus chọn hàng. Tiếp tục tìm các em mới chưa gặp lần nào. Lần lượt Minh Minh 8318, Phương Trang 5960, Thư Kỳ 9231, Tiểu Hy 9045, Phương Thảo 0012 đều không nhận được hồi âm thuê bao hoặc gọi điện & gửi tin nhắn vào hư vô. Cuối cùng thử nhắn cho Ngọc Huyền 1387 thì nhận được kèo luôn! Lấy phòng tắm rửa sạch sẽ thơm tho nằm chơi khoảng hơn 10ph thì em nó tới. Ấn tượng đầu tiên là gương mặt xinh kiểu mấy em hót gơ dân chơi phổ biến trên các nền tảng xã hội hiện nay. Em nó mặc đồ bộ kiểu ở nhà nhưng vẫn makeup khá chỉn chu. Em chào tôi nhưng không cười , hỏi tôi tắm chưa rồi xin phép đi tắm. Em tắm khá kỹ khi trở ra cầm khăn và bao trên tay leo lên ngồi cạnh tôi và vào việc luôn đó là BJ. Tôi thường bắt đầu với tất cả các em bằng việc nói chuyện và hôn môi để hứng thú chứ hiếm khi luôn và ngay kiểu này. Em Bj miệt mài , vừa Bj vừa tủm tỉm cười trêu tôi
NH: “ nó bị hư rồi hay sao ý nó lâu cứng thế hii”
MD: em vồ nó luôn nó chưa quen nên chưa lên. Nằm xuống đây với anh nào.
Tôi kéo em lại và nằm vào lòng tôi, tay em vẫn mân mê cặc còn tôi sờ vú sờ lồn em. Lồn em cạo sạch lông nhưng vẫn còn nhìn rõ chân lông. Sau 1 lúc mân mê nhau thì cặc đã lên, tôi bắt đầu nâng mặt em lên nhìn định hôn thì em né
NH: “ em không hôn môi ai đâu”
MD: Em xinh vậy, môi đẹp vậy mà không cho ai hôn sao?
Em cười tươi để lộ hàm răng trắng đều đẹp. Em cười rất đẹp!
Tôi vẫn cứ nhào tới nhưng chỉ chạm được môi thôi.
Với tôi nếu không hôn khi địt nhau thì tụt nứng rất nhanh nên tôi đưa bao để em đeo vào và bắt đầu địt luôn.
Thực sự khi đã là thói quen và thành phản xạ có điều kiện nên khi địt mặt đối mặt, đặt biệt mặt em rất xinh và miệng đẹp với răng trắng như vậy mà không được hôn khiến tôi giảm nứng nhanh chóng. Tôi biết là không nên kéo dài thời gian làm gì nên quyết định dừng cuộc chơi rồi 2 anh em đi tắm cùng nhau. Lần này em tắm cho tôi và trọc ghẹo tôi “ chắc anh địt nhiều nên chai cảm xúc rồi” “ nếu em cho anh hôn thì anh địt tung lồn em đấy” em chỉ cười rồi cuộc gặp nhanh chóng kết thúc.
Tôi đánh giá theo quan điểm cá nhân để anh em tham khảo nhé:
Dáng: Cao chừng 1,58-1,60m nhỏ nhắn xinh xắn khá cân đối : 8/10
Da: Chỉ ngang tôi, vùng sau eo có mảng nám nhìn chung da là điểm yếu nhất của em nó. 6/10
Mặt: Xinh như những hót gơ mạng phổ biến hiện nay. Đúng trend. Đặc biệt khi cười miệng đẹp răng trắng đều rất cuốn. 9/10
Ngực: Nhỏ, tự nhiên, hơi mềm. 6/10
Eo: Vì nhỏ người nên eo cũng bé. Nhưng da vùng này phía trước và sau hơi nám nên tôi chỉ chấm 8/10
Mông: Khá tròn,chỉ nhìn chưa Dogyy nên không thẩm hết được tạm cho 8/10
Lồn: mu khá cao, cạo sạch lông, có chút cavat rồi. Da vùng này xẫm màu nên nhìn không được thích mắt cho lắm. Được cái co bóp ổn. 7/10
Thái độ và dịch vụ: 8/10
Khá vui vẻ khi giao tiếp, em hơi vội lúc đầu nên tôi chưa kịp nứng.Tắm chung đầy đủ, hợp tác khi làm tình nhưng không hôn môi là điểm trừ lớn nhất của em.
Không hợp gu hôn môi xoắn lưỡi nên tôi không gặp lại. Gặp cho biết vậy thôi.

Ps: Quan điểm cá nhân thì em nó ở mức 800 về body là hơi đuối so với những em như Hân Baby hoặc Mai Anh chẳng hạn. Nếu so với mức 500 như Huyền Trang 3116 thậm chí còn chưa bằng.
Chỉ chụp đúng 1 ảnh và 1 đoạn clips thôi vì không phải gu nên không chụp nhiều.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_2696.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên Bottom