• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Ngọc Chi 5751 - Thân thiện, dịu dàng, service cực tốt

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Sau khi chén xong Tuệ Lâm, mặc dù có nhiều phần thỏa mãn nhưng vẫn chưa phải là đã lắm nên nông dân em lại tìm kiếm một lựa chọn khác cùng phân khúc để có sự so sánh tốt hơn để kết thúc một buổi tối cho dễ ngủ.
Sau khi đã nhắn tin với vài em cùng một hệ thống nhà nghỉ này từ 500 - 700K thì chỉ có một người duy nhất trả lời là Ngọc Chi. Đây lại là một em hàng miền Nam nên sẽ có những trải nghiệm có phần khác biệt.
Sau khi nhắn tin cho em thì chỉ vài phút sau là em tới.

Ngoại hình - Giao tiếp
Bước vào phòng là một em gái có gương mặt, nụ cười đậm chất miền Tây, nụ cười thân thiện, giọng nói nhỏ nhẹ. Tuy không quá xinh nhưng em cũng dễ nhìn và tạo được không khí vui vẻ ban đầu chứ không im lặng và lạnh lùng như nhiều em khác.
Ngọc Chi sở hữu dáng người nhỏ nhắn, mi nhon. Tuy nhiên vú của em lại là vú tự nhiên hệ cam chưa qua chỉnh sửa nhìn thì không đã mắt nhưng khá mềm mại bóp vẫn sướng. Phần eo thon gọn, mông thì cũng đủ dùng, bóp được. Tại dạo này em không khoái doggy lắm nên không để ý. Bím khá đẹp, hơi có chút cà vạt không đáng kể
Làn da của em thì cũng khá ổn, mịn màng, sờ mát lạnh, tone da khá sáng.

Service - Kĩ năng
So với những trải nghiệm về phân khúc 500K từ khi đặt chân đến SG cho đến h. Ngọc Chi là một nhân tố hoàn toàn tương phản với những em còn lại. Màn BJ cần mẫn, mơn trớn nhẹ nhàng cực phê mà nông dân thường thấy ở các em phân khúc 800K trở lên. Em còn chủ động quay mông cho nông dân bóp, móc cua, chủ động trèo lên người để 69.

Khi nện thì em cũng rất chủ động ngồi lên trên để cưỡi ngựa, rồi lại đổi thế truyền thống vì đã thấm mệt. Do nông dân cũng đang cảm thấy hơi đuối do công việc nên cũng không có nhu cầu chuyển thế quá nhiều. Bím em này thì thuộc vào dạng bot, dù cho đã xả vào Tuệ Lâm khá khá nhưng mà gặp con bím của em này chắc cũng phải kiềm chế dữ dằn lắm mới không ra quá nhanh.

Nhìn chung với một em 500K có ngoại hình vừa đủ, kèm theo dịch vụ và thái độ tuyệt vời như thế này nhất định sẽ phải quay lại.

Bên trên Bottom