• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Nếu đã 2 vạch, thì anh em sẽ làm gì??

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Hiện tại tôi có em trợ lý riêng ở cty.
Em trợ lý tôi chưa phang nhưng 2 a e cọ chim bướm thường xuyên. Mặc dù em nói đang có bạn trai
Đây là tôi quay lúc em tới chăm tôi ốm.. hehe.

Gần đây tôi có em HK Beer ở Nguy Như Kon Tum.
Em này xinh lắm và rất nhiều nước, rên rất to, lúc chơi em biểu cảm sướng lên đỉnh liên tục.

Em bán mỹ phẩm ở Vincom PN.Thach, trọ ở chung cư Linh Đàm.
E này dân tộc gì đó tôi ko nhớ. Cũng đang có người yêu, nhưng thằng này ham chơi kiểu trẻ trâu.
Gặp đc vài tháng, tần suất gặp ko nhiều lắm nhưng mỗi lần gặp thì 5 6 phát từ đêm đến trưa hôm sau. Em này khít.

Con bà chủ ksan trong Thanh Hoá, sau chuyến công du hơn nửa năm ở ksan nhà em ấy mở và tần suất tuần gặp nhau 4 lần, ko lần nào dưới 3 phát

2 tuần qua nhận tin sét đánh là các em báo có thai. Ôi mẹ ơi.
Riêng em HK Beer thì chưa thử vạch nào nhưng mấy nay đến ngày mà tôi phang em ấy liên tục.
Rồi em nhắn "2 mẹ con em"
"bố đang làm gì đấy"
"Bố tới đón 2 mẹ con em về sớm kẻo mưa"..
ui dme em ơi là em.

Trước quen 1 em PG ở Bia Sài Gòn, ở cùng nhau 1 năm sau e nói có thai, mà bố mẹ lo lắng ở quê bay vào, tôi sợ vãi đái ra quần rồi.

A e dính báo thai a e làm ntn. Chỉ tôi với.... Hic

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Còng số 8 xiết tay anh chứ còn lm ntn nx
Gớm, là tcam đôi bên chứ ai lừa ai đâu mà còng.

Bạn có tin là tôi luôn nói trước với các em là tôi ko chung tình, rất máu gái ko?
Đứa đéo nào tôi cũng nói vậy.

Nó còn nói tôi là: Anh k nói nốt là anh khoẻ như thế nào đi.
Chim anh to ntn đi...

Tôi được cái là khi dập thì em nào em đấy co rúm lại, hơi to và dài tý mà mình thích em non nữa

kevin612

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Gớm, là tcam đôi bên chứ ai lừa ai đâu mà còng.

Bạn có tin là tôi luôn nói trước với các em là tôi ko chung tình, rất máu gái ko?
Đứa đéo nào tôi cũng nói vậy.

Nó còn nói tôi là: Anh k nói nốt là anh khoẻ như thế nào đi.
Chim anh to ntn đi...

Tôi được cái là khi dập thì em nào em đấy co rúm lại, hơi to và dài tý mà mình thích em non nữa

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63526
Tình cảm thì tình cảm chứ cx giữ chút lý trí chứ ô h chuyện nó thành ra như vậy thì ai biết khuyên ô cái gì

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Tình cảm thì tình cảm chứ cx giữ chút lý trí chứ ô h chuyện nó thành ra như vậy thì ai biết khuyên ô cái gì
Tôi lúc nào trong ví cũng có bcs siêu mỏng. Để nếu ý chí bị khuất phục thì còn có cái dùng.
Nhưng mà bảo 2 đứa chỉ trần chuồng trưa ngủ ôm nhau tý, nhưng nói thật chim cửng mẹ lên rồi. Tôi tụt quần ra em cứ nhìn chằm chằm.
Bảo anh ăn nuôi mỗi chim hay sao mà nó to thế
Em quay lưng lại ôm đặt vào háng em mà em cứ kêu chim anh nóng.

Ko lý trí nổi

Bên trên Bottom