• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Nên đi massage hay đá phò

dung1349

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chào các bác, mình cũng mới tham gia diễn đàn chưa lâu. Cho mình hỏi chim mình chiều dài hơi ngắn và nếu bị kích thích nhiều sẽ nhanh xuất tinh thì nên đi massage hay đá phò sẽ hợp lý hơn ạ? Nhờ các bác tư vấn và cho ý kiến giúp mình. Xin cảm ơn!

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
Chào các bác, mình cũng mới tham gia diễn đàn chưa lâu. Cho mình hỏi chim mình chiều dài hơi ngắn và nếu bị kích thích nhiều sẽ nhanh xuất tinh thì nên đi massage hay đá phò sẽ hợp lý hơn ạ? Nhờ các bác tư vấn và cho ý kiến giúp mình. Xin cảm ơn!
Đi cả 2 =))) Mỗi cái có cái hay của nó
Massage thì xuất xong rồi vẫn nch ôm ấp nhau tình cảm các thứ được. có thể làm shot 2 hoặc 4 tay cx ngon. Nma đau ví vì masage bh ít cx phải 1tr/shot rồi.
Đá phò thì xuất nhanh đi cx tiếc tiền, trừ phi đz nhiều tiền chứ các em cx ít rảnh để nán lại lắm bro.
Tốt nhất đã chơi thì chơi cả 2, tiền bạc kiếm sau quan trọng phải trải nghiệm lấy cảm giác với sự tự tin rồi chơi gì cx phê. Chả muốn đăng nhập đâu tự dưng đọc đc cmt của b mình ms phải đăng nhập vào chia sẻ.
Còn chiều dài hay nhanh ra thì quan trọng là do cách chơi mình thôi, thì tăng dạo đầu lên hoặc chơi sao cho đồng tiền mình bỏ ra ok nhất b ak =)))) Nhiều khi đi massage thì có thể gạ được mấy e ngon đi ngoài nma tốn rất nhiều tiền làm quen =)))

Vịt kiểm định

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Phải đi từng cái một rồi mới biết được mình thích gì bạn ạ.
Nếu cảm thấy mình "ngắn " thật, học thêm skill dùng 🎁✌️👅
Đi nhiều khoẻ lên nhưng tốn ví lên bạn ạ.

Còn nếu bạn thích thử 2 combo gộp một, bạn có thể thử gặp bạn : Linh Đan 9596 nhé.

Kiddamvodoi

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tuỳ nhu cầu và ví tiền chủ thớt. Mát xa thì khá tốn kém nhưng bù lại thời gian kích thích lâu, mình cũng thoải mái sờ mó các e hàng hơn. Đá phò thì ngược lại 1 chút, kinh phí bình quân ít hơn, nhưng nếu thín nhanh ra thì hay sót tiền lắm. Như thím thì mình vote mát xa nhé. Khi nào chán thì đổi lại.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tùy gu và nhu cầu nhưng cá nhân tôi thấy đi mát xa tốn đạn cũng chỉ được HJ , BJ mà thôi.
Mình thì chỉ có địt mới ra được chứ HJ,BJ mỏi tay :v :v
Chủ thớt nhanh ra thì làm 2 short tiền chắc cũng bằng 1 cuốc mát xa rồi.

Bên trên Bottom