MYMY MS 2098-1500K : MẶT XINH RĂNG KHỂNH ĐÁNG YÊU NGỰC KHỦNG ( CLIP )

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Cuối giờ làm việc ngồi lướt Kynuviet thì thấy cụ @Dận Chân vừa đăng bé MyMy chỉ 20ph trước, mặc dù chưa có bộ ảnh nhưng chỉ qua 2 chiếc ảnh ít ỏi thì thấy rất cuốn. Đặc biệt là ấn tượng với lời quảng cáo mặt xinh nguyên bản ngực 98 nguyên bản và nhìn ảnh em nó tự sướng nhìn rất phồn thực. Tôi quyết định lên đường luôn và ngay cho nóng bỏng chim. Nhắn tin cho em nó và fix được cái hẹn ở Mylove-GV. Chuẩn bị đi thì thấy lão Hải Bánh RV ảnh xấu Vl nghĩ hơi nản rồi nhưng đã hẹn rồi và nghĩ thôi chắc là lão kia đel biết chụp ảnh nên mới vậy. Giờ tan tầm đường đông vãi mãi mới tới được bến đỗ quen thuộc Mylove ngày xưa, nơi hay địt hàng ruột Linh San siêu nước lũ ở đây mỗi tuần. Lấy phòng rồi báo số cho em rồi vào tắm rửa sạch sẽ rồi nằm chờ. Chừng hơn 10ph thì em nó cũng tới!
Ấn tượng đầu tiên khi vào em chào tôi và kèm theo nụ cười tươi với 2 chiếc răng khểnh rất đáng yêu. Em thật xinh đẹp và với nụ cười đốn tim. Gu của tôi là răng khểnh nên rất thích khi em cười nói.
Em vừa cởi váy vừa hỏi tôi:
“ anh chờ em có lâu không?”
“ hơn 10ph thôi em”
Khi chiếc váy rơi xuống đập vào mắt tôi là bộ ngực rất to, với dáng dây của em nó thì đây là bộ ngực trời phú chiếm trọn spotlight. Tôi đặc biệt thích kiểu ngực này vì nhìn em làm tôi nhớ đến tuổi dậy thì xa xưa khi rình xem chị Tuyết Nga hàng xóm nhà tôi tắm. Cũng dáng dây làn da trắng và bộ ngực trời phú nổi bật như bé My vậy. Em vào nhà tắm rồi trở ra rất nhanh leo lên giường chụp ngay con cặc tôi. Tôi cũng chụp ngay vào bộ ngực phồn thực ấy rồi đưa ra lời đề nghị chụp ảnh và quay clip. Em khá do dự “ em sợ lắm, em xăm khắm nơi nè, lưng em, đùi em, chân em không quay được đâu anh ..”
Tôi chấn an em và cam kết hình ảnh sẽ được xoá xăm và clip sẽ che hình xăm đi. Da lưng em trắng nõn nhưng lại phủ kín hình săm lớn bằng nét không đi mảng màu đậm nên vẫn thấy rõ làn da rất trắng và mịn ấy. Tôi với lấy chiếc áo thul đen của tôi đưa cho em “ em mặc vào sẽ che được hết lưng em đấy” Em ngạc nhiên và cười tươi rói và mặc áo tôi vào. Chiếc áo body fit ngực em thì to nên thấy tội chiếc áo của tôi quá ?. Có áo mặc em ngoan ngoãn tự tin hợp tác cùng tôi các tư thế chụp choẹt mà không sợ lộ.
Trải nghiệm MyMy xong tôi đánh gia cụ thể để anh em tham khảo nhé:
Dáng: dây chừng 1,61-62m
Mặt: Rất xinh, miệng xinh với 2 răng khểnh cực kỳ đáng yêu. Đặc biệt luôn tươi cười khi nói chuyện. Gương mặt nguyên bản chụp thường không cần app vẫn xinh.
Da: Trắng nõn mịn màng ở phần lưng, mông và ngực nhưng bẹn và mu lồn em bị 1 vùng nám bẩm sinh nên em không tự tin cho chụp tư thế truyền thống. Vì em săm kín lưng và bị vết nám đó nên tôi chỉ chấm 4* thôi.
Ngực: Tự nhiên rất to, đầu ti nhỏ màu nhạt. Vì quá to nên hơi xệ nhưng tôi lại đặc biệt thích kiểu này vì rất phồn thực và gợi dục giống ngực chị Tuyết Nga của tôi ngày xưa mà tôi ngắm trộm và thủ dâm suốt ?
Eo: Hơi chút ngấn do tạng người em nó không chắc nhưng nhìn ở tư thế doggy thì rất bé.
Mông: tròn , mịn màng trắng nõn không tì vết. Không phải là to nhưng rất ngon!
Lồn: Nếu để lông tự nhiên chắc chắn sẽ rất rậm. Có 2 nếp nhăn đối xứng ở ngoài môi lớn với 1 xíu cavat cơ địa nếu nhìn khi em nó khép đùi ( xem ảnh) nhưng khi vạch ra thì lại rất ngon lành vì thấy rơm rớm nước nhờn.
Thái độ và dịch vụ:
Vui vẻ giao tiếp, luôn tươi cười vì có lẽ nụ cười của em sẽ làm gục ngã mọi gã đàn ông trước tiên rồi tới bộ ngực kỳ vĩ đó.
Em Bj khá ok và miệt mài. Tuy nhiên cần nâng cấp sv hơn nữa để xứng đáng với mức giá này.
Thẳng thắn mà nói thì Bánh nên sét ở mức 1200k sẽ ổn hơn.
Nay em khá vội và tôi đã có vài thông điệp riêng với Bánh rồi, hi vọng lần sau gặp lại em hoàn thiện hơn và tôi có nhiều thời gian với em hơn. Khi đó tôi có thể vote em vào Box siêu cấp!

Ảnh minh hoạ nụ cười xinh với 2 răng khểnh tương tự như thế này ^^

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_9574.mov

Bên trên Bottom