• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Mộc lan ms 3871 - tất cả là tại đêm hôm

Boy chăn rau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
https://kynuviet.plus/threads/moc-lan-ms-3871.1287/

Có đôi lời về e này nha.
Thứ nhất k phải e nó
Thứ 2 thái dội phục vụ chả có cái mẹ j cả.
Thứ 3 khó chịu nhất là vào nn cái thu tiền luôn, k cho nghỉ qua đêm, 3h sáng rồi đi chơi xong lại phải dậy về ư?
Thứ 4 vào phòng cái là thu tiền luôn, mới đầu bảo 800k. M bảo e có nhầm k đấy? Thì bảo thôi đêm hôm cho e 500k. M ok.
Thứ 5 sai địa chỉ" k phải ở khu miếu đầm.
Vào việc cái cũng chẳng làm j, mình tự làm hết, thôi thì nghĩ bụng đêm hôm.
Đc lúc e bảo đeo bao vào, thôi thì mất tiền mua mâm. Bảo e lên trên, a lên đi, e k lên. Thôi thì đêm hôm lại cũng tự hì hục cho xong.
Phán câu: chắc k phải tại e nó mà là tại đêm hôm. Còn bánh về bảo nv mệt k lmf đc đêm thì nghỉ đi, đừng ghi 24/24 nha.

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
Đầu tiên Chánh hoan nghênh bác đã có tinh thần vì ae nên đã phản ánh lên đây

Tiếp theo trước khi đi ăn chơi bác nên nắm rõ quy định tố cáo
https://kynuviet.plus/threads/quy-dinh-to-cao-danh-cho-checker.91/

Trong bài tố cáo của bác hình ảnh tin nhắn set kèo ko hề có pass lấy số từ web kynuviet =>> Đây là lý do bác đễ bị ăn bom tráo vì các e hàng thấy bác ko có pass thì sẽ nghĩ rằng bác lấy số ở web rác, và nếu lấy số ở web rác thì hàng ko có sợ tố cáo.

Đơn tố cáo của bác ko hợp lệ vì ko đúng quy định nên BQT ko thể xử lý để trả lại sự công bằng cho bác được. Nguyên nhân chính là bác đã ko tìm hiểu hay đọc kỹ các hướng dẫn tại web.

Đây là lần thứ 2 nhà cung cấp @Dân Tổ bị người chơi phản hồi về việc xảy ra tình trạng tráo hàng nhưng chưa có bằng chứng rõ ràng song như thế cũng là có vấn đề .

1. Hạ nick của nhà cung cấp @Dân Tổ về mem thường, ko cho đăng bài đến khi đưa ra được lời giải thích rõ ràng.

2. Khóa toàn bộ bài viết giới thiệu hàng của nhà cung cấp @Dân Tổ

3. Đưa nhà nghỉ Bình An số 23 ngách 2 ngõ 76 Duy Tân vào tầm soi.

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
CHECKER TEAM HN

Trong bài tố cáo của bác hình ảnh tin nhắn set kèo ko hề có pass lấy số từ web kynuviet =>> Đây là lý do bác đễ bị ăn bom tráo vì các e hàng thấy bác ko có pass thì sẽ nghĩ rằng bác lấy số ở web rác, và nếu lấy số ở web rác thì hàng ko có sợ tố cáo.

Đơn tố cáo của bác ko hợp lệ vì ko đúng quy định nên BQT ko thể xử lý để trả lại sự công bằng cho bác được. Nguyên nhân chính là bác đã ko tìm hiểu hay đọc kỹ các hướng dẫn tại web.

Đây là lần thứ 2 nhà cung cấp @Dân Tổ bị người chơi phản hồi về việc xảy ra tình trạng tráo hàng nhưng chưa có bằng chứng rõ ràng song như thế cũng là có vấn đề .

1. Hạ nick của nhà cung cấp @Dân Tổ về mem thường, ko cho đăng bài đến khi đưa ra được lời giải thích rõ ràng.

2. Khóa toàn bộ bài viết giới thiệu hàng của nhà cung cấp @Dân Tổ 3. Đưa nhà nghỉ Bình An số 23 ngách 2 ngõ 76 Duy Tân vào tầm soi.

Cụ lâu lắm rồi mới có việc để làm nhể? ;)

Boy chăn rau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI

2. Khóa toàn bộ bài viết giới thiệu hàng của nhà cung cấp @Dân Tổ

3. Đưa nhà nghỉ Bình An số 23 ngách 2 ngõ 76 Duy Tân vào tầm soi.
Cảm ơn bạn, lần sau mình sẽ nt k gọi điện để lấy bằng chứng nếu sẩy ra vc ntn nữa?

• Like
Reactions: VIP

Boy chăn rau

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Chia buồn cùng thớt, ban ngày nhiều e làm thì ko đi. Đêm hôm muộn đi chơi sẽ có nhiều vấn đề
- khó set kèo
- dễ ăn tráo
- dễ ăn bom
- các e làm cả ngày mệt, đêm hôm lười lao động do cơ thể mệt mỏi, thêm nữa lúc đấy làm gì còn nước nôi gì.
Khổ lắm bạn ạ, kèo phòng Hát bị huỷ nên đành đêm hôm lọ mọ, trang của m thấy ae ad làm chuẩn nên cũng yên tâm. Thôi lần sau đêm hôm ra trườn cho nhanh, tránh tình trạng nrn.

Bên trên Bottom